Kwanini Mbowe hakwenda kumpokea Tundu Lissu?

Kwanini Mbowe hakwenda kumpokea Tundu Lissu?

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Posts
21,724
Reaction score
34,688
Leo kulikuwa na Mapokezi ya Lissu, viongozi wengi wa CHADEMA nimewaona wakimpokea Lissu. Ila Mbowe hajaonekana kabisa. Hapo tatizo lipo wala tusifiche.

Huu mgawanyiko kwa upande mwingine sio mzuri kwa chama. Tunaweza kusema ni kawaida lakini lazima tujiulize kwanini hakwenda?

Kuna Jambo ningeweza kuwaeleza wanachadema ili wajue chama Chao kinapoelekea kutokana na huu mgawanyiko, Ila wacha niwaache MUDA utasema na nitakuja kuwakumbusha hapa.
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Nahic kichwani mwako kunafirifiri kwa mtu mwenye ubongo mzima hawezi kuwa mawazo kama yako,yaani kama ndio nakulipa kwa kazi hiyo basi ungepata zero shilingi
 
Leo kulikuwa na Mapokezi ya Lissu, viongozi wengi wa CHADEMA nimewaona wakimpokea Lissu. Ila Mbowe hajaonekana kabisa. Hapo tatizo lipo wala tusifiche.

Huu mgawanyiko kwa upande mwingine sio mzuri kwa chama. Tunaweza kusema ni kawaida lakini lazima tujiulize kwanini hakwenda?

Kuna Jambo ningeweza kuwaeleza wanachadema ili wajue chama Chao kinapoelekea kutokana na huu mgawanyiko, Ila wacha niwaache MUDA utasema na nitakuja kuwakumbusha hapa.
Nenda kafikirie makazi mapya huko acha ujuha Kisarawe imekushinda leo uongelee yasiyo kuhusu wala kuyajua
 
Back
Top Bottom