Natafuta Ajira
JF-Expert Member
- Mar 25, 2020
- 14,326
- 40,641
😀😀😀😀 ukishamwaga akili ndio zinakujia sasaNakataa, mapenzi ni upwiru.
😀😀😀😀 ukishamwaga akili ndio zinakujia sasaNakataa, mapenzi ni upwiru.
Nipe mimi ufanye proof!😄😄😄😄Wanasemaga wanaume wa dar wanakula sana chips
Nima wangu... Yupo mbali pia ninafanya semen retention ejaculatedHuko ulipo hakuna wanawake mkuu
Mkuu mapenz sio huduma na hisia pia.Kwenye Maisha Yangu mpaka nitaingia kaburini, siamini ktk Upendo wa mwanamke.
Mwanamke anachoita Upendo ni kwa kua unamtimizia mahitaji yake,
Alichoweke kipaumbele mwanamke nu Faida anazozipata kupitia Mwanamke huo ndio Upendo, mwanamke atasema anakupenda aendapo utamtimizia mahitaji yake.
Siku utakapokua hauna uwezo wa kumtimizia mwanamke mahitaji yake ndo utaijua Rangi halisi ya mwanamke.
Note hii kauli " Mi nataka mwaume anenihudumia", so Upendo mwanamke upo kwenye Kuhudumiwa.
Mm sijawah kuwa nao nasikiaga hapa hapa jf 😂Nipe mimi ufanye proof!
Aah nikawaza labda unataka kufanya kuhakiki, niko tayari 🤣Mm sijawah kuwa nao nasikiaga hapa hapa jf 😂
😂😂Aah nikawaza labda unataka kufanya kuhakiki, niko tayari 🤣
Kwa kweli iwe Simple tu sio mkomoano 😅😅Hii 100 Kwa mia Kwa mnapendana ila pia inachosha hasa
Lkn ukweli iwe Kwa kiasi Mimi binafsi mwanaume wa kazi sana hapana kwakweli sichelew kumchoka
Yaani wanawake sis ni soft na sikuzetu za kuwa na hayo mambo ziko special sana ila mtu kilasiku yumo aisee 😂😂Kwa kweli iwe Simple tu sio mkomoano 😅😅
Ukiendekeza unazeeka 😅Yaani wanawake sis ni soft na sikuzetu za kuwa na hayo mambo ziko special sana ila mtu kilasiku yumo aisee 😂😂
Huo ni mtazamo wangu, na ninavyoamini ktk akili yangu.Mkuu mapenz sio huduma na hisia pia.
Kwangu kudate na mtu simfeel siwez kabisa na hata akiwa ananipendaa kias ni ngumu
Pesa zinanogesha penzi pia ukweli usemwe Sasa mtu anatak chungwa ndo huna hata mia kweli 😃lakn sio kigezo Cha kufanya mtu apendwe au asipendwe
Wakat mwingine mapenz ni namna unavomtreat mtu anavojifeel Yuko sehemu salama anaapokuwanna wewe hapa ndio maana watu wenye pesa wanasalitiwa pia
Tumefikia kuona kondoo ni Bora kuliko sisi mkuu 😃Huo ni mtazamo wangu, na ninavyoamini ktk akili yako.
Mwanamke atesema anakupenda endapo utamtimizia mahitaji yake na Vipaumbele vyake, Binafsi yangu huwa siamini ktk Upendo wa Mwanamke, Bora ya mbwa au Ng'ombe mnyama hata mbuzi kuku, kondoo anaweza akukupenda Bila kumpa kitu, ila sio mwanamke.
Kila mtu anaweza chagua anachona kua ni Bora, mi Binafsi yangu naona Bora hivyo Nilivyosema(Mbuzi, Kondoo, Ng'ombe, kuku, Bata) ila sio mwanamke.Tumefikia kuona kondoo ni Bora kuliko sisi mkuu 😃
Hii picha uliichukua kwenye chanzo kipi, mbonajamaa kama anabaka?Mwanaume anaweza ku-do mara 100 na mwanamke ila katika 100 hizo ni mara 20 ndio unakuta mwanamke alikuwa na appetite na utayari wa kweli.
Yani ni kama Mwanaume ni sex machine inayotembea muda wote yupo tayari ila mwanamke hisia zake hadi azicollect at a specific time ndio maana muda mwingine anakupa tu ili usijisikie vibaya au usimuache, etc,
Lakini all in all hakuna mapenzi bora pale mtakapo kutana wote mko katika appetite lakinio ndio hivi kwa bahati mbaya its very rare kwa maana hata mwanamke akiwa na appetite hawezi kukuambia.
View attachment 3293345
Sasa na feelings nazo zimeachana pia.Unaweza ukawa na upwiru na usienjoy mapenzi kama uko na mtu ambaye humfeel
Ngono upwiru .. mapenzi hisia ..Nakataa, mapenzi ni upwiru.