Kwanini ndege haiwezi kufikia anga ya bluu?

Kwanini ndege haiwezi kufikia anga ya bluu?

mkuu tuambiane ukweli tu mbele za mungu, kwani umeshawahi kupanda roketi kweli?

Sijawahi kupanda, nilishawahi kushuhudia mara nyingi kwenye LIVE COVERAGE kwenye tv wakionesha jinsi roketi ikipaa angani, hata wewe unaweza kuangalia kwenye youtube andika "BLACK SKY" utaona haya mambo
 
Sijawahi kupanda, nilishawahi kushuhudia mara nyingi kwenye LIVE COVERAGE kwenye tv wakionesha jinsi roketi ikipaa angani, hata wewe unaweza kuangalia kwenye youtube andika "BLACK SKY" utaona haya mambo

kwa hiyo huna uwakika sio?
 
Mkuu hili swali lako uko serious ama???? Sijakusoma mkuu. Ikiwa uko serious basi naomba urudi shule ya msingi kidogo

Hapa weee ndo zigo, toa jibu! Swali limetulia hili! Na umri wako, umewahi fundishwa au kupewa jibu kuhusu hili swali?
 
hakuna anga la blue asee, ila katika physics kuna kitu mtu anaitwa doppler alikuja na theory zake za blue shift na red shift alielezea hii kitu jiulize kwa nin nyota za anga la mbali zinatoa mwanga wa blue kuliko nyota za karibu ambazo zinatoa mwanga wa rangi nyekundu the same applied kwenye anga

Good comment mkuu, na pia jiulize kwanini milima kwa mbali huonekana kwa blue wakati kwa karibu unaona kwa rangi halisi.
 
Mkuu,
Sijui kama unabisha kubisha au unataka kueleweshwa.

Kwani Meli ikipita baharini, huwa inafuata abiria au mizigo baharini? Metro ikipita chini ya Ardhi, huwa inafuata Abiria chini ya ardhi?

Ndege hukimbilia huko juu angani kwa kawaida ni mita 10,000 au Kilomita 10 kutoka ardhini kwa sababu moja ndogo au kubwa sana: Kutumia mafuta kidogo.
Rocket inaporushwa, huwekewa hadi Virocket vingine kuisaidia kuruka na pia kulipuliwa. Hii ni katika juhudi ya kuishinda Gravitation iliyopo duniani na upepo. Ndiyo maana hizo Rocket za kusaidia kuruka hutumika kwa muda mfupi na zikiishiwa ENERGY, hufunguliwa na kuanguka ardhini.
Ndege pia wakati zinaruka, huhitaji kuchoma mafuta mengi sana. Zikiwa angani pia hupambana na Gravtation pamoja na upepo (Wind Resistance) ambao ni mkubwa sana. Zikienda juu, zinapunguza Wind Resistance pamoja na Gravitation na matokeo yake zinachoma mafuta kidogo na kuzifanya ziwe na bei nafuu kuzihudumia.

Kumbuka ndege inabidi IJIBEBE yenyewe uzito wake, Mafuta yake na mwisho ndiyo inaongeza Abiria na Mizigo yao. Mafuta na Uzito wake ndiyo huwa kasheshe. Hivyo ukipunguza Uzito wa ndege na upunguze wingi wa mafuta, unakuwa umeokoa fedha nyigi sana.
Ndiyo SIRI kubwa ya ndege za bei nafuu ambao hujaza mafuta KIDOGO kwenye ndege ili kupunguza uzito. Tofauti na ndege kubwa inayotoka tuseme Dubai hadi Argentina bila kusimama popote. Inakuwa juu kwa zaidi ya masaa 10, hapo WESE linabidi liwepo la kutosha. Fastjet hadi Mwanza masaa mawili sijui? Akifika Mwanza anajaza Wese jingine la kumfikisha Dar peke yake.
Ukijaza WESE kwenda na kurudi Mwanza, unakuwa tayari umeongeza gharama sana kwani Wese la kuirudisha Dar, linakuwa linaongeza tu uzito usiotakiwa.
aaaaaaamkuu unachekesha kwani ndege zikipita katika anga la kawaidi uwa inafuata abiria mawinguni au?
 
kwa hiyo huna uwakika sio?

Wewe nenda kwenye YOUTUBE andika "BLACK SKY" wewe focus kwenye anga tu popote pale utakapoona kwenye hiyo video, utaona jinsi rangi ya blue na roketi ikivuka kwenye mstari wa miale ndo anga hugeuka jeusi
 
Ule ubluu tunaouona ni wa nini? Na kwq nini rangi ya bluu sio nyeusi?
nikama bahari tu mtu ambaye anaona kwenye picha atasema maji ya bahari ni ya blue.. Lakini ukifika hapo uwezi ona ublue wowote.. Wanasema huu ubluu unatokana na mwanga wa juu kusafiri umbali mrefu takribani kilometa milion nne na jinsi ule mwanga unavyo pinda na kusamba.. Watu wa huko scandnavia swideni norway na finland kuna kipindi wao wanaona anga la kijani (aurora boerill)
 
nikama bahari tu mtu ambaye anaona kwenye picha atasema maji ya bahari ni ya blue.. Lakini ukifika hapo uwezi ona ublue wowote.. Wanasema huu ubluu unatokana na mwanga wa juu kusafiri umbali mrefu takribani kilometa milion nne na jinsi ule mwanga unavyo pinda na kusamba.. Watu wa huko scandnavia swideni norway na finland kuna kipindi wao wanaona anga la kijani (aurora boerill)

wanasema kina nani?
 
Kimsingi unachotakiwa kujua ni kwamba jua ni nyota pia, lilitokana na uwepo wa gimba kubwa la mawingu lililoundwa kwa haidrojeni nyingi na helium, pia oxygen na chuma (sijajua namna nzuri ya kuiname gimba)

Kwaiyo mkuu hivo vitu unavovisema hapo vimezuka zuka tu hakuna aliye vifanya vikawepo?? majibu tafadhali
 
Wewe nenda kwenye YOUTUBE andika "BLACK SKY" wewe focus kwenye anga tu popote pale utakapoona kwenye hiyo video, utaona jinsi rangi ya blue na roketi ikivuka kwenye mstari wa miale ndo anga hugeuka jeusi

haya bana ngoja nijaribu
 
Kwaiyo mkuu hivo vitu unavovisema hapo vimezuka zuka tu hakuna aliye vifanya vikawepo?? majibu tafadhali

Tatizo lako hutaki kuelewa Unataka battle kitu ambaxho binafsi sikiwezi, kwa kukusaidia tu ni kwamba usilete mambo ya biblia ktk sayansi maana havipatani kamwe, sayansi inazungumzia uwepo wa sayari huko juu lakini kwenye biblia haipo hivyo, inazungumziwa dunia tu wakati tumesoma kuna zebaki, zuhura nk, hivyo usichanganye maelezo ya kisayansi na kiroho, hapa tunazungumzi kisayansi kwanini ndege haifiki kule, tukisema kiroho tunaweza sema Inawezekana maana ni swala la imani
 
Tatizo lako hutaki kuelewa Unataka battle kitu ambaxho binafsi sikiwezi, kwa kukusaidia tu ni kwamba usilete mambo ya biblia ktk sayansi maana havipatani kamwe, sayansi inazungumzia uwepo wa sayari huko juu lakini kwenye biblia haipo hivyo, inazungumziwa dunia tu wakati tumesoma kuna zebaki, zuhura nk, hivyo usichanganye maelezo ya kisayansi na kiroho, hapa tunazungumzi kisayansi kwanini ndege haifiki kule, tukisema kiroho tunaweza sema Inawezekana maana ni swala la imani

kwahiyo ukweli ni upi sasa tumuamini Mungu au tuamini hiyo sayansi??
 
Tatizo lako hutaki kuelewa Unataka battle kitu ambaxho binafsi sikiwezi, kwa kukusaidia tu ni kwamba usilete mambo ya biblia ktk sayansi maana havipatani kamwe, sayansi inazungumzia uwepo wa sayari huko juu lakini kwenye biblia haipo hivyo, inazungumziwa dunia tu wakati tumesoma kuna zebaki, zuhura nk, hivyo usichanganye maelezo ya kisayansi na kiroho, hapa tunazungumzi kisayansi kwanini ndege haifiki kule, tukisema kiroho tunaweza sema Inawezekana maana ni swala la imani

sasa mkuu tumuamini nani hapa?
 
ndo mana awali nilisema kuwa kwa kutumia akili za kibinadamu majibu hayato kuja ila mkiludi katka vitabu vya dini huko tutapata majibu
Mana hii sayansi ina upuuzi mwingi sana.
 
Back
Top Bottom