Kwanini ndege haiwezi kufikia anga ya bluu?

Kwanini ndege haiwezi kufikia anga ya bluu?

Rangi ya anga uiinayo sio halisi.mwanga kutoka kwenye jua husafiri katika msitari uliyoonyooka labuda kama utaakisiwa(reflection),utapindishwa(refraction) au utasambaa( scattering).Mwanga wa jua(una rangi saba mojawapo blue) hufika kwenye anga(atmosphere) la dunia na kusambaa sehemu zote za dunia kutokana na gesi na chembechembe ndogo zilizopo angani.mwanga wa blue husambaa zaidi(scattered more) kuliko rangi nyingine za mwanga na ndio maana unaona anga ni la blue. kwa hiyo hakuna mpaka kwamba rangi ya blue inaanzia sehemu flani.
 
Mkuu hakuna anaeweza kufikia anga la bluu.. Wala hakuna chombo ktakachofika hapo.. Kila ukilifuata, unaliona kama unavyoliona ukiwa chini ardhini.
 
Mkuu hakuna anaeweza kufikia anga la bluu.. Wala hakuna chombo ktakachofika hapo.. Kila ukilifuata, unaliona kama unavyoliona ukiwa chini ardhini.

sasa mkuu mbona unapingana na watu humu jf wanasema anga la bluu ni maji kama ya bahari, wengine wanasema ni mwisho wa kuona,wengine wanasema ni miale ya jua
 
Back
Top Bottom