Kwanini Mbowe anahaha kuizuia kesi ya Mdee & 18?

Kwanini Mbowe anahaha kuizuia kesi ya Mdee & 18?

Mbowe anajua Mdee ni akili kubwa kama Zitto. Anajua Mdee anamjua mpaka ndani ya boxer yake.
Mbowe ndie alipeleka majina na mjina NEC na mawasiliano ya simu yapo. Hapo lazma boxer igongwe na haja kubwa.

..kama Mbowe na Halima wamefanya hayo unayodai basi wote watakuwa wamevunja sheria na wanapaswa kushtakiwa.

..maamuzi yanayopaswa kuheshimiwa ni yale vya vikao vya Chadema na sio huo uhuni mnaodai kuwa umefanyika.
 
Huenda kuna jambo haliko sawa na wanahisi akina Mdee wanaweza kuropoka kila kitu

HAIWEZEKANI Mh Mdee wawe na confidence kiasi kile na kushutumu kuwa walichofanyiwa ni uhuni na hata wakakataa kuomba radhi wala kujieleza mbele za Baraza kuu

Akina Mdee wanaamini kuwa wao ni CHADEMA na wana haki ya kuendelea kuwa wabunge

..Ni kwasababu mahakama ya Tz iko kwa ajili ya Ccm na dola.

..Halima amekwenda bungeni kwa mipango ya Ccm na dola.

..Mahakama itafanya kila namna kukwepa kutoa maamuzi mpaka ubunge wa Halima utakapoisha mwaka 2025.
 
Huenda kuna jambo haliko sawa na wanahisi akina Mdee wanaweza kuropoka kila kitu

HAIWEZEKANI Mh Mdee wawe na confidence kiasi kile na kushutumu kuwa walichofanyiwa ni uhuni na hata wakakataa kuomba radhi wala kujieleza mbele za Baraza kuu

Akina Mdee wanaamini kuwa wao ni CHADEMA na wana haki ya kuendelea kuwa wabunge
Mzee Halima na wenzie wana kiburi unachoita 'confidence' kwa sabb wanajua wanabebwa na watawala ambao ndo waliwaingiza huko bungeni
 
Mbowe ndie alipeleka majina na mjina NEC na mawasiliano ya simu yapo. Hapo lazma boxer igongwe na haja kubwa.
Kama ndivyo, Mbowe alimtoaje gerazani usiku yule mmoja wao ili ajumuike na wenzie kuapishwa na Ndugai?!!
 
Mbowe anajua Mdee ni akili kubwa kama Zitto. Anajua Mdee anamjua mpaka ndani ya boxer yake.
Mbowe ndie alipeleka majina na mjina NEC na mawasiliano ya simu yapo. Hapo lazma boxer igongwe na haja kubwa.
Kuna ukweli hapo!

Na ukizingatia kesho Chadema wanataka kuongea na waandishi wa habari tena!

Ndio maana nimesema kuna nguvu kubwa inatumika!
 
Kwa nini msiithibitishie Dunia kwamba Spika alishiriki Jinai kama ni kweli uongozi wa Chadema haukuwa na baraka zake kwa kina Mdee,kabla ya kugeuzia Gia Angani?

Kwani kupinga kesi isisikilizwe ni hatia? Na si mahakama hiyo hiyo ndio itaamua kama aliyefungua kesi ana haki au hana haki ya kusikilizwa?? Aiche mahakama iliyopelekewa ombi iamue. Tuone kama wataamua kama walivofanya kwa wabunge wa CUF, Sofia Simba na wengine!!

Kufukuzwa uanachama sio jinai kusema ni lazima kesi ifunguliwe. Hivi ni vyama vya hiari na ndio maana hakuna mwanachama wa chama cha siasa aliwahi kurejeshewa uanachama wake baada ya kufukuzwa na chama.

Chadema wanapinga uamuzi wa kufukuzwa uanachama kupelekwa mahakamani kwani Katiba yake inasema kuna remedies nyingine. Hata akina Mdee hawana nia ya kuwa wanachama, wanakata kuendelea kuwa wabunge!!
 
..Halima na wenzake waeleze ni lini CC ya Chadema iliketi na kuwateua kuwa wabunge viti maalum.

..Kama hakukuwahi kuwa na kikao cha CC ya Chadema kilichoteua wabunge wa viti maalum maana yake ni kwamba Halima na wenzake hawakupaswa kukanyaga bungeni.

..Kupata ukweli wa suala hili hakuhitaji kwenda mahakamani.

Cc Nguruvi3
 
Back
Top Bottom