Kwanini mwanaume na mwanamke hawafanani hamu ya ngono?

Kwanini mwanaume na mwanamke hawafanani hamu ya ngono?

Nyie mpendane vizuri then muone nani anapenda game

Utashangaa unazidiwa kutekeleza uchakataji wa protini mana demand imekuwa kubwa.

Niliambiwa siku Moja nikiwa chuo nipo na demu semester nzima nipo nae room akasema "Kula sana mana tukimaliza paper utakuwa na kazi nzito sana ya kufuta mawazo ya ugumu wa hii UE Kwa fimbo week nzima kama dozi" Ile week nilikuwa nikitembea naona kama nakata uno mana niliisha😌😌
 
Kwa Sisi Team Wapenda Mbunye Daima (TWMD) huu Uzi siyo wa Kukaa nayo mbali au kutoichungulia mara kwa mara JF.
 
Sasa na feelings nazo zimeachana pia.

Mi hisia zangu huamshwa kiushindani na vurugu.

Yaani nipate mwanamke maringo maringo, natongozaananijibu nyodo na kuntolea nje.

Huyo nikimpata hisia zangu zinapanda maradufu kuliko ninayempata mstaarabu bila jasho.
Zimetofautiana kwakweli,. So wewe hutaki wastarabu😁😂😂😂
 
Huo ni mtazamo wako mkuu. Hujawahi kukutana na mwanamke anayekupenda anataka kila mda 🤣
Nishawahi kutana na wa hivi alikua kabila la mgogo huyo wa hapo Dodoma...wiki ya tatu ya mahusiano nikaanza kumuambia naumwa homa mara malaria mara typhoid...ili tu anipumzishe nivute hata siku chache mwili u regain
And by that time nilikua napiga mazoez makali ya mpira na timu ya mtaani
 
Wanaume tuna enjoy kwanza kufeel kuna kuja baada ya upwiru kuisha, jiulizee vichaa wanatoa wapi mimba?
Hapo ndio tunapotofautiana.. Wanawake anaenjoy sex na yule mtu ambaye anamfeel kiukweli ukweli,. Hapo mbona mda wote atakuwa anataka kunjunjana unless otherwise awe anajiuza kahaba ndio anaweza kusex tu na kila mtu
 
Hapo ndio tunapotofautiana.. Wanawake anaenjoy sex na yule mtu ambaye anamfeel kiukweli ukweli,. Hapo mbona mda wote atakuwa anataka kunjunjana unless otherwise awe anajiuza kahaba ndio anaweza kusex tu na kila mtu
Eti kunjunjana😄😄
 
Sasa na feelings nazo zimeachana pia.

Mi hisia zangu huamshwa kiushindani na vurugu.

Yaani nipate mwanamke maringo maringo, natongoza ananijibu nyodo na kuntolea nje.

Huyo nikimpata hisia zangu zinapanda maradufu kuliko ninayempata mstaarabu bila jasho.
Wewe ndio Kuhani Mussa wa Jf.?
 
Kila mtu anaweza chagua anachona kua ni Bora, mi Binafsi yangu naona Bora hivyo Nilivyosema(Mbuzi, Kondoo, Ng'ombe, kuku, Bata) ila sio mwanamke.
Safi sana ulipigwa tukio kubwaa sana mwambie aliekuumiza anywe soda nakuja kumlipia
 
Back
Top Bottom