Akili Kichwani
JF-Expert Member
- Jan 7, 2010
- 1,508
- 222
C'mon mkuu,maandamano ya nini tena??,kwa sababu tu Baregu kakataliwa kuongezewa mkataba!!!!,lol,binafsi namshauri Baregu aangalie tu ustaarabu mwingine maana sidhani kama atakaa UDSM daima(kama kufundisha anaweza kufundisha hata kwenye vyuo vingine so sioni sababu ya yeye kung'ang'ania kuendelea kuwepo UDSM)
Kwa mujibu wa Waziri Ghasia:- "Kwa kutumia utaratibu huu, Baregu alistaafu kazi kwa mujibu wa sheria Februari 24 mwaka 1999 akiwa na umri wa miaka 55 na baada ya kustaafu, aliajiriwa kwa mkataba na UDSM mara tatu na mkataba wa mwisho ulimalizika Januari mwaka 2008," alisema Ghasia....Prof Baregu keshaongezewa mkataba mara tatu sasa,mi namshauri kama vp atafute tu sehemu nyingine(chuo) maana siku hizi vyo viko vingi tu(na vingi vina matawi Dar),kuna life baada ya UDSM....Kimsingi mtu unapoomba kitu(kama kuongezewa mkataba) kuna mawili kukubaliwa ama kukataliwa,inabidi ujiandae kupata jibu la Yes ama No
he kumbe baregu kibabu namna hii? kikapumzike sasa. hongere mh. ghasia. hivi vibabu visipopumzika siye makinda tukimaliza skuli tutafanya kazi wapi? udsm kunono ati, lakini, wakati ukuta ng'atuka sasa mzee kwa heshima bila kulalamika. miaka 70+!!!!!!!!!!!!!!!!! bado unaalilia ajira!
ghasia oyeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!! maisha bora kwa kila kinda hayoooooooooooooooo!