Kwanini Kuongozana na Mkeo iwe noma!?

Kwanini Kuongozana na Mkeo iwe noma!?

Mmh hawa wakaguzi bwana mimi huwa nawaogopa sana , ngoja nimuulize FP je huwa wanakagua nini hasa, najua atanisaidia kunitoa wasi wasi
ha haaa, hata mimi sijui wanakagua nini my dear...
sijawahi kukaguliwa na ninadunda tu kwa raha zangu....
nahisi ukaguzi unawahusu mabinti
 
ha haaa, hata mimi sijui wanakagua nini my dear...
sijawahi kukaguliwa na ninadunda tu kwa raha zangu....
nahisi ukaguzi unawahusu mabinti
Ooh asante sana kumbe haunihusu lol mbona umenisaidia manake nimeambiwa tangu jana inabidi nikaguliwe kumbe nataka kuingizwa mkenge asante nadhani kabanga , Kaizer na Asprin wameelewa kua mimi sio mbinti ni mmama. Pia Lady doctor kanishauri nisikubali kukaguliwa .
 
Last edited by a moderator:
Lazima kuna tatizo, inakuwaje mke ambaye umeapa mbele za watu kumpenda leo usipende kuongozana naye! Lipo tatizo hapo, kuna wa pembeni hapo au no love
 
Katika maswala yetu ya umoja wa kusaidiana na kufarijiana katika kikundi chetu likaletwa wazo la kila mtu aje na mke wake siku ya sherehe ya kikundi chetu... lakini miongoni mwa wadau tulionao katika kikundi wamepinga vikali na kudai kwamba hakuna haja ya mtu kuja na mkewe hapa.. mmoja akadai yeye ndani ya miaka mitano hajawahi kuongozana na mkewe kwenda maeneo yoyote yale... jamani kwa nini iwe noma kuongozana na mkeo kwenye shughuli mbalimbali kama harusini, msibani hata kwenye nyumba za ibada...........

confidence kwa mke imeisha......labda alioa kimodo baada ya miezi michache kawa nyambizi.....
 
  • Thanks
Reactions: Sal
mimi binasfi huwa naongozana na mke wangu pale inapobidi kufanya hivyo,mijitu mingi huwa inasema nimezibitiwa na mke wangu,mara nimepewa limbwata,lakini sijakiliza hata neno moja,mpaka leo hii huwa naongozana naye kila mahali
 
Wanaume hapa wasishangae. Utafiti mdogo nilioufanya wanawake ndio wana bidii kweli ya kuwanadi waume zao mbele za watu na kuona sifa, lakini wanaume wala hana shughuli. Mradi mama keshampa watoto basi status na umuhimu wake ndio umeishia hapo. Wanaume wengi hawapendi kuongozana na wake zao, hata akatokea mmoja anapenda hivyo, utaona wenzie wakimsema "yule bwana kila mahali kuongozana na mkewe" au "msimuite yule maana atabebana na mkewe"! sasa sijui mke anatakiwa abebwe wapi yarabi.
Pita FB uone profile za wanawake walioolewa, wamewanadi waume zao balaa kwa mapicha na kuweka wazi kua wameolewa na fulani bin fulani. Sasa ingia profile ya huyo fulani, hukuti picha hata moja ya mke. kama kajitahidi sana kaweka za watoto na ma logo ya ManU, arsenal, chelsea depending ni shabiki wa team gani.
Hapa mnajifanya kumshangaa mwenzenu wakati ndio kawaida yenu.
Hapa mtueleze sababu ya kutopenda kuongozana wa wake zenu ili tufunguke lakini acheni kuona kama mwenzenu kaongea kitu cha ajabu wakati na nyie mko hivyo hivyo.
 
kama yeye atakubali kukaguliwa who am I to say otherwise?
aah sasa mbona unataka kuniacha peke yangu si unajua wewe ndio mwenyeji wangu tena . Usiniache mwenzio nikaliingia chaka ila ushari wa mwanzo unazingatiwa maana unaofuata mara nyingi huwa umechakachuliwa kama tunavyochakachua siredi ya watu.
 
Acha tu waniingize hawa ndugu zangu nawajua . Kuna msemo usemao zimwi likujualo halikuli likakwisha au vipi FP na Lady doctor

kweli kabisa....! Achana na hao matapeli kuna walio ibiwa ujue kwenye ukaguzi! Mimi walitaka kuniingiza mkenge lakini nimesha waambia hawanipati ng'o!
 
Last edited by a moderator:
kweli kabisa....! Achana na hao matapeli kuna walio ibiwa ujue kwenye ukaguzi! Mimi walitaka kuniingiza mkenge lakini nimesha waambia hawanipati ng'o!
hahahahahaha kumbe nako hakuna usalama unaweza ukatoka huna cm au wallet ishakwenda eeh. Basi itabidi wawaite sungu sungu wasaidie ulinzi lol. Nami natoka nduki siangalii nyuma nisije nikageuka nguzo ya chumvi asante sana dr ndio maana ni muhimu kuwa karibu na wataalam manake unapewa angalizo mapema ukose wa kumlaumu ili ukilia umeibiwa basi ujue ni uzembe.
 
Back
Top Bottom