Kwanini Mbowe anahaha kuizuia kesi ya Mdee & 18?

Kwanini Mbowe anahaha kuizuia kesi ya Mdee & 18?

..kuna fomu ya uteuzi wa viti maalum zinapaswa kujazwa na katibu mkuu wa Cdm na mwanachama aliyeteuliwa.

..Sasa Cdm wanadai Kamati Kuu haijawahi kujadili kina mama walioteuliwa, na katibu mkuu hajawahi kujaza fomu za mwanachama yeyote.

..Pia Cdm wanadai wameiandikia Tume kuiomba iwapatie vielelezo ilivyovitumia mpaka kufikia hatua ya kupeleka majina ya kina Halima bungeni. Wanadai Tume haijajibu barua ya Cdm.

..Halima na wenzake wanakwama kwasababu hakujawahi kuwa na kikao cha KAMATI KUU ya Cdm kuwateua kuwa wabunge wa viti maalum.
Good
 
Acha unyumbu mbowe wapi kazuia kesi isiende mahakamani kina mdee wamenda kimya kimya ili uamuz utolewe upende mmoja lakini cdm wakagundua sasa subiri iyo tarehe 13 ndio utajua
Unajua huyu mleta mada sijui ni ROboti la book7. Mana walivyojipanga mwanzo wakaenda hivyo kumbe janja yao iligunduliwa na mawakili wa CDM wakatinga mahakamani. Sasa uzi huu waliagizwa uje kujazia kipindi hiki na ungekidhi matakwa yao endapo kungekuwa na picha ya CDM wamekacha mahakama na hakimu kuamua kuwafever akina mdee.
Wachache watanielewa, huyu jamaa bila kujua mission ilikwama apunguze mwendo, yeye anakuja kichwa kichwa na hoja yake. Uzi huu ngoja ubaki yajayo yanafurahisha. Mtajua kuwa hili ni Robot book7.
 
Kabla hujajibiwa hayo maswali yako, naomba ujibu hili swali,. Kwanini mlitaka kuanza kuisikiliza hii kesi upande mmoja bila kuwajulisha watuhumiwa ambao ni chadema?
Wakikujibu hili nitag! Ili niwaulize kwa nini baada ya kushindwa CDM wanaelekea sasa NCCR
 
Wale wanasheria wa chadema kule mahakamani kwa nini wanaweka pingamizi kesi ile kufunguliwa?

Umejaza ushuzi wa kinyumbu kichwani kama kawaida yenu.

..kwasababu Cdm wanajua mchezo unaotaka kuchezwa mahakamani.

..Mchezo wenyewe ni kesi kupigwa danadana na kuchelewa kutolewa maamuzi mpaka uchaguzi wa mwaka 2025.
 
Na ndio maana tunataka muache kesi iungurume ili tuzijuwe Mbivu na Mbichi.

Ushahidi ni jopo la mawakili wa chadema kwenda mahakamani kuweka zuio la kesi kusikilizwa.
Mkiambiwa kuwa mna shida kichwani mnakimbilia kusema mnatukanwa.

Kama kesi imepokelewa mahakamani, mawakili kupeleka pingamizi ni sehemu ya mchakato halali kisheria katika kushughulikia kesi maana uzito wa hoja za kufuta kesi husikilizwa, kupimwa na kuamuliwa hufanywa na majiji/ mahakimu.

Mambo mengine acheni yapite yako juu ya uwezo wa akili zenu.
 
Aliyekuambia Ikulu wanazungumzia ishu ya hao covid 19 ni nani? Kuna mambo mengi ya msingi na ya maaana zaidi ya kujadili kwa mustakabali wa Taifa
Kama Serikali ikiwabeba hao covid 19 ni shauri yao kwani hela wanayolipwa ni kodi za Watanzania wote ukiwepo wewe.
Wafuasi wa Magufuli suala la maridhiano na kujenga umoja wa Taifa letu hamtaki kulisikia kwani mna asili ya umwagaji damu na wengine mnanufaika na hizi tensions kati ya CCM na Chadema. Mwacheni Rais aponye machungu aliyosababisha huyo mungumtu wenu aliyeko jehanam sasa.
Hii thread imeishia hapa. Huko kwingine ni porojo za barazani tu.

Ndugu SAGAI GALGANO umejibu vizuri sana, straight to the point.

Hawa watu wameshauriwa waende Chato wakachimbe pembeni wajizike, bado hawataki kupokea ushauri wa Zitto. Watapata taabu sana kwa zile siasa walizozoea ikilinganishwa na hizi za sasa.

Cc voicer
 
Ndugu voicer, nimekusoma na nimegundua vitu viwili au vitatu hivi juu ya ufahamu wako;

1. Unasumbuliwa na ushabiki tu wa siasa usiojengwa juu ya reasoning ktk msingi wa uelewa na maarifa..!

2. Huna basics za kisheria in connection na mahakama

3. Hujui michezo ya siasa za CCM dhidi ya wapinzani wake. Bahati mbaya hata hujui ni kwanini kesi hii imefunguliwa. Na hujui kuwa CHADEMA are smarter than CCM na serikali yote..!

4. Hujaisoma hati ya madai/mashitaka (affidavit) ya Halima Mdee. Hujui ni nani anashitakiwa. Ndiyo maana unashangaa CHADEMA walikuwa wanafanya nini mahakamani...!!

## Ngoja nikujibu hoja moja baada ya nyingine
Nakushukuru kwa kujitahidi kunijibu vizuri sana.

Ila bahati mbaya ni kwamba majibu yote ndani ya hoja zako...

Bado hayajakidhi ukweli kwamba....

Chadema na uongozi wote wa ngazi ya juu.
Unahangaika sana kuizuia kesi ya Halima Mdee na wenzake.

Nimekuuliza wanaizuiaje, lakini sijaona jibu la maana..
Kwa sababu,wale mawakili wa chadema kule mahakamani,wanacho kifanya sio kujibu hoja za wadai Halima & Company dhidi ya wadaiwa Chadema.

Wamekwenda pale kuomba mahakama isikubali kusikilizwa kwa kwa kesi ile huku wakiambatanisha vifungu vitano vya kisheria wanavyodai vimekiukwa na wadai na hivyo kupoteza uhalali wa shauri lile.
Unasema nini hapa? Wewe unataka wajibu nini kwani? Unaweza kwenda kuwafundisha wajibu nini..!
Kama ingekuwa vinginevyo na chadema imeachana nao.

Hujaeleweka. Fafanua, una maana gani.
Isingetuma kina Mallya kwenda kushinda mahakamani wakiwavizia kina Halima wasiweze kufungua kesi hiyo.
Wewe ni MWONGO. Unless useme "wanashinda mahakamani kuwavizia kina Halima Mdee" kwa maana ipi..?

Lakini, kama una maana ya ule uhuni wa mahakama wakishirikiana na CCM na wahuni wengine ndani ya serikali kutengeneza njama za kutaka kesi ile isikilizwe upande mmoja, then mawakili wa CHADEMA walikuwa very right kuzuia uhuni huo...

Na walifanikiwa na kuvuruga mpango mzima wakishirikisha mpaka bunge. Si unakumbuka uongo wa Spika Dr Tulia Ackson..?

Anatangaza saa 3asb kuwa ana Injuctoion ya mahakama kutochukua hatua yoyote juu ya wabunge hao baada ya kupoteza uanachama wao. Halafu mahakama inasikilizwa shauri saa 8mchana na Injuction inatoka saa 9alasiri..!

Unaweza kueleza ni kwa Spika Dr Tulia aliamua kudanganya umma na kuvunja katiba ya JMT? Unadhani tungejuaje haya iwapo mawakili wa CHADEMA wasingehakikisha wanawepo mahakamani siku hiyo..?

Ndiyo maana nakuambia CHADEMA are smarter than you, CCM na washirika wenu...!
Chadema walipaswa kusubiri kesi ifunguliwe halafu wao wapeleke vidhibiti mahakamani na kuithibitishia Dunia,Uharamu wa Ubunge wa kina Halima Mdee.

Unajichanganya sana ndugu voicer. Shauri tayari liko mahakamani na mawakili walikuwepo mahakamani kwa sababu hiyo. Shida yako nini kwani..?
Ingetumia pia nafasi hiyo kuiumbua Tume ya Taifa ya Uchaguzi na Bunge,kwa kushiriki jinai ya kughushi Nyaraka haramu za Chadema.
Huna taarifa za kutosha. Unapiga kelele tu..

Kesi hii haina kosa la forgery ya nyaraka. Kina Halima wanapigania ubunge wao tu...!
Kitendo cha Mbowe na ujumbe wake kuliongelea tena mbele ya Raisi Chamwino.
Suala la wanachama waliokwisha fukuzwa na wao wenyewe.
Ni ushahidi kwamba bado mnahangaika nao mpaka sasa.
Hujui chanzo cha mgogoro huo ni nini?

In case kama umesahau, acha nikukumbushe..

Mgogoro wa kina Halima Mdee na wenzake dhidi ya chama chao hata kufika mahakamani leo ni matokeo ya uchaguzi mkuu wa madiwani, wabunge na urais wa mwaka 2020 ulioharibiwa na Mwendazake Magufuli na CCM..!

Kwa hiyo, katika kujadili hali ya kisiasa hapa nchini katika vikao vya maridhiano, hilo automatic litaingia huko na lazima lijadiliwe..

Wewe kama linakupa shida kwa sababu zako binafsi, basi unahitaji kusaidiwa kwa kuelimishwa tu...!
Swali kubwa la pili ni kwa nini mnaongelea kwa Rais suala ambalo tayari liko mbele ya mhimili mwingine wa utawala kwa muda huu?

Unaelewa circumstance ya "kutoongelea swala lililo mahakamani". Hakuna tatizo ili mradi haliongelewi ktk namna ya kuingilia maamuzi ya mahakama..

After all, elewa nguvu na mamlaka ya Rais katika mambo haya. Na ishu ya kina Halima Mdee, is pure political inayohitaji political intervention. Hiyo kwa taarifa yako haitatuliwi mahakamani sawasawa na ilivyokuwa kesi ya ugaidi wa Freeman Mbowe...!
Issue ya kusema

"lilikuwepo kwenye agenda kabla."

Ni jibu la kuchenga ukweli kwa sababu Mbowe na ujumbe wake ni binadamu na sio Robot.

Una maana gani?

Nimekuambia hivi, agenda ya maridhiano CHADEMA wanayo tangu mara baada ya uchaguzi mkuu 2020 hata kabla baba yenu Magufuli hajafa. Hujaelewa nini hapo? Haya ya kina Halima Mdee ni matokeo tu..!
Je?
kwa nini wasingeacha kuliongelea na kuongelea hoja zingine?

Kama wameliongelea ni vyema, maana ni sehemu ya matatizo. Wewe unaona shida kwani..?
Msitumie ufinyu wa Tafakuri kwa wafuasi wenu kutenda tofauti na mnavyowaaminisha.
Uliye na ufinyu wa tafakari na maarifa + ufahamu ni wewe. Kaa na utafakari kwa makini utagundua tatizo lako...!
 
Je?
Ni kwa sababu Chadema watalazimika kuthibitisha Uharamu wa Nyaraka zilizopelekwa NEC na Bungeni?

Je?
Ni kwa sababu kuna ukweli kwamba kulikuwa na baraka za uongozi wa ngazi za juu nyuma ya kupelekwa majina hayo na uteuzi wake?

Je?
Ni kuinusuru Chadema isiumbuliwe na kina Mdee kwa sababu ya kuyajua mengi ambayo wasingependa yaanikwe hadharani?

Au!
Mbowe anaogopa Uhuni wa Mdee?

Kama wamekwisha fukuzwa uanachama kupitia kikao cha kamati kuu ya Halmashauri ya Chadema.

Kama kiongozi mwandamizi na msemaji wa Chadema Ndugu Mrema alitamkia Dunia kupitia mahojiano na Mtangazaji wa DW-KISWAHILI na kusema...
"Chadema wamemaliza kazi yao"

Inakuwaje Chadema na uongozi wao woote mmehamishia nguvu kwenye kuzuia kesi yao kusikilizwa mahakamani?

Kwa nini Chadema msiandae ushahidi na kusubiri kesi ianze kuunguruma kama inavyopaswa.
Badala ya kuhangaika kuweka pingamizi ili kesi hiyo isiendelee.

Mpaka MBOWE anaamua kuunda ujumbe mzito ili kumshawishi Mh Raisi wa JMT aingilie mhimili wa Bunge na Mahakama kinyume na sheria?

Je?
Bado Chadema mnaona mnafaa kuitwa chama cha demokrasia?

Wale wafuasi wenye Matusi badala ya hoja....

Jitahidini mje na Majibu badala ya Matusi.

Vinginevyo mtakuwa mnaendeleza Uhuni,maana mwenyekiti amewakataza Matusi.
Mmenisikia...

Ahsanteni....
CDM hawana haja na ubunge wao, Tatizo ni wabunge kukubali KUFUKUZWA bt still wanatumia IDENTITY ya CDM, yaani why CDM? CCM ingewapa utambulisho,tatz like wap?
 
CDM hawana haja na ubunge wao, Tatizo ni wabunge kukubali KUFUKUZWA bt still wanatumia IDENTITY ya CDM, yaani why CDM? CCM ingewapa utambulisho,tatz like wap?
Hiyo haipo kwenye hati ya mashitaka iliyopo mahakamani.

Pia chadema mnapaswa kuifuata misingi na mifumo ya kisheria.

Lakini hamtimizi hayo yote huku mkijinasibu kuwa chadema ni chama cha Demokrasia!

Nadhani badilisheni iwe Domokrasia!
 
Ndugu voicer, nimekusoma na nimegundua vitu viwili au vitatu hivi juu ya ufahamu wako;

1. Unasumbuliwa na ushabiki tu wa siasa usiojengwa juu ya reasoning ktk msingi wa uelewa na maarifa..!

2. Huna basics za kisheria in connection na mahakama

3. Hujui michezo ya siasa za CCM dhidi ya wapinzani wake. Bahati mbaya hata hujui ni kwanini kesi hii imefunguliwa. Na hujui kuwa CHADEMA are smarter than CCM na serikali yote..!

4. Hujaisoma hati ya madai/mashitaka (affidavit) ya Halima Mdee. Hujui ni nani anashitakiwa. Ndiyo maana unashangaa CHADEMA walikuwa wanafanya nini mahakamani...!!

## Ngoja nikujibu hoja moja baada ya nyingine


Nimekuuliza wanaizuiaje, lakini sijaona jibu la maana..

Unasema nini hapa? Wewe unataka wajibu nini kwani? Unaweza kwenda kuwafundisha wajibu nini..!


Hujaeleweka. Fafanua, una maana gani.

Wewe ni MWONGO. Unless useme "wanashinda mahakamani kuwavizia kina Halima Mdee" kwa maana ipi..?

Lakini, kama una maana ya ule uhuni wa mahakama wakishirikiana na CCM na wahuni wengine ndani ya serikali kutengeneza njama za kutaka kesi ile isikilizwe upande mmoja, then mawakili wa CHADEMA walikuwa very right kuzuia uhuni huo...

Na walifanikiwa na kuvuruga mpango mzima wakishirikisha mpaka bunge. Si unakumbuka uongo wa Spika Dr Tulia Ackson..?

Anatangaza saa 3asb kuwa ana Injuctoion ya mahakama kutochukua hatua yoyote juu ya wabunge hao baada ya kupoteza uanachama wao. Halafu mahakama inasikilizwa shauri saa 8mchana na Injuction inatoka saa 9alasiri..!

Unaweza kueleza ni kwa Spika Dr Tulia aliamua kudanganya umma na kuvunja katiba ya JMT? Unadhani tungejuaje haya iwapo mawakili wa CHADEMA wasingehakikisha wanawepo mahakamani siku hiyo..?

Ndiyo maana nakuambia CHADEMA are smarter than you, CCM na washirika wenu...!


Unajichanganya sana ndugu voicer. Shauri tayari liko mahakamani na mawakili walikuwepo mahakamani kwa sababu hiyo. Shida yako nini kwani..?

Huna taarifa za kutosha. Unapiga kelele tu..

Kesi hii haina kosa la forgery ya nyaraka. Kina Halima wanapigania ubunge wao tu...!


Hujui chanzo cha mgogoro huo ni nini?

In case kama umesahau, acha nikukumbushe..

Mgogoro wa kina Halima Mdee na wenzake dhidi ya chama chao hata kufika mahakamani leo ni matokeo ya uchaguzi mkuu wa madiwani, wabunge na urais wa mwaka 2020 ulioharibiwa na Mwendazake Magufuli na CCM..!

Kwa hiyo, katika kujadili hali ya kisiasa hapa nchini katika vikao vya maridhiano, hilo automatic litaingia huko na lazima lijadiliwe..

Wewe kama linakupa shida kwa sababu zako binafsi, basi unahitaji kusaidiwa kwa kuelimishwa tu...!


Unaelewa circumstance ya "kutoongelea swala lililo mahakamani". Hakuna tatizo ili mradi haliongelewi ktk namna ya kuingilia maamuzi ya mahakama..

After all, elewa nguvu na mamlaka ya Rais katika mambo haya. Na ishu ya kina Halima Mdee, is pure political inayohitaji political intervention. Hiyo kwa taarifa yako haitatuliwi mahakamani sawasawa na ilivyokuwa kesi ya ugaidi wa Freeman Mbowe...!


Una maana gani?

Nimekuambia hivi, agenda ya maridhiano CHADEMA wanayo tangu mara baada ya uchaguzi mkuu 2020 hata kabla baba yenu Magufuli hajafa. Hujaelewa nini hapo? Haya ya kina Halima Mdee ni matokeo tu..!


Kama wameliongelea ni vyema, maana ni sehemu ya matatizo. Wewe unaona shida kwani..?

Uliye na ufinyu wa tafakari na maarifa + ufahamu ni wewe. Kaa na utafakari kwa makini utagundua tatizo lako...!
Tatizo langu ni kufikiri tofauti na Chadema!

Mimi ni Mbogo na nyinyi ni Nyumbu.

Hoja ya msingi ni Kwa nini Chadema haitaki kesi mahakamani ili kuitumia kuiumbua Tume ya uchaguzi na Bunge la JMT?

Hayo mengine ni maswali ambayo ukijibu hili moja basi automatically jibu litakuwa jepesi.

Kama mnaiaminisha Dunia kwamba Kina Mdee walitenda jinai.

Kwa kufoji waraka kutoka kwa katibu mkuu wa Chadema.

Inakuwaje mnaogopa kwenda kuithibitishia Dunia hayo madai yenu.
Na badala yake mnataka hata Rais avunje sheria kwa kuingilia mihimili mwingine???
 
Hii kesi naisubir kwa hamu Sana ,na kupitia hii kesi Kuna Jambo moja ntaondoka nalo Kati ya haya mawili.
1.kurudisha Imani na ushabiki kindaki ndaki kwa chadema yaan damu damu Kama nilivyokua hapo awali hasa nikiwa chuo mwaka 2011-2014 ambapo ulikua huniambii kitu kuhusu chadema .

2.Kukidharau jumla hiki chama na chama kingine au chochote cha upinzani hapa Tanzania.

Kupitia hii kesi ukweli wote utakua wazi maana wengi nikiwemo Mimi tumekua na mashaka Sana na Mwenyekiti wetu ,Sasa hii kesi ndio dodoki la kumsafisha na kuaminika zaidi au hii kesi ni kinyesi cha kumchafua jumla na kutoaminika Tena na raia hasa wafuas wa chadema.

Nyongeza japo si kwa umuhimu ,Kuna bro mmoja ni mwanasheria na ni home boy wangu ,huyu bro ameshiriki Sana kesi za chadema na kukipambania hiki chama kwa muda mrefu Tena for free coz Hana njaa kabisa anajiweza Sana kiuchumi ,pia alikua chadema damu damu na ndie alinipa nguvu ya kupenda chadema plus na vibe la chuo ndio usiseme.

Sasa mwaka 2018 akaondoka chadema ,niliumia Sana tena Sana ,ila nilitaka kujua ni kipi kimemtoa huko huyu bro ,kwa wakati huo sikuweza onana nae uso kwa uso ili niweze kumuuliza ,nikawaza nimpigie simu nikaona hapana hawez nipa maelezo mazur kwa njia ya cm.

2020 ikawa bahat tulionana nyumbani Basi alinisimulia mambo mengi Sana ,from there nikapata kitu kuwa hizi siasa za tz ni pasua kichwa Sana pia Zina mambo mengi tusiyoyajua hasa sisi vijana .

Nilimwelewa Sana yule bro ,tokea pale nilipunguza Kama sio kushabikia siasa za tz .
Yule bro hataki kabisa hata kusikia neno chama gani iwe ccm au chama gani yeye kajikita tu na kampuni yake ya uwakili hapo mjini kwa makala.

Sasa kupitia hii kesi huenda ntapata dots kadhaa japo kila kitu kinajulikana labda umafia tu itumike hapa kucheza na akil za sisi wadanganyika .over
 
Hiyo haipo kwenye hati ya mashitaka iliyopo mahakamani.

Pia chadema mnapaswa kuifuata misingi na mifumo ya kisheria.

Lakini hamtimizi hayo yote huku mkijinasibu kuwa chadema ni chama cha Demokrasia!

Nadhani badilisheni iwe Domokrasia!
Mbunge asie na CHAMA ilipitishwa lini Sheria hiyo, au KIJANI wamebadili KATIBA kimya kimya.
 
Hii kesi naisubir kwa hamu Sana ,na kupitia hii kesi Kuna Jambo moja ntaondoka nalo Kati ya haya mawili.
1.kurudisha Imani na ushabiki kindaki ndaki kwa chadema yaan damu damu Kama nilivyokua hapo awali hasa nikiwa chuo mwaka 2011-2014 ambapo ulikua huniambii kitu kuhusu chadema .

2.Kukidharau jumla hiki chama na chama kingine au chochote cha upinzani hapa Tanzania.

Kupitia hii kesi ukweli wote utakua wazi maana wengi nikiwemo Mimi tumekua na mashaka Sana na Mwenyekiti wetu ,Sasa hii kesi ndio dodoki la kumsafisha na kuaminika zaidi au hii kesi ni kinyesi cha kumchafua jumla na kutoaminika Tena na raia hasa wafuas wa chadema.

Nyongeza japo si kwa umuhimu ,Kuna bro mmoja ni mwanasheria na ni home boy wangu ,huyu bro ameshiriki Sana kesi za chadema na kukipambania hiki chama kwa muda mrefu Tena for free coz Hana njaa kabisa anajiweza Sana kiuchumi ,pia alikua chadema damu damu na ndie alinipa nguvu ya kupenda chadema plus na vibe la chuo ndio usiseme.

Sasa mwaka 2018 akaondoka chadema ,niliumia Sana tena Sana ,ila nilitaka kujua ni kipi kimemtoa huko huyu bro ,kwa wakati huo sikuweza onana nae uso kwa uso ili niweze kumuuliza ,nikawaza nimpigie simu nikaona hapana hawez nipa maelezo mazur kwa njia ya cm.

2020 ikawa bahat tulionana nyumbani Basi alinisimulia mambo mengi Sana ,from there nikapata kitu kuwa hizi siasa za tz ni pasua kichwa Sana pia Zina mambo mengi tusiyoyajua hasa sisi vijana .

Nilimwelewa Sana yule bro ,tokea pale nilipunguza Kama sio kushabikia siasa za tz .
Yule bro hataki kabisa hata kusikia neno chama gani iwe ccm au chama gani yeye kajikita tu na kampuni yake ya uwakili hapo mjini kwa makala.

Sasa kupitia hii kesi huenda ntapata dots kadhaa japo kila kitu kinajulikana labda umafia tu itumike hapa kucheza na akil za sisi wadanganyika .over
Na hata mimi ninawaza na kutarajia kama wewe mkuu!

Tuombee tu,ifanikiwe kufika hatua ya kusikilizwa endapo mapingamizi ya Chadema yatupwa na mahakama hiyo June-2022.
Muda ni Shahidi na Mwalimu Mzuri sana.
 
Na hata mimi ninawaza na kutarajia kama wewe mkuu!

Tuombee tu,ifanikiwe kufika hatua ya kusikilizwa endapo mapingamizi ya Chadema yatupwa na mahakama hiyo June-2022.
Muda ni Shahidi na Mwalimu Mzuri sana.
Hakika hii kesi isikilizwe na isiishie tu kwenye suala la ubunge ,Bali ningependezwa zaidi chama changu Cha chadema kiwashitaki nec kwa kufoji saini ya katibu wetu .
Kuliacha hili lipite ivi ivi chama kitakua hakijatutendea haki Wana chama.

Kitendo cha mtu kufoji saini ya katibu mkuu wa chama naona ni kitendo kiovu Sana ,,swali why chama changu hakikutaka kwenda mahakamani mapema Sana kabla hatujafika huku kuanza kuzungushana na akina mdee.

Tufanye Kuna mkakati wa chama ulipangwa ,Basi kwenye hii kesi hili liunganishwe kwenye ushahidi wao .
 
Hii kesi naisubir kwa hamu Sana ,na kupitia hii kesi Kuna Jambo moja ntaondoka nalo Kati ya haya mawili.
1.kurudisha Imani na ushabiki kindaki ndaki kwa chadema yaan damu damu Kama nilivyokua hapo awali hasa nikiwa chuo mwaka 2011-2014 ambapo ulikua huniambii kitu kuhusu chadema .

2.Kukidharau jumla hiki chama na chama kingine au chochote cha upinzani hapa Tanzania.

Kupitia hii kesi ukweli wote utakua wazi maana wengi nikiwemo Mimi tumekua na mashaka Sana na Mwenyekiti wetu ,Sasa hii kesi ndio dodoki la kumsafisha na kuaminika zaidi au hii kesi ni kinyesi cha kumchafua jumla na kutoaminika Tena na raia hasa wafuas wa chadema.

Nyongeza japo si kwa umuhimu ,Kuna bro mmoja ni mwanasheria na ni home boy wangu ,huyu bro ameshiriki Sana kesi za chadema na kukipambania hiki chama kwa muda mrefu Tena for free coz Hana njaa kabisa anajiweza Sana kiuchumi ,pia alikua chadema damu damu na ndie alinipa nguvu ya kupenda chadema plus na vibe la chuo ndio usiseme.

Sasa mwaka 2018 akaondoka chadema ,niliumia Sana tena Sana ,ila nilitaka kujua ni kipi kimemtoa huko huyu bro ,kwa wakati huo sikuweza onana nae uso kwa uso ili niweze kumuuliza ,nikawaza nimpigie simu nikaona hapana hawez nipa maelezo mazur kwa njia ya cm.

2020 ikawa bahat tulionana nyumbani Basi alinisimulia mambo mengi Sana ,from there nikapata kitu kuwa hizi siasa za tz ni pasua kichwa Sana pia Zina mambo mengi tusiyoyajua hasa sisi vijana .

Nilimwelewa Sana yule bro ,tokea pale nilipunguza Kama sio kushabikia siasa za tz .
Yule bro hataki kabisa hata kusikia neno chama gani iwe ccm au chama gani yeye kajikita tu na kampuni yake ya uwakili hapo mjini kwa makala.

Sasa kupitia hii kesi huenda ntapata dots kadhaa japo kila kitu kinajulikana labda umafia tu itumike hapa kucheza na akil za sisi wadanganyika .over

..hii kesi imefunguliwa ili kuwawezesha kina Halima kuendelea na ubunge mpaka 2025.

..kesi itakuwa inaahirishwa, au kuwekewa mapingamizi, na hukumu haitatoka ilimradi Halima na wenzake waendelee kuwa wabunge.
 
Back
Top Bottom