Kwanini Papa ana ulinzi mkubwa namna hii?

Kwanini Papa ana ulinzi mkubwa namna hii?

Kwanini mahekalu ya obada huwekwa uzio na milabgo, tena vitasa vya ukweli. Nikuulize je Mungu anashindwa kutoa ulinzi? Kushangaa kiongozi wa dini kuwa na ulinzi ni sawa nakushangaa nyumba ya ibada kuwa na mlango au uzio.
 
Msijitoe ufahamu, USA yenyewe ina wakatoliki zaidi ya 70M, na kanisa katoliki lina mchango wa kipekee sana katika nchi nyingi sana Duniani, ikiwepo Tanzania na USA, hivyo kwa merit aliyonayo mbele ya jamii ana credibility ya kupokelewa kwa heshima, hayo mambo mengine ya ulinzi wa hali ya juu ni Protocol za wamarekani tu, sio za papa... Alipokuwa CUBA mbona ulinzi haukuwa mkubwa hivyoo!! Bilble inaelezea pia kuhusu kuwapokea watumishi wa Mungu na kuwatunza.
Nikweli kabisa marekani inawakatoliki wengi ila imewahi kupata raisi mmoja tu mkatoliki John F. Kennedy. Na makamu wa raisi mkatoliki Joe Bidden ila katika majaji 9 wa supreme Court of USA Kuna wakatoliki 6.
 
Huyo ni kiongozi wa kidini na kiserikali. Ana kofia 2 so ulinzi x 2

Ila alinishangaza sana aliposema eti anaedit amri 10 za Mungu.

Alafu ni free manson mkubwa thats why kapewa nafasi ya kuhutubia congress kama cleric kwa mara ya kwanza Amerika.

Why mkutano wake aufanye tarehe ya ki-free mason 23/9? Ukiwa na uwezo mzuri wa kufikiri hutapata wsws he is a genuine Fm
Kuna ibada moja wakatoliki wanafanya siku ya mkesha wa pasaka inaitwa kubariki mshumaa. Baadhi ya Maneno ya sala ile yanasema:Yesu Kristi ni Alfa na omega, mwanzo na mwisho. Enzi yote na nyakati zote ni zake.
Ukikirii hiyo hakuna tena siku wala tarehe ya freemason. Umeona eeh!
 
Maswali mengine lakini!😴 Kwa nini marais wana ulinzi?!
 
Huyo ni kiongozi wa kidini na kiserikali. Ana kofia 2 so ulinzi x 2

Ila alinishangaza sana aliposema eti anaedit amri 10 za Mungu.

Alafu ni free manson mkubwa thats why kapewa nafasi ya kuhutubia congress kama cleric kwa mara ya kwanza Amerika.

Why mkutano wake aufanye tarehe ya ki-free mason 23/9? Ukiwa na uwezo mzuri wa kufikiri hutapata wsws he is a genuine Fm

Bado unaamini tu story za kusadikika za freemasonry?
 
Anasimamia big issues nyuma ya pazia,hata nikisimulia hatutaelewana,time will tell,..

Take things as they really are. Story za kusadikika za sijui anasimamia big issues nyuma ya pazia Ni story za kusadikika na low lives ndio zinawabamba
 
Unajua tena kanisa katoliki na freemasoni ni kama mafuta na maji kuna chuki kubwa sana kati yao so ulinzi ni muhimu wasije wakamuua free masoni wanaelewana na makanisa yote lakini sio kanisa katoliki ilianza enzi hizo mpaka leo uhasama huo unaendelea kila MTU anasheria yake inayomuongoza inasemekana wakatoliki wanajiendesha wenyewe tofauti na makanisa mengine ambayo yamejiunga au wana uhusiano wa moja kwa moja na freemasoni

Hii nayo kali hata Wasabato wapo chini ya Freemason wakati kila siku wanadai Papa ni Freemason..au wanahubiri bila kujua au nikwamakusudi tu wameamua kupotosha. Naomba ufafanuz wako mkuu na wengne wenye ufaham na hili.
 
Haya mambo ya mungu nadhani hayako sawa sawa. Mfano eti huko meka kila mwaka mahujaji wanakufa kwa kukanyagana kama wanyama kwa kumrushia shetani mawe, kwani shetani anaishi meka? Sasa wakishamrushia mawe anawakimbiza wanakanyagana wanakufa u inakuaje,kwa nini kila mwaka wanamrushia mawe,je hajafa kwa kipiggo cha mawe miaka yote hiyo wanayompiga mawe?

Umenichekesha sana kwa kuuliza kama shetani yupo Meka tu na kila mwaka wanamrushia mawe na hajafa tu ila wanaonrushia mawe ndio wanakufa. Ngoja waje wakujibu. Maswali yako ni ya msingi sana.
 
Kwa mfano, ulinzi wake nchini marekani rambapo yupo kwa sasa unademekana ndio ulinzi mkubwa kuwahi kutokea katika nchi hiyo toka imeumbwa,walinzi binafsi,swiss guards, secret service,fsderal guards,na walinzi wengine wa majimbo,walenga shabaha,wategua mabomu,mbwa wa kutegua mambomu na mambo mengine

Je viongozi wa dini kwa nini wanakua na ulinzi mkubwa hivyo, hapa tanzania kuna kina gwajima,mwingira,geo davie na wengine ambao wanatembea na security team kubwa sana. Je mungu kashindwa kutoa ulinzi au ni nini?

http://www.washingtonpost.com/politics/popes-visit-will-produce-largest-security-operation-in-us-history/2015/09/18/642ca250-5d47-11e5-b38e-06883aacba64_story.html

Biblia inasema, Bwana asipoulinda mji yeye aulindaye akesha bure...Tuutafute ulinzi halali wa Yesu.

Wale walinzi wa Gwajima na wenzake kwangu mimi ni maigizo pamoja na kulazimisha mindsets za watu ziamini kuwa anayelindwa ni mtu mkubwa mno.
Walinzi wanapiga mizinga ya buku buku?
Walinzi wanapata mshahara tarehe 37!!
Walinzi wanapishana na waumini kwenye Pweza Mwenge?
Wale mabaunsa tu hakuna ulinzi pale
 
Ndugu toa ushaidi wa maandiko au vitabu hapa,tofauti na hapo kinyume chake ndio jibu sahihi;
Unajua tena kanisa katoliki na freemasoni ni kama mafuta na maji kuna chuki kubwa sana kati yao so ulinzi ni muhimu wasije wakamuua free masoni wanaelewana na makanisa yote lakini sio kanisa katoliki ilianza enzi hizo mpaka leo uhasama huo unaendelea kila MTU anasheria yake inayomuongoza inasemekana wakatoliki wanajiendesha wenyewe tofauti na makanisa mengine ambayo yamejiunga au wana uhusiano wa moja kwa moja na freemasoni
 
Kuna ibada moja wakatoliki wanafanya siku ya mkesha wa pasaka inaitwa kubariki mshumaa. Baadhi ya Maneno ya sala ile yanasema:Yesu Kristi ni Alfa na omega, mwanzo na mwisho. Enzi yote na nyakati zote ni zake.
Ukikirii hiyo hakuna tena siku wala tarehe ya freemason. Umeona eeh!

Sasa huo mshumaa ndo unageuka Yesu !?
 
Papa ni kiongoz mkubwa kijana, hata sidhan kama yy mwenyewe amependa bali ni wamarekani wenyewe wameamua tu kumpatia ulinzi huo, Marekani Rais wake huwa haendi kumpokea mgeni airport anapowasili lakin Obama na viongozi wengine wameenda kumpokea, ni kuonyesha kiasi gani Pope anaheshimika....... Usisahau Rais wa China naye yupo US kwa sasa ila watu hawana hata taarifa kama yupo ni Pope Pope tu kila sehem.
 
Nimekua nikijiuliza kwa nini kiongozi mkuu wa kanisa katoliki na viongozi wengine wa kidini wana ulinzi mkubwa sana.

Kwa mfano, ulinzi wake nchini marekani ambapo yupo kwa sasa unademekana ndio ulinzi mkubwa kuwahi kutokea katika nchi hiyo toka imeumbwa,walinzi binafsi,swiss guards, secret service,fsderal guards,na walinzi wengine wa majimbo,walenga shabaha,wategua mabomu,mbwa wa kutegua mambomu na mambo mengine.

Sasa najiulza kwa nini kiongozi wa kidini anakua na ulinzi mkubwa hivyo, je ana maadui wengi au nini? Na kama ni maadui wengi wanatoka dini gani kwa maana nchi nyingi anazotembelea kama marekani wengi ni wakristo wenzake.

Je viongozi wa dini kwa nini wanakua na ulinzi mkubwa hivyo, hapa tanzania kuna kina gwajima,mwingira,geo davie na wengine ambao wanatembea na security team kubwa sana. Je mungu kashindwa kutoa ulinzi au ni nini?

http://www.washingtonpost.com/polit...2ca250-5d47-11e5-b38e-06883aacba64_story.html

Papa ni kiongozi wa dini pia nikama rais wa vatican city, so kupokelewa kwake na obama sio kuwa nimtu maarufu bali anampokea kama rais hata akija Tanzania rais JK atampokea pia kama rais wa Vatican kaitembelea Tz na urinzi wote huwa nikwasababu ni rais thus ana vyeo viwili kwa wakati mmoja.
 
Huyo ni kiongozi wa kidini na kiserikali. Ana kofia 2 so ulinzi x 2

Ila alinishangaza sana aliposema eti anaedit amri 10 za Mungu.

Alafu ni free manson mkubwa thats why kapewa nafasi ya kuhutubia congress kama cleric kwa mara ya kwanza Amerika.

Why mkutano wake aufanye tarehe ya ki-free mason 23/9? Ukiwa na uwezo mzuri wa kufikiri hutapata wsws he is a genuine Fm

Ndio maana kuna mgombea m1 wa urais amesema vipaumbele vyake v3 ni elimu, elimu, elimu.

Ww unaongea bila elimu ya haya maswala. Huwez muita kiongozi wangu wa kiroho free mason nibak nakuangalia2...

Acha kudhalilisha viongoz wa kidin wanaoaminiwa na wenzango. Kama ww humuamin ni kimpango wako
 
Sasa huo mshumaa ndo unageuka Yesu !?

Samahani kama mshumaa ume-obscure hoja ya nyakati ila nilikuwa najenga hoja ya kama unaamini kuwa nyakati zote mfalme wake ni Yesu Kristo, hutamega tena siku kuwapa freemasons.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom