Kwanini uchimbe mashimo kwa ajili ya Choo?Usichimbe soma hapa


Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,702
Likes
1,316
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,702 1,316 280
Habarini,leo tena nawakumbusha kwa wanaoendelea kujenga kwenye maeneo madogo hata makubwa kwamba huna haja ya kuchimba mashimo kwaajili ya Choo,tumia technology yetu ya Biodigester Decentralized System ni nafuu,haijai,inachukua nafasi ndogo pia ni environmental friendly.Hata kwa walio na Nyumba tayari,tunaweza kukubadilishia ukaishi maisha ya furaha yasiyokua na bugudha ya harufu ya Choo au nzi.Tunapatikana Dar lakini tunafanya kazi mikoa yote,
Karibuni,
Free kuja site kwako pia tunakupa ushauri
img_20171119_073646_059-jpg.633456
4a92c6203a426dc3a761598f66101498.jpg
af1efebd633431c97a2dfd4a26802e78.jpg
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,702
Likes
1,316
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,702 1,316 280
Kama maelezo yako ayatoshelez hv jaribu kutuambia kidogo iyo technologia inafanya kazi kivipi ?
Hii system inafanya kazi kibailogia, its air and water tight and there is addition of additives enzymes that boost microbial growth, kwahiyo biodegradation ya kinyesi inakua so effective na kuacha no solids ndani ya system,kifupi ni kwamba kinyesi choote kinakua Maji tu,ndo maana system haijai
 
Mfagio

Mfagio

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2014
Messages
310
Likes
164
Points
60
Age
23
Mfagio

Mfagio

JF-Expert Member
Joined May 13, 2014
310 164 60
Hii system inafanya kazi kibailogia, its air and water tight and there is addition of additives enzymes that boost microbial growth, kwahiyo biodegradation ya kinyesi inakua so effective na kuacha no solids ndani ya system,kifupi ni kwamba kinyesi choote kinakua Maji tu,ndo maana system haijai
Kwaiyo ikisha baki kuwa maji . je ayo maji ayawez fanya shimo au tank ilo kujaa mapema ? Pia asante kwa maelezo mazur
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,081
Likes
8,960
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,081 8,960 280
Ahsante mkuu. Hii technology ilishafanyika kwa wenzetu ikafanikiwa au ndo imeanzia hapa nchini kwetu?

Maana kinyesi hususani cha binadamu sio kitu cha kukifanyia masihara na majaribio.
hahahaah unahofia dude likishindwa kufumuka/pakupita linarudi ndani lazima mkimbiane
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,611
Likes
407
Points
180
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,611 407 180
Mi hapana, maelezo machache sana. Kwa mfano nikinya halafu nikatumia t paper, itaenda wapi, na hayo maji kama nikitumia yataenda wapi. Mara zote choo na bafu vinaungana na unajua detergent zilivyo kiburi zinaua hayo mabaiolojia yote, sasa mavi na kashimo hako si yatafoka kurudi ndani halafu iwe tabu sana? Toa maelezo ya kitaalam kwanza
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
4,871
Likes
4,274
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
4,871 4,274 280
Habarini,leo tena nawakumbusha kwa wanaoendelea kujenga kwenye maeneo madogo hata makubwa kwamba huna haja ya kuchimba mashimo kwaajili ya Choo,tumia technology yetu ya Biodigester Decentralized System ni nafuu,haijai,inachukua nafasi ndogo pia ni environmental friendly.Hata kwa walio na Nyumba tayari,tunaweza kukubadilishia ukaishi maisha ya furaha yasiyokua na bugudha ya harufu ya Choo au nzi.Tunapatikana Dar lakini tunafanya kazi mikoa yote,
Karibuni,
Free kuja site kwako pia tunakupa ushauri View attachment 633456
4a92c6203a426dc3a761598f66101498.jpg
af1efebd633431c97a2dfd4a26802e78.jpg
Tueleze kwa kina inafanyaje kazi?
 

Forum statistics

Threads 1,215,180
Members 463,075
Posts 28,538,641