Kwanini uchimbe mashimo kwa ajili ya Choo?Usichimbe soma hapa

Kwanini uchimbe mashimo kwa ajili ya Choo?Usichimbe soma hapa

UASB ni upflow Anaerobic sludge blanket,hii system sio ya kuweka kwa family kwanza inachukua eneo kubwa,Pili inayoa harufu sana kwani juu iko wazi,tatu implementation cost is very high,NNE inahitaji mantainance ,hizo ni disadvantages chache za hiyo system naijua sana na nimei design sana Mkuu,
usiwaongopee humu

Umesema unanunua plastic tank: kwa ukijua hiyo system yetu pamoja na udogo wake lakini ndani kuna chamber 3, aerobic process unit,anaerobic process unit na collection unit.
ukiweka hiyo tank kitakachokua kinatokea ni short circuiting na mzigo inakua kama ulivyo hauwi digested
Pili pressure ya ardhi itali squeeze tank kwakua force ya Maji ndani haiko balanced na force ya soil.
Jaribu ulete majibu
467e7de9594acb939ef2fcb7b9b0bb07.jpg

Kwa wanaosema ardhi inaloa,angalia hiyo picha,kushoto kwako hizo picha mbili ya juu na chini.hapo juu inaonesha tunajenga system na hiyo ya chini inaonesha eneo hilo hilo lenye system limefukiwa na kupangwa paving blocks na hapo juu ni parking.
Kwa ukubwa huo wanatumia watu 50 hadi 120 continuously
 
Me nimejenga shimo la Urefu wa ft12 nimejengea na mawe Yale yanayonyonya maji,,,,nimetumia laki Saba tu,,

na nimechimba shimo dogo la futi kama sita Then nikamwaga hayo mawe MAALUM juu nikafunika naironi ngumu na kumwaga kifusi, ,,iyo kwa maji machafu yakutoka bafuni,,,, mwaka wa Kumi huu hakuna kujaa wala nn
Mkuu safi sana,naomba nikuulize kaka,
1.Hayo mawe yanapatikana wapi?ni ya ukubwa gani au yana jina gani?
2.juu umesema umeweka nailoni,je ubavuni mwa shimo na chini umeweka nini?
3.Maji yanayoingia humo ni kutoka bafuni tuuu au na ya kuoshea vyombo na chooni?
Ahsante Mkuu
 
Chimba shimo panga tairi za Scania supper single shimo litadumu kuliko kujengea tofali wala kupanga mawe halafu gharama haifiki laki
Hii nimeifanya ninapoishi na ni miaka 21 bila kujaa wala kutoa halufu
 
Sehemu ambazo watertable ni high tunafanya pia,tuna uhakika na kazi zetu ndio maana tunatoa warrant ya 3 years, na terms zingine nzuri tu,
Maeneo ya high watertable ndo tumefanya sana coz unakunatana na mtu alishachoka kunyonya kila week, anaamua tu kutuamini,lakini imani yake inakua kweli na hadi leo hawasumbuki
Kwann miaka miatu?? Huo muda ni mgupi sana, hata shimo tu linakua halijajaa. Kama mnasema la kudumu kwann isiwe warrant miaka 100
 
System haifi Mkuu kwa kutumia kinyesi,tp,Maji ya bafu,Maji ya jiko.ila ukianza kutupia madude magumu they are non biodegradable kwahiyo utasababisha kufail,
Kama ikifail tunafanya service tu ya kawaida kusafisha,na kusafisha hiyo system haifiki hata elfu 80 ingawa haijawah kutokea poooote tulipofanya.
Warrant ya maisha sasa itakua biashara gani kaka, once 3 yrs passed naamini utakua umeridhika that the system can sustain longer
Ili itokee inahtaji muda. Kwan mna muda gan tangu mmeanza kutengenezea watu hii system?
 
Habarini,leo tena nawakumbusha kwa wanaoendelea kujenga kwenye maeneo madogo hata makubwa kwamba huna haja ya kuchimba mashimo kwaajili ya Choo,tumia technology yetu ya Biodigester Decentralized System ni nafuu,haijai,inachukua nafasi ndogo pia ni environmental friendly.Hata kwa walio na Nyumba tayari,tunaweza kukubadilishia ukaishi maisha ya furaha yasiyokua na bugudha ya harufu ya Choo au nzi.Tunapatikana Dar lakini tunafanya kazi mikoa yote,
Karibuni,
Free kuja site kwako pia tunakupa ushauriView attachment 633456
4a92c6203a426dc3a761598f66101498.jpg
af1efebd633431c97a2dfd4a26802e78.jpg
Mkuu ushirombo, hii system Unaweza tumia sehemu ambayo Water table hiko juu sana ?
 
Chimba shimo panga tairi za Scania supper single shimo litadumu kuliko kujengea tofali wala kupanga mawe halafu gharama haifiki laki
Aisee hii makitu kiutani tu niliiweka shambani... mwaka wa 15 sasa njemba tatu zinakunya, kukojoa na kuoga na hamna dalili ya kujaa. Nlikuwa nna mpango wa kujenga la matofali lakini nshasahau...
 
Chimba shimo panga tairi za Scania supper single shimo litadumu kuliko kujengea tofali wala kupanga mawe halafu gharama haifiki laki
Mkuu Sidhani kama Ina apply all situations kwasababu Chooo kama unatumia Na maji Lazima Kitajaa,sasa Maji ya Kuflush na Kutawazia yanaenda wapi Kwenye Tairi?
Halafu kisijaee Labda choo cha kulenga na Kiwe kwenye ardhi ya Kichanga Over!
 
Me nimejenga shimo la Urefu wa ft12 nimejengea na mawe Yale yanayonyonya maji,,,,nimetumia laki Saba tu,,

na nimechimba shimo dogo la futi kama sita Then nikamwaga hayo mawe MAALUM juu nikafunika naironi ngumu na kumwaga kifusi, ,,iyo kwa maji machafu yakutoka bafuni,,,, mwaka wa Kumi huu hakuna kujaa wala nn
Mkuu Nina Maswali 2 tuu kwako!
Hilo Shimo ulupochimba ni Mfinyanzi au Kichanga?
Sababu kama ni Mfinyanzi Usidanganye watu hapa,maji ya Bafu ya kila siku yanyonywe na Mawe tuu haiingii akilini,kwasababu Mfinyanzi Unahifadhi maji,kwahiyo mawe yenye ujazo wa Futi sita Yakishanyonya maji yanakwenda wapi?
Tena umesema Juu umeweka nailoni gumu kisha ukamwaga kifusi..vema,nilijua utaweka Mchanga chini,then hayo mawe,halafu juu Mchanga tena halafu pawe wazi ili jua liwe linafyonza,ila Umeongea Tofauti,please clarify on that!
 
Hii nimeifanya ninapoishi na ni miaka 21 bila kukaa wala kutoa halufu
Mkuu Nikusaidie kitu hapo Unapoishi ni Kichanga Over....sehemu ya Mfinyanzi hata ungeweka Matairi 100,Lazima kijae fasta!
Hili LA Aina ya Udongo ni Muhimu sana Kukizungumzia!
 
Mkuu Nikusaidie kitu hapo Unapoishi ni Kichanga Over....sehemu ya Mfinyanzi hata ungeweka Matairi 100,Lazima kijae fasta!
Hili LA Aina ya Udongo ni Muhimu sana Kukizungumzia!
Mkuu mimi kwangu kuna mfinyanzi... mwaka wa 15 sasa watu wanakunya tu...
 
Mkuu mimi kwangu kuna mfinyanzi... mwaka wa 15 sasa watu wanakunya tu...
Mkuu Unahisi Hakijai Kwasababu Yale matairi Yanameza maji[emoji115] [emoji30] [emoji30] [emoji30]
 
Mkuu Unahisi Hakijai Kwasababu Yale matairi Yanameza maji[emoji115] [emoji30] [emoji30] [emoji30]
Sijajua kwakweli. Mi nlichimba ili litumike kwa muda kabla sijajipanga kuweka kubwa la kudumu. Nashangaa mijamaa inakunya tu na shimo halijai...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom