Kwanini Papa ana ulinzi mkubwa namna hii?

Kwanini Papa ana ulinzi mkubwa namna hii?

Jibu swali, kwa nini ana ulinzi mkubwa hivyo?
Hata kama ni head of state, stste yake ni ya viongoxi wa dini walio chini yake, cardinals, sasa ulinzi wote wa nini,swiss guard,personal body guards, bullet proof cars nk

Yeye maadui wake wanatoka wapi?

Acha story yako za kusadikika wewe, Papa ana ulinzi Wa kawaida tu Wa Swiss guard, ila kwa Marekani Kaongezewa ulinzi kama ilivyo kwa kila taifa kutoa ulinzi kwa Kiongozi anapoitembelea nchi husika. Ukubwa Wa ulinzi unaongezeka kulingana na vastness ya mtu mwenyewe.

Elimu Elimu Elimu. Source E. Lowassa.
 
Kwa sababu kuna watu wanaamini wakimuua wanaenda kula bata peponi. Yani ni kama wale wanaoamini viungo vya albino vinaleta utajiri kwa hiyo albino inabidi walindwe vilivyo.
 
Imeandikwa amelaaaniwa yeyote amtegemeaye mwanadamu kuwa kinga yake. Na pia imeandikwa asipoulinda mji Bwana wao waulindao wakesha bure

Kama ni hivyo mbona mungu humtumia binadamu kutatua shida ya binadamu mwenzie elewa tafsiri yake mfano tu ni jinsi walokole wanavyoowaona wachungaji kua miungu yao baada ya kuwaponya
 
"
Haha mkuu unanifanya kidogo nicheke lakini imeandikwa katika biblia kuwa Maarifa ya Mungu ni kama upumbavu kwa mwanadamu and vice versa is true hivyo ni kwa neema tu twaweza kugundua jinsi Mungu alivyo na si kwa akili zetu

Umeandika vema Mungu na sio mungu
 
Imeandikwa amelaaaniwa yeyote amtegemeaye mwanadamu kuwa kinga yake. Na pia imeandikwa asipoulinda mji Bwana wao waulindao wakesha bure

Amelaaniwa yule atengenezaye magrilili na kuweka kwenye nyumba yake na akayategemea kama ulinzi wake!!
 
Wewe mwenyewe unalindwa na ulinzi mkubwa sana katika mipaka ya nchi yako...
 
Kama ni hivyo mbona mungu humtumia binadamu kutatua shida ya binadamu mwenzie elewa tafsiri yake mfano tu ni jinsi walokole wanavyoowaona wachungaji kua miungu yao baada ya kuwaponya
Mungu humtumia binadamu kama chombo au ofisi ya kufanyia kazi ili kuwasiliana nasi kwa urahisi. Tatizo tunapoweka akili zetu mbele tunamkosa. Mathalani Yesu alimpa ufunuo yule mwanamke kahaba kisimani na akatoka kwenda mjini kutangaza kuwa kakutana na Masihi. Walio tumia akili zao wengi wao makuhani n.k hawakuamini kuwa kahaba anaweza kusema neno la uzima. Mungu hufanya kazi kwa namna ya ajabu ambayo akikufunulia unabaki unashangaa tu.
 
Open ur eyes,he's more than a Pope

Help us open our eyes!!! by telling us what and who he is... ( I have my faith eyes open!... The eyes that see what is unseen by ordinary eyes.. tell us what your eyes see in him!)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom