Kwanini Mbowe hakwenda kumpokea Tundu Lissu?

Kwanini Mbowe hakwenda kumpokea Tundu Lissu?

Leo kulikuwa na Mapokezi ya Lissu, viongozi wengi wa CHADEMA nimewaona wakimpokea Lissu. Ila Mbowe hajaonekana kabisa. Hapo tatizo lipo wala tusifiche.

Huu mgawanyiko kwa upande mwingine sio mzuri kwa chama. Tunaweza kusema ni kawaida lakini lazima tujiulize kwanini hakwenda?

Kuna Jambo ningeweza kuwaeleza wanachadema ili wajue chama Chao kinapoelekea kutokana na huu mgawanyiko, Ila wacha niwaache MUDA utasema na nitakuja kuwakumbusha hapa.
Mtaongea sana mwaka huu hadi maji mtaita mma
 
Leo kulikuwa na Mapokezi ya Lissu, viongozi wengi wa CHADEMA nimewaona wakimpokea Lissu. Ila Mbowe hajaonekana kabisa. Hapo tatizo lipo wala tusifiche.

Huu mgawanyiko kwa upande mwingine sio mzuri kwa chama. Tunaweza kusema ni kawaida lakini lazima tujiulize kwanini hakwenda?

Kuna Jambo ningeweza kuwaeleza wanachadema ili wajue chama Chao kinapoelekea kutokana na huu mgawanyiko, Ila wacha niwaache MUDA utasema na nitakuja kuwakumbusha hapa.
Hapo roho imekuuma kuona mji umezizima, Katibu Mkuu amekwenda kuwakilisha uongozi, mengine yaruhusu yakupite kijana
 
Leo kulikuwa na Mapokezi ya Lissu, viongozi wengi wa CHADEMA nimewaona wakimpokea Lissu. Ila Mbowe hajaonekana kabisa. Hapo tatizo lipo wala tusifiche.

Huu mgawanyiko kwa upande mwingine sio mzuri kwa chama. Tunaweza kusema ni kawaida lakini lazima tujiulize kwanini hakwenda?

Kuna Jambo ningeweza kuwaeleza wanachadema ili wajue chama Chao kinapoelekea kutokana na huu mgawanyiko, Ila wacha niwaache MUDA utasema na nitakuja kuwakumbusha hapa.
Unge omba uwekwe kwenye kamati ya maandalizi ili utoe huo ushuzi wako ndani ya kamati. Tangu lini Mama Samia akaenda uwanjani kumpokea Dr. Mpango?
 
Mbowe na Lisu washapasuka Siku nyingi maelewano hayapo tatizo ni uenyekiti. Lisu anautaka uenyekiti Mbowe anataka kuwa mwenyekiti wa milele.
 
Dah! Mimi ni CCM Damu lakini naona kiitifaki sio sawa Mbowe kumpokea Lissu. Ila Lissu kumpokea Mbowe ni sahihi na lazima. Hata mwenyekiti wa CCM hawezi kwenda kumpokea Makamu Mwenyekiti. Kulamba asali haihusiani na hili tukio la kupokeana.
 
Mleta mada hujui itifaki za kitaasisi wewe.
Hata Mhe Samia hawezi kwenda kumpokea Mh Mpango Airport.
 
Dah! Mimi ni CCM Damu lakini naona kiitifaki sio sawa Mbowe kumpokea Lissu. Ila Lissu kumpokea Mbowe ni sahihi na lazima. Hata mwenyekiti wa CCM hawezi kwenda kumpokea Makamu Mwenyekiti. Kulamba asali haihusiani na hili tukio la kupokeana.
Alivyokuja 2020 mbona alienda kumpokea
 
Leo kulikuwa na Mapokezi ya Lissu, viongozi wengi wa CHADEMA nimewaona wakimpokea Lissu. Ila Mbowe hajaonekana kabisa. Hapo tatizo lipo wala tusifiche.

Huu mgawanyiko kwa upande mwingine sio mzuri kwa chama. Tunaweza kusema ni kawaida lakini lazima tujiulize kwanini hakwenda?

Kuna Jambo ningeweza kuwaeleza wanachadema ili wajue chama Chao kinapoelekea kutokana na huu mgawanyiko, Ila wacha niwaache MUDA utasema na nitakuja kuwakumbusha hapa.
UMEENDA WEWE INATOSHA VIPI MKEKA wa MADC MAMA KAUTANDIKA MBONA HUJAONEKANA NA UCHAWA WAKO?
 
Leo kulikuwa na Mapokezi ya Lissu, viongozi wengi wa CHADEMA nimewaona wakimpokea Lissu. Ila Mbowe hajaonekana kabisa. Hapo tatizo lipo wala tusifiche.

Huu mgawanyiko kwa upande mwingine sio mzuri kwa chama. Tunaweza kusema ni kawaida lakini lazima tujiulize kwanini hakwenda?

Kuna Jambo ningeweza kuwaeleza wanachadema ili wajue chama Chao kinapoelekea kutokana na huu mgawanyiko, Ila wacha niwaache MUDA utasema na nitakuja kuwakumbusha hapa.
Acha Ramli chonganishi,hata Chawa hawana hizo.
 
Back
Top Bottom