Kwanini uchimbe mashimo kwa ajili ya Choo?Usichimbe soma hapa

Kwanini uchimbe mashimo kwa ajili ya Choo?Usichimbe soma hapa

Sijajua kwakweli. Mi nlichimba ili litumike kwa muda kabla sijajipanga kuweka kubwa la kudumu. Nashangaa mijamaa inakunya tu na shimo halijai...
We mzeeee tunaomba uelezee vyema aiseee ..tupate maujanja hayo tafadhari
Hii nimeifanya ninapoishi na ni miaka 21 bila kujaa wala kutoa halufu
Mkuu tupe utaratibu nasisi tufanye mazuri aiseeee
 
Kama maelezo yako ayatoshelez hv jaribu kutuambia kidogo iyo technologia inafanya kazi kivipi ?
Mkuu
Cjui huwa wanaharaka ya kwenda wap
Hiv kwel huwa wanashindwa kutulia chin kutengeneza tangazo la biashara zao
 
inafaa sehemu ambazo water table iko juu? yaani sehemu ambayo mvua zikinyesha kitu inakuja juu!
 
Ahsante mkuu. Hii technology ilishafanyika kwa wenzetu ikafanikiwa au ndo imeanzia hapa nchini kwetu?

Maana kinyesi hususani cha binadamu sio kitu cha kukifanyia masihara na majaribio.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mkuu Milioni Tatu Ni Nyingi Sana. Hapa labda mkaongee na Taasisi za Dini, Vyama na Serikali. Sisi Makapuku hiyo ni ndefu sana maana milioni tatu najenga Dabo Room nas himo lake kisha miaka mitatu nafanya hivyo tena.
 
Kwa dar 3mil kwa nyumba mpya,
Mcheki jamaa 0784934147 Director
Hebu ngoja nipige hesabu kidogo
choo cha shimo cha futi 15
futi 15*10,000=150,000
kujengelea tofali 200*1200=240,000
fundi kujengelea 100,000
Jumla 490,000

Kwenye Mil. 3 napakiwa na bei gani? jamani! bora nikomae na shimo tu!
 
Hebu ngoja nipige hesabu kidogo
choo cha shimo cha futi 15
futi 15*10,000=150,000
kujengelea tofali 200*1200=240,000
fundi kujengelea 100,000
Jumla 490,000

Kwenye Mil. 3 napakiwa na bei gani? jamani! bora nikomae na shimo tu!
Wabongo bwana, kila mtu mjuaji. Ina maana utatumia Cement, n'a Mchanga je !? Alafu Hata bei ulizoweka hapo juu si realistic.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom