Fixed Point
JF-Expert Member
- Sep 30, 2009
- 11,304
- 12,753
aah sasa mbona unataka kuniacha peke yangu si unajua wewe ndio mwenyeji wangu tena . Usiniache mwenzio nikaliingia chaka ila ushari wa mwanzo unazingatiwa maana unaofuata mara nyingi huwa umechakachuliwa kama tunavyochakachua siredi ya watu.
ha haaaa.....kweli kabisa....! Achana na hao matapeli kuna walio ibiwa ujue kwenye ukaguzi! Mimi walitaka kuniingiza mkenge lakini nimesha waambia hawanipati ng'o!
mimi sikupata kabisa huo usumbufu wa sijui kukaguliwa wala nini...
mwenzenu nilikuwa clever..... niliingia hapa na jina gumuuuuuuu Fixed Point... na avatar ilikuwa
hapo unafikiri kuna aliyethubutu kuniulizia ukaguzi?
wamekuja kushtuka tayari nimeshakuwa alwatan..... wataanzia wapi?
cc Asprin, Kaizer.....
sasa nyie mmeingia na majina mazuri na avatar za kuita kwa nini msilazimishwe ukaguzi?