Kwanini Kuongozana na Mkeo iwe noma!?


P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,567
Likes
53
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,567 53 145
Katika maswala yetu ya umoja wa kusaidiana na kufarijiana katika kikundi chetu likaletwa wazo la kila mtu aje na mke wake siku ya sherehe ya kikundi chetu... lakini miongoni mwa wadau tulionao katika kikundi wamepinga vikali na kudai kwamba hakuna haja ya mtu kuja na mkewe hapa.. mmoja akadai yeye ndani ya miaka mitano hajawahi kuongozana na mkewe kwenda maeneo yoyote yale... jamani kwa nini iwe noma kuongozana na mkeo kwenye shughuli mbalimbali kama harusini, msibani hata kwenye nyumba za ibada...........
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Hilo ni tatizo kwa wanandoa kadhaa sijui kwanini tu. Hata mimi nimeshuhudia wanandoa wakipinga vikali suala la kuongozana, nadhani huwa wana ajenda ya siri hapo.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Hilo tatizo lipo, tena sana sana kwa sisi wanaume.

Huwa nahisi ni mtu kukosa kujiamini, huenda anaogopa kuona mkewe akipigiwa "mbinja" na wanaume wengine na muda mwingine kuitwa itwa ovyo.

Pia muda mwingine unakuta mtu umetongoza mahali na kudanganya haujaoa, sasa unaogopa kuongozana na mkeo maana huenda ukakutana na yule "mtongozwaji" na akakuona ukiwa na mamsapu wako na hivyo kukucheua(kukuyolea nje).

Inapendeza mwanaume kuongozana na mkeo ila sio kila corner upo nae utasema mtu na kivuli chake.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Hilo ni tatizo kwa wanandoa kadhaa sijui kwanini tu. Hata mimi nimeshuhudia wanandoa wakipinga vikali suala la kuongozana, nadhani huwa wana ajenda ya siri hapo.
hivi Ablessed unamfahamu mkaguzi Asprin maana sikumbuki kama ulipitamo ofisini kwetu? ngoja nione kama ulibisha hodi kwa mlinzi
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Katika maswala yetu ya umoja wa kusaidiana na kufarijiana katika kikundi chetu likaletwa wazo la kila mtu aje na mke wake siku ya sherehe ya kikundi chetu... lakini miongoni mwa wadau tulionao katika kikundi wamepinga vikali na kudai kwamba hakuna haja ya mtu kuja na mkewe hapa.. mmoja akadai yeye ndani ya miaka mitano hajawahi kuongozana na mkewe kwenda maeneo yoyote yale... jamani kwa nini iwe noma kuongozana na mkeo kwenye shughuli mbalimbali kama harusini, msibani hata kwenye nyumba za ibada...........
haaaa...huyo ana matatizo makubwa sana...kama unampenda mkeo utaona fahari kuongozana naye....popote pale. She is your First Lady au sio?
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Katika maswala yetu ya umoja wa kusaidiana na kufarijiana katika kikundi chetu likaletwa wazo la kila mtu aje na mke wake siku ya sherehe ya kikundi chetu... lakini miongoni mwa wadau tulionao katika kikundi wamepinga vikali na kudai kwamba hakuna haja ya mtu kuja na mkewe hapa.. mmoja akadai yeye ndani ya miaka mitano hajawahi kuongozana na mkewe kwenda maeneo yoyote yale... jamani kwa nini iwe noma kuongozana na mkeo kwenye shughuli mbalimbali kama harusini, msibani hata kwenye nyumba za ibada...........
Kwani huyo mkeo mlipendana kabla ya kuoana au ulikamatiwa kama kesi ya mimba na kulazimishwa? Usipokuwa PRAUDI na mkeo (kama hajakuboa\hujamboa) utokapo unajivunia nini?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Hilo tatizo lipo, tena sana sana kwa sisi wanaume.

Huwa nahisi ni mtu kukosa kujiamini, huenda anaogopa kuona mkewe akipigiwa "mbinja" na wanaume wengine na muda mwingine kuitwa itwa ovyo.

Pia muda mwingine unakuta mtu umetongoza mahali na kudanganya haujaoa, sasa unaogopa kuongozana na mkeo maana huenda ukakutana na yule "mtongozwaji" na akakuona ukiwa na mamsapu wako na hivyo kukucheua(kukuyolea nje).

Inapendeza mwanaume kuongozana na mkeo ila sio kila corner upo nae utasema mtu na kivuli chake.
Watu wa ivo hawajakomaa kwenye mahusiano ujue...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,623
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,623 280
Moment niipendayo ni kumuona mwandani wangu yupo pembeni yangu...wanaume wengine najua watakula kwa macho tu ila mwenye kisu kikali ni mimi...
Nyinyi ambao mnaogopa nina wasiwasi mlisaidiwa kuchagua wake zenu...
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
hivi Ablessed unamfahamu mkaguzi Asprin maana sikumbuki kama ulipitamo ofisini kwetu? ngoja nione kama ulibisha hodi kwa mlinzi
Hapana Kaizer huyo mkaguzi simfahamu kwa kweli na nadhani sijapitapo ofisini kwenu
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Moment niipendayo ni kumuona mwandani wangu yupo pembeni yangu...wanaume wengine najua watakula kwa macho tu ila mwenye kisu kikali ni mimi...
Nyinyi ambao mnaogopa nina wasiwasi mlisaidiwa kuchagua wake zenu...
Dizaini "mkeo ndo huyu"...bhaasi...kumbe kidume ukija mtaani ukikutana na kina snowhite na cacico unaanza kuona he? kumben 'nimebugi meen'
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Hapana Kaizer huyo mkaguzi simfahamu kwa kweli na nadhani sijapitapo ofisini kwenu
duh.....basi kama ndio hivo, utakuwa ume 'zamia' kinamna hebu fika chit chat kule tu do ze nidiful. Manake kuna watu wana ndoa zao hapa sasa usije ukaingia mkenge

CC Baba V Asprin
 
Last edited by a moderator:
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Watu wa ivo hawajakomaa kwenye mahusiano ujue...
Kabisaaaaaaa.

Huwa nawashangaa sana, yani mtu unashindwa hata kupangilia maneno ya kumpa huyu kisirani wako wa pembeni.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,623
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,623 280
Mpwa sehemu pekee ambayo mwanaume unatakiwa utulize ball basi ni wakati wa kuchagua mke inabidi utumie kipaji maalum...
Ukibug tu hapo basi ndio yanaanza haya mambo ya kutangulizana mbele kama kiongozi wa mbio za mwenge...

Dizaini "mkeo ndo huyu"...bhaasi...kumbe kidume ukija mtaani ukikutana na kina snowhite na cacico unaanza kuona he? kumben 'nimebugi meen'
 
Last edited by a moderator:
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
duh.....basi kama ndio hivo, utakuwa ume 'zamia' kinamna hebu fika chit chat kule tu do ze nidiful. Manake kuna watu wana ndoa zao hapa sasa usije ukaingia mkenge

CC Baba V Asprin
Kaka Kaizer si useme ukweli tu, au na wewe mdomo umeshaanza kuwa mzito?
 
Last edited by a moderator:
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Mpwa sehemu pekee ambayo mwanaume unatakiwa utulize ball basi ni wakati wa kuchagua mke inabidi utumie kipaji maalum...
Ukibug tu hapo basi ndio yanaanza haya mambo ya kutangulizana mbele kama kiongozi wa mbio za mwenge...
Hahahahahahaha lol umenichekesha sana aisee . Nadhani atokee mdau aanzishe chuo cha kufundisha namna ya kuchagua mwenza manake hii mambo ya mume mita kumi toka kwa mke haipendezi kabisa.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Moment niipendayo ni kumuona mwandani wangu yupo pembeni yangu...wanaume wengine najua watakula kwa macho tu ila mwenye kisu kikali ni mimi...
Hongera mwaya watu8 kwa moyo wa ujasiri na usio na chembe ya woga ila mie bado na-pepesa pepesa macho.

Si unajua nimewatupia nyavu wakina Mamndenyi, Ablessed, Heaven on earth na Paloma.

Hivyo wakioniona kila kona naongozana na mamsapu wangu watafunga ule mlango wa neema ambao nilikuwa natarajia kuupata siku chache zijazo.
 
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
583
Likes
356
Points
80
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
583 356 80
kama ungelikuwa umemuuliza mmojawapo wa wale wanakikundi chako bilashaka wangelikupa sababu ,bilashaka wanayo sababu,ingawa inawezekana isiwe ya kushibisha kiu yako ya kutaka kujua sababu hizo.
uzuri wa mkakasi ndani pande la mti
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
duh.....basi kama ndio hivo, utakuwa ume 'zamia' kinamna hebu fika chit chat kule tu do ze nidiful. Manake kuna watu wana ndoa zao hapa sasa usije ukaingia mkenge

CC Baba V Asprin
hahahahahaha tena sithubutu kabisa kuingilia ndoa za watu labda mimi nibaki kua mama ushauri tu, na iwapo nitaombwa kutoa ushauri tena pawe na kibali cha mke na mume lol. FP aliomba tu nikupe darsa la kupika ugali na nsansa kisa yeye aliupenda.
 
Last edited by a moderator:
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Hawajiamini hao.
Utakuta mtu anajitapa ya nyumbani kwake ila ukiona picha tu ya mkewe unaweza ukapata mkanda mzima.
Tujiamin jamani na tuache kujinadi mwisho wa siku hayo yanawakuta baadhi yenu.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Hahahahahahaha lol umenichekesha sana aisee . Nadhani atokee mdau aanzishe chuo cha kufundisha namna ya kuchagua mwenza manake hii mambo ya mume mita kumi toka kwa mke haipendezi kabisa.
Halafu ujue natamani nijue kama wewe na Mr mnaongozana?

Ni-PM basi picha yenu ya pamoja kama hutojali.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,668