Kwanini Kuongozana na Mkeo iwe noma!?

Kwanini Kuongozana na Mkeo iwe noma!?

mwalimu saudari hivi haukufanikiwa pale kwa yule uliyemwambia hadi mali ulizo nazo?
tatizo ni kazi yako tu ndo maana tunapiga chenga
siku useme umebadili kazi sasa ni injinia wa tanesko uone hiyo foleni,
ha ha haaaa - utani tu.

Sikufanikiwa mwaya Mamdenyi, si unajua nilikuwa nimempa miverse kibao mpaka akakimbia umande.

Kuhusu kazi tutaendelea kuvumiliana tu kwani mahitaji ya muhimu utapata kama watu waengine si unajua "haata mbuyu ulianza kama mchicha" hivyo "haraka haraka haina baraka" maana "uzuri wa kitu unajionyesha wenyewe" sio mpaka uufafanue.
 
Last edited by a moderator:
haaaa hivi alikukimbia tena na matangazo yote yale
mtafute yule alishaonyesha nia.

kuhusu kazi siyo issue mwaya
hata wengine tunasafisha umande huku
lakini maisha yanasonga
kitu ni kukubaliana na hali halisi tu.

Sikufanikiwa mwaya Mamdenyi, si unajua nilikuwa nimempa miverse kibao mpaka akakimbia umande.

Kuhusu kazi tutaendelea kuvumiliana tu kwani mahitaji ya muhimu utapata kama watu waengine si unajua "haata mbuyu ulianza kama mchicha" hivyo "haraka haraka haina baraka" maana "uzuri wa kitu unajionyesha wenyewe" sio mpaka uufafanue.
 
acha maskhara wewe....
mume wangu Asprin ni dume la simba....
lazima ukimbie kwa mziki wake...

anyway inaonekana unakimbia sana ukaguzi inabidi kuleta ffu na kazi ya kukukagua tunampa Erickb52

hata mimi nashangaa ujue.... Dume la simba kushindwa kazi.

Halafu usithubutu kumtuma Erickb52 kwangu mtakuwa mmemuua kabisaa maana kila anionapo yeye huzimia, muoneeni huru jamani huyo kijana.
 
Last edited by a moderator:
Katika maswala yetu ya umoja wa kusaidiana na kufarijiana katika kikundi chetu likaletwa wazo la kila mtu aje na mke wake siku ya sherehe ya kikundi chetu... lakini miongoni mwa wadau tulionao katika kikundi wamepinga vikali na kudai kwamba hakuna haja ya mtu kuja na mkewe hapa.. mmoja akadai yeye ndani ya miaka mitano hajawahi kuongozana na mkewe kwenda maeneo yoyote yale... jamani kwa nini iwe noma kuongozana na mkeo kwenye shughuli mbalimbali kama harusini, msibani hata kwenye nyumba za ibada...........

mmmh mie kwangu tofauti, yaani tunaongozana hadi kuna wakati natamani tuwe kila mtu anatoka kivyake, yaani hadi hataki kila mtu atoke na gari lake ili tuu tuongozane na kama niko mahali nimsubirie anipitie. Sijui ni wivuu tuu au ndo mapenzi. Hata nikienda likizo na yeye huyo atachukua hata ya wiki mbili ili tuu tuwe wote yaani nikisema nasafiri vacation na watoto baada ya siku mbili na yeye huyu hapa keshafika................. basi mie nakula raha tuu ya kuwa nae close.
Hata tukitembea hadi tunakanyagana miguu ili tuu tubanane kama lovers.
 
haaaa hivi alikukimbia tena na matangazo yote yale mtafute yule alishaonyesha nia. kuhusu kazi siyo issue mwaya hata wengine tunasafisha umande huku lakini maisha yanasonga kitu ni kukubaliana na hali halisi tu.
Mbona hata wewe umeonyesha nia?
 
mi nyumba ya udongo sihimili vishindo mwalimu wangu

Taratibu taratibu tutafika tu, kwani hujui hata mtoto alianza kujifunza kuobgea huku akisema "papa" ila kwasasa anachanganya kiswahili vizuri hakuna tena kusema "papa" ila anasema "baba".
 
mmmh mie kwangu tofauti, yaani tunaongozana hadi kuna wakati natamani tuwe kila mtu anatoka kivyake, yaani hadi hataki kila mtu atoke na gari lake ili tuu tuongozane na kama niko mahali nimsubirie anipitie. Sijui ni wivuu tuu au ndo mapenzi. Hata nikienda likizo na yeye huyo atachukua hata ya wiki mbili ili tuu tuwe wote yaani nikisema nasafiri vacation na watoto baada ya siku mbili na yeye huyu hapa keshafika................. basi mie nakula raha tuu ya kuwa nae close.
Hata tukitembea hadi tunakanyagana miguu ili tuu tubanane kama lovers.

Naona wewe na huyo mupenzi wako mmeshakuwa "ONE LOVE, ONE HEART, LET'S GET TOGETHER".
 
katika maswala yetu ya umoja wa kusaidiana na kufarijiana katika kikundi chetu likaletwa wazo la kila mtu aje na mke wake siku ya sherehe ya kikundi chetu... Lakini miongoni mwa wadau tulionao katika kikundi wamepinga vikali na kudai kwamba hakuna haja ya mtu kuja na mkewe hapa.. Mmoja akadai yeye ndani ya miaka mitano hajawahi kuongozana na mkewe kwenda maeneo yoyote yale... Jamani kwa nini iwe noma kuongozana na mkeo kwenye shughuli mbalimbali kama harusini, msibani hata kwenye nyumba za ibada...........


ukiona hivyo ujue mwanaume huyu haoni fahari kutembea kuongozana na mkewe au ni mzinzi aliyepitiliza. Yawezekana pia mkewe ni mbaya wa sura. Sasa kama huwezi kuongozana na mkeo ni sababu zipi zilizokufanya umuoe?
 
kwa nn mtu aone aibu kuongozana na mkewe?..apo kutakua kuna dalili za wizi wizi
 
Naona wewe na huyo mupenzi wako mmeshakuwa "ONE LOVE, ONE HEART, LET'S GET TOGETHER".

Yaani umejuaje? Full kubanana kama kumbikumbi, huwa ananitania mujini hapa kubanana bampa tu bampa kama foleni barabarani basi mie nachekaaa, ila madhara ya kubanana siku mmegombana au mmenuniana safari inakuwa ndefu au sherehe unaona haiishi looh.
 
Kama mnapendana na huna historia mbaya mtaani hakuna tatizo. Mimi huwa nampeleka kazini kila siku ya kazi na kumfuata kwa kuwa sisi huwahi kutoka kuliko wao. Ila kuna jamaa tulikuwa tunafanya nae kazi tukiwa na sherehe za jioni wakati wa utambulisho mkewe huwa mkali sana, kisa anaonekana mzee kuliko jamaa. Tuwe proud na wake zetu jamani.
 
Yaani umejuaje? Full kubanana kama kumbikumbi, huwa ananitania mujini hapa kubanana bampa tu bampa kama foleni barabarani basi mie nachekaaa, ila madhara ya kubanana siku mmegombana au mmenuniana safari inakuwa ndefu au sherehe unaona haiishi looh.

Kumbe nyinyi hata mkigombana bado mnafatana fatana kama mtu na kivuli chake?
 
Nazifahamu baadhi ya couples ambazo huwa hwaongozani kwenda kokote, hata kanisani wanakaa viti mbali mbali

Mojawapo ya sababu niliyoigundua mie ni kuwa wanakuwa hawendani, nikisema hawaendani nadhani naeleweka, sasa unashangaa hivi hawa watu wakati wanaoana mwanaume hakuona kama mwanamke sio type yake au mwanamke hakuona kama mwanaume sio type yake

Katika maswala yetu ya umoja wa kusaidiana na kufarijiana katika kikundi chetu likaletwa wazo la kila mtu aje na mke wake siku ya sherehe ya kikundi chetu... lakini miongoni mwa wadau tulionao katika kikundi wamepinga vikali na kudai kwamba hakuna haja ya mtu kuja na mkewe hapa.. mmoja akadai yeye ndani ya miaka mitano hajawahi kuongozana na mkewe kwenda maeneo yoyote yale... jamani kwa nini iwe noma kuongozana na mkeo kwenye shughuli mbalimbali kama harusini, msibani hata kwenye nyumba za ibada...........
 
Kama Mzee Arap Moi yeye alikuwa haambatani na mke bana
Katika maswala yetu ya umoja wa kusaidiana na kufarijiana katika kikundi chetu likaletwa wazo la kila mtu aje na mke wake siku ya sherehe ya kikundi chetu... lakini miongoni mwa wadau tulionao katika kikundi wamepinga vikali na kudai kwamba hakuna haja ya mtu kuja na mkewe hapa.. mmoja akadai yeye ndani ya miaka mitano hajawahi kuongozana na mkewe kwenda maeneo yoyote yale... jamani kwa nini iwe noma kuongozana na mkeo kwenye shughuli mbalimbali kama harusini, msibani hata kwenye nyumba za ibada...........
 
Back
Top Bottom