Kwanini Nyerere hakutaifisha seminari za Katoliki?

Kwanini Nyerere hakutaifisha seminari za Katoliki?

Status
Not open for further replies.
Tatizo hamridhiki Mwinyi kashawaambia jengeni vyenu na muende shule na wewe mwenyewe umeshawah kusema umesoma shule ya kikristo, ulienda kufanya nini kwa makafiri?kwa hilo la kuachiea laana kutoka kwa nyerere haina shida naikubali kama mudi alivyowaachia majini mkayakubali

Mimi nimesoma college wanayosomeshwa wachungaji na ma priest wa kigalatia.
Na lengo langu ni kuufahamu hasa huu ukafiri! Na kwa kweli nimefanikiwa sana. Manake hakuna mgalatia atanieleza kitu kuhusu hio imani yake ya kipagani!

Kwenye suala la maendeleo. Mbona waislamu ndio matajiri wakubwa ulimwenguni!?
Hata huko bongo mbona wao ndio wanaendesha nchi!?
Na kesho waislamu wakiamua wahame hapo Tz basi nchi INAKUFA JUMLA!
Hapa tunacho oengelea ni hawa wa wanafiki wanao uendeleza mfumo kristo, na nadhani na wewe ni mmoja wapo.
thats all .
 
Moja ya Nguzo za Azimio la Arusha la mwaka 1967 ni kutaifisha vyanzo vyote vya Uchumi ikiwamo Mabenki, Mashirika ya Bima, Vyuo & Shule binafsi swali ni kwamba kwa nn hakutaifisha Shule za Seminari za Kanisa Katoliki? Je ni uonevu kwa taasisi zisizokuwa Katoliki? TAFAKARI

Tumechoka kusoma mada za kipumbavu kama hizi zinachokonoa imani za watu wa dini fulani. Moderator fungieni huyu mtu miaka thelathini. Kama huna cha kuandika nyamaza kimya kabisa. Mbona madrasa hazikutaifishwa. Blal fuu.

 
Mi nalifahamu hilo. Na ndio nikasema huyo mzulumati wakati anawanyang'anya wahindi na watu wengine mali zao. HAKUJALI WALA KUFIKIRI NI NINI KITAWAKUTA KTK MAISHA YAO YA MBELENI!
Lkn ILIPOKUJA ISSUE YA WAKATOLIKI basi akawa ana PICK and CHOOSE kipi ataifishe na kipi ASITAIFISHE!

Yule alikuwa ni ADUI wa haki ALIYEVAA ngozi ya Utanzania.

Bora kafa!

....masikini, sikujua kama wewe jamaa ndo zero kiasi hicho aisee, nina marafiki wengi wa kiislam ambao wameelimika, siyo wajinga hata kidogo, now nimegundua kila muislam mwenye udini, obviously atakuwa ana ombwe la elimu kama alivyosema ustaadh ilunga kapungu.
 
Mimi nimesoma college wanayosomeshwa wachungaji na ma priest wa kigalatia.
Na lengo langu ni kuufahamu hasa huu ukafiri! Na kwa kweli nimefanikiwa sana. Manake hakuna mgalatia atanieleza kitu kuhusu hio imani yake ya kipagani!

Kwenye suala la maendeleo. Mbona waislamu ndio matajiri wakubwa ulimwenguni!?
Hata huko bongo mbona wao ndio wanaendesha nchi!?
Na kesho waislamu wakiamua wahame hapo Tz basi nchi INAKUFA JUMLA!
Hapa tunacho oengelea ni hawa wa wanafiki wanao uendeleza mfumo kristo, na nadhani na wewe ni mmoja wapo.
thats all .

Mngekuwa mna maendeleo msingelalamika kuonewa na kudumazwa kiuchumi, hao unaowataja ni matajiri ulimwenguni sio waislamu kwa maana halisi ya uislamu labda kama unaongelea kwa uislamu jina..

Turudi kwa waislamu wa tz mkiondoka tz itakuwa na amani na uchumi wake kupaa, maana bado mnategemea sana huduma za kijamii kutoka kwetu, wakristo ndo walezi wenu sisi ndo baba na mama yenu na nyie ni watoto wetu hatuwezi kuacha kuwasaidia

Waislamu uswahilini kazi yao kubeba unga(fuatilia taarifa za wanaokamatwa wengi ni akina nani) ushoga (wahind/waarabu wa kariakoo wanawabanjua sana), kukaa vilingeni kubishana mpira, yote hii no kutokana na kukosa elimu itakayowafanya wawe katika sekta rasmi njoo pita uswahilini roho itakuuma sana kuona vijana wenzako wanavyopoteza dira
 
....masikini, sikujua kama wewe jamaa ndo zero kiasi hicho aisee, nina marafiki wengi wa kiislam ambao wameelimika, siyo wajinga hata kidogo, now nimegundua kila muislam mwenye udini, obviously atakuwa ana ombwe la elimu kama alivyosema ustaadh ilunga kapungu.

ha ha ha ha ha ha ni mwislam gani unauswahiba nae huo ukafiri wako nani aupokeee.hebu mlete tumuonee ha ha ha ha ha
 
kahtaan embu chukua mfano huu, mimi na wewe wote tunapata mshahara sawa mi nna mke mmoja na watoto wawili au watatu na wewe una wake wa nne kila mke ana mtoto mmoja (minimum) huo usawa kati yangu na wewe utakuwepo kweli? Au ndo utaurushia mfumo kristo shida zako kusema mimi kuna kiasi cha ziada naongezewa? Mengine mnajitakia wenyewe
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha ha ha ha ni mwislam gani unauswahiba nae huo ukafiri wako nani aupokeee.hebu mlete tumuonee ha ha ha ha ha

...wale walioelimika, siyo wewe uliyelishwa unga wa ndere na waarabu wa kulana viboga
 
Mngekuwa mna maendeleo msingelalamika kuonewa na kudumazwa kiuchumi, hao unaowataja ni matajiri ulimwenguni sio waislamu kwa maana halisi ya uislamu labda kama unaongelea kwa uislamu jina..

Turudi kwa waislamu wa tz mkiondoka tz itakuwa na amani na uchumi wake kupaa, maana bado mnategemea sana huduma za kijamii kutoka kwetu, wakristo ndo walezi wenu sisi ndo baba na mama yenu na nyie ni watoto wetu hatuwezi kuacha kuwasaidia

Waislamu uswahilini kazi yao kubeba unga(fuatilia taarifa za wanaokamatwa wengi ni akina nani) ushoga (wahind/waarabu wa kariakoo wanawabanjua sana), kukaa vilingeni kubishana mpira, yote hii no kutokana na kukosa elimu itakayowafanya wawe katika sekta rasmi njoo pita uswahilini roho itakuuma sana kuona vijana wenzako wanavyopoteza dira

Teh teh teh teh!
We ukafiri wa kuabudu sanamu la mzungu bado hujaujua! Leo hii utajua nani muislamu wa kweli na yupi muislamu jina??

Ama kweli galatia ni galatia tu!
We hujajiuliza kwanini yesu achague kukuiteni KONDOO ambae ubongo wake ni mbovu kuliko wanyama wote duniani??

Na suala la uliberali hapo unajidanganya tu na maneno yako yasiokuwa na mshiko!
Kila siku mapadri wanabenguana kwenye makanisa. Na juzi tu yule Archbishop wa afrika ya kusini baada ya kugegedwa kwa muda mrefu sana. Kaamua kufungua chama kabisa cha wagegedwaji! Na yeye ndio mwenyekiti!

Na ukienda kule vatican! Ndio moto unawaka!
Wabakaji. Wauza unga. Wanaonajisi watoto. Waliberali ni BALAA KABISA.
Hebu pata uhondo hapa chini.


http://www.vanityfair.com/online/daily/2013/10/vatican-secret-gay-life


http://m.apnews.mobi/ap/db_36972/contentdetail.htm?contentguid=T2EeNhCG

http://www.vanityfair.com/culture/2013/12/gay-clergy-catholic-church-vatican
 
Mngekuwa mna maendeleo msingelalamika kuonewa na kudumazwa kiuchumi, hao unaowataja ni matajiri ulimwenguni sio waislamu kwa maana halisi ya uislamu labda kama unaongelea kwa uislamu jina..

Turudi kwa waislamu wa tz mkiondoka tz itakuwa na amani na uchumi wake kupaa, maana bado mnategemea sana huduma za kijamii kutoka kwetu, wakristo ndo walezi wenu sisi ndo baba na mama yenu na nyie ni watoto wetu hatuwezi kuacha kuwasaidia

Waislamu uswahilini kazi yao kubeba unga(fuatilia taarifa za wanaokamatwa wengi ni akina nani) ushoga (wahind/waarabu wa kariakoo wanawabanjua sana), kukaa vilingeni kubishana mpira, yote hii no kutokana na kukosa elimu itakayowafanya wawe katika sekta rasmi njoo pita uswahilini roho itakuuma sana kuona vijana wenzako wanavyopoteza dira
mhh,mkuu,kuwa na taasis za kutoa huduma za kijamii tena kwa kulipisha ni biashara kama biashara nyingine kama kuwa na viwanda(manufacturing),maroli,mabasi(transportation)na kadharika.haina maana kwamba ukiwa na taasisi za kijamii ndo uko superior,as long as unatoa huduma kwa malipo kila mwenye uwezo wa kulipia bila kujari kama ni mhindu,budha etc anaweza kulipa na kupata huduma hiyo.hatuwezi kuwa na mashule,au maviwanda kila jamii.hata huko marekani mashule tuseme yote yanamilikiwa na wakristo lakini haina maana kwamba kila mkiristo mmarekani ana diploma ya hoteli management or whatever,wapo pia wasiojua hata kusoma na kuandika.

Just because unakaa dar na kwasababu ni muslimu populated na umekuta vijana kijiweni haina maana kuwa ndo uconclude waislamu wote wako hivyo,hebu uende hata huko mbeya ufanye utafiti afu tuone kwamba wanambeya ambao wengi ni wakristo wote wana degree.
Hata huko colombia,mexco mbona ni waroma lakini ndo kuna madruglord wa hatari?.
Kinachogomba hapa ni hii tabia ya madharau eti mna shule nyingi za kimisheni so the you muslim are nothing.kwani kuwa na shule nyingi ndo nini,as long as nina pesa ntasoma kwenye hizo shule.
Mfano mimi nimesoma shule ya kisabato,si ni pesa ndo ilinifanya nisome hapo,kwani nilienda kuomba msaada?.Ni biashara kama biashara zingine muache madharau.
 
mhh,mkuu,kuwa na taasis za kutoa huduma za kijamii tena kwa kulipisha ni biashara kama biashara nyingine kama kuwa na viwanda(manufacturing),maroli,mabasi(transportation)na kadharika.haina maana kwamba ukiwa na taasisi za kijamii ndo uko superior,as long as unatoa huduma kwa malipo kila mwenye uwezo wa kulipia bila kujari kama ni mhindu,budha etc anaweza kulipa na kupata huduma hiyo.hatuwezi kuwa na mashule,au maviwanda kila jamii.hata huko marekani mashule tuseme yote yanamilikiwa na wakristo lakini haina maana kwamba kila mkiristo mmarekani ana diploma ya hoteli management or whatever,wapo pia wasiojua hata kusoma na kuandika.

Just because unakaa dar na kwasababu ni muslimu populated na umekuta vijana kijiweni haina maana kuwa ndo uconclude waislamu wote wako hivyo,hebu uende hata huko mbeya ufanye utafiti afu tuone kwamba wanambeya ambao wengi ni wakristo wote wana degree.
Hata huko colombia,mexco mbona ni waroma lakini ndo kuna madruglord wa hatari?.
Kinachogomba hapa ni hii tabia ya madharau eti mna shule nyingi za kimisheni so the you muslim are nothing.kwani kuwa na shule nyingi ndo nini,as long as nina pesa ntasoma kwenye hizo shule.
Mfano mimi nimesoma shule ya kisabato,si ni pesa ndo ilinifanya nisome hapo,kwani nilienda kuomba msaada?.Ni biashara kama biashara zingine muache madharau.

...siyo madharau, gharama za huduma hizo unaweza kuzilinganisha na gharama kwenye taasis za kawaida
 
Mkuu kahtaan na wqtoto wenu wanavyomegwa na walimu wa madrassa hauoni? CUF chama kilicho na waislamu wengi wanafata mfumo wa uliberali unajua kwa nini? Ushoga unachangiwa na vijana wa uswahilini kupenda maisha bora wakati familia haiwatengenezei mifumo na taratibu za kufata, mkuu miki sitaki ku copy vitu ambavyo unatoa kwenye forums nyingine na kuweka kama ndo muongozo wako...huo ni ufinyu wa kifikra

Ninayokuambia ndo ukweli ukatae ukubali we lowea huko ila ndugu zako huku wanapotea kwa kunya kete za madawa vinyeo vinawashwa na wanahitaji kukunwa...safari za kwenda oman nyingi siku hizi mtu na dada yake wote wanaolewa oman wanarudi na alteza balaa gani hili aliloacha mudi
 
Last edited by a moderator:
Teh! teh! teh! hii mada ya mazuzu ngoja niwaachie mazuzu wenyewe
 
Mkuu nimeishi dar, moshi town, arusha, tanga, dodoma, morogoro kwa sample kutoka katika hii mikoa inastahili ku conclude kama nilivyoona
 
mhh,mkuu,kuwa na taasis za kutoa huduma za kijamii tena kwa kulipisha ni biashara kama biashara nyingine kama kuwa na viwanda(manufacturing),maroli,mabasi(transportation)na kadharika.haina maana kwamba ukiwa na taasisi za kijamii ndo uko superior,as long as unatoa huduma kwa malipo kila mwenye uwezo wa kulipia bila kujari kama ni mhindu,budha etc anaweza kulipa na kupata huduma hiyo.hatuwezi kuwa na mashule,au maviwanda kila jamii.hata huko marekani mashule tuseme yote yanamilikiwa na wakristo lakini haina maana kwamba kila mkiristo mmarekani ana diploma ya hoteli management or whatever,wapo pia wasiojua hata kusoma na kuandika.

Just because unakaa dar na kwasababu ni muslimu populated na umekuta vijana kijiweni haina maana kuwa ndo uconclude waislamu wote wako hivyo,hebu uende hata huko mbeya ufanye utafiti afu tuone kwamba wanambeya ambao wengi ni wakristo wote wana degree.
Hata huko colombia,mexco mbona ni waroma lakini ndo kuna madruglord wa hatari?.
Kinachogomba hapa ni hii tabia ya madharau eti mna shule nyingi za kimisheni so the you muslim are nothing.kwani kuwa na shule nyingi ndo nini,as long as nina pesa ntasoma kwenye hizo shule.
Mfano mimi nimesoma shule ya kisabato,si ni pesa ndo ilinifanya nisome hapo,kwani nilienda kuomba msaada?.Ni biashara kama biashara zingine muache madharau.

Who said Muslim are nothing? Usinilishe maneno mkuu ntawaheshimu pale mtakaponiheshimu ukinivunjia heshima I will react,
 
...wale walioelimika, siyo wewe uliyelishwa unga wa ndere na waarabu wa kulana viboga

ha ha ha nakufa kucheka huku.

wewe uliyeelimika ungeabudu picha ya mzungu
aliyelaaniwa na Paulo(satan in flesh) kwa kuwa na nywele ndefu kama mwanamke.

Ungeendelea kuungama dhambi kwa wabanjuliwa visoda.

Assistant Intellectual apply u theory here! teh teh teh!
 
Moja ya Nguzo za Azimio la Arusha la mwaka 1967 ni kutaifisha vyanzo vyote vya Uchumi ikiwamo Mabenki, Mashirika ya Bima, Vyuo & Shule binafsi swali ni kwamba kwa nn hakutaifisha Shule za Seminari za Kanisa Katoliki? Je ni uonevu kwa taasisi zisizokuwa Katoliki? TAFAKARI

Tafakari vilivyo na fuatilia kiundani kabla ya kuweka huu uzi! Shule nyingi za sekondari na vyuo vilivyotaifishwa vilikuwa vya katoliki mfano Kilakala, Kigurunyembe, pugu na vingine kibao. Usilete uzi kwa hisia fuatilia facts
 
Mkuu kahtaan na wqtoto wenu wanavyomegwa na walimu wa madrassa hauoni? CUF chama kilicho na waislamu wengi wanafata mfumo wa uliberali unajua kwa nini? Ushoga unachangiwa na vijana wa uswahilini kupenda maisha bora wakati familia haiwatengenezei mifumo na taratibu za kufata, mkuu miki sitaki ku copy vitu ambavyo unatoa kwenye forums nyingine na kuweka kama ndo muongozo wako...huo ni ufinyu wa kifikra

Ninayokuambia ndo ukweli ukatae ukubali we lowea huko ila ndugu zako huku wanapotea kwa kunya kete za madawa vinyeo vinawashwa na wanahitaji kukunwa...safari za kwenda oman nyingi siku hizi mtu na dada yake wote wanaolewa oman wanarudi na alteza balaa gani hili aliloacha mudi

Andiko linasema

Methali 26
11-Kama vile mbwa arudiavyo matapiko yake; Kadhalika mpu.mbavu afanya upu.mbavu tena.-

12-Je! Wamwona mtu mwenye hekima machoni pake mwenyewe? Afadhali kumtumaini mpu.mbavu kuliko yeye.-

Ukirudia maneno BILA USHAHIDI basi andiko limeshakupa sifa yako!

Na ukiandika kitu ambacho ni wewe mwenyewe unakihimiza kuwa KIPO bila ushahidi!
Basi andiki linasema bora ya mpu.mbavu kuliko wewe!

Mi NAKUPA ushahidi!

We unanipa mipasho!
Ajeeb!
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom