Kwanini kuna ongezeko kubwa sana la single mothers?

Kwanini kuna ongezeko kubwa sana la single mothers?

Kupitia maoni mengi ya kina dada humu JF, , kwanza nimegundua ni wengi pia wamezaa na hawaishi na wanaume, ama jamaa wamechumpa na kujitenga nao... Kwa kupitia baadhi ya wanawake wa humu nimegundua yafuatayo

1 Wanawake hawa wana midomo sana yaani wanaongea sanaa( ni dizaini ya wale ambao ukimkosea tu ataongea maneno mia) atakupigia simu anaongea kwa sauti ya juu na pengine hata kukujadili na mashoga zake

2. Sometimes wanajifanya wanaweza kumudu malezi wenyewe utashangaa anakwambia maneno ya ovyo ovyo na dharau lazima usepe ale jeuri yake...

3 Wanawake mnaongea sana, mkipretend kuyaweza majukumu na kuwaonesha dharau wanaume.. Mtakoma[emoji23]

4 kuna wanaume ambao tu kwa namna moja ama nyingine wanakimbia majukimu na wavivu wa kutake responsibilities... Ila wanapenda papuchi
1,2,3 you are right
 
Kupitia maoni mengi ya kina dada humu JF, , kwanza nimegundua ni wengi pia wamezaa na hawaishi na wanaume, ama jamaa wamechumpa na kujitenga nao... Kwa kupitia baadhi ya wanawake wa humu nimegundua yafuatayo

1 Wanawake hawa wana midomo sana yaani wanaongea sanaa( ni dizaini ya wale ambao ukimkosea tu ataongea maneno mia) atakupigia simu anaongea kwa sauti ya juu na pengine hata kukujadili na mashoga zake

2. Sometimes wanajifanya wanaweza kumudu malezi wenyewe utashangaa anakwambia maneno ya ovyo ovyo na dharau lazima usepe ale jeuri yake...

3 Wanawake mnaongea sana, mkipretend kuyaweza majukumu na kuwaonesha dharau wanaume.. Mtakoma[emoji23]

4 kuna wanaume ambao tu kwa namna moja ama nyingine wanakimbia majukimu na wavivu wa kutake responsibilities... Ila wanapenda papuchi

Kwa hiyo?
 
Kwa kuwa wewe huzini good for you. Alikuja mtoto haramu Obama na akairule dunia wewe mtoto halali una kipi cha kujivunia dunia hii kama sio kukomaza vidole kumsema mama wa mwenzio ambae huchangii hata school fees?
Obama kuwa rais wa dunia haifuti kwamba alizaliwa katika uzinzi halafu huo mfano wako hauna mashiko,hau relate na tunachoongea hapo,usimlinganishe huyo mkurya wako na Obama, usimlinganishe Obama na vitu vya kipumbavu
 
Kabla ya yote lazima tujiulize yafuatayo

1. Ulipata ujauzito kwa mwanaume uliyekuwa nae kwenye mahusiano ya malengo?? Au mlikutana bar mkatiana nyege mkagegedana baadae ikawa "nna ujauzito wako?? (hii ni rahisi mwanaume kutimua mbio,)

2 ulipewa ujauzito na mme wa mtu ukategesha bila yeye kujua na mwisho wa siku ukategemea atakufanya uwe wa pili, akakimbia??

3 Ni mmeo kakupa ujauzito kisha akakimbia majukumu.... Huyu atakuwa mpumbavu sana

4. Ni single mother kwa vile ulikuwa na jamaa watatu hata hujui ujauzito ni wa nani? Kwa hvo kila unayempa anakukana??

5 Ni single mother kwa vile ulimwambia mwanaume unataka uzae, kisha wajibu wa kulea mtoto asihangaike utawajibika mwenyewe?? (baadae huwa wanageuka na kulaumu wanaume)

6. Ulikuwa na mahusiano na mwanaume wako akakupa ujauzito baadae akaonyesha hataki mtoto.... Anakimbia.. Huyu ni mpuuzi kabisa na laana juu
 
Hahaha wanawake wameanza kuona they can make it happen without men
Which is absolutely incorrect!!! Mwanaume anaweza Lea mtoto bila mama ila mama hawezi Lea mtoa bila baba maana huyo mtoto atalishwa sumu+ stress za mama ake
 
Mimi chizi ulikua hujui. Na anaemjibh chizi si ni chizi pia au? Oooh yeah mkurya wangu alikengeuka na sasa ananisaidia una shida na hilo?
Hata nikizaa na wanaume mia tumbo la kubeba mimba ni langu wala sitakuomba unisaidie kulea tuliza kihede mswede.
Kwahiyo single moms tunalalamika hatutunzwi na nyie nyumbu watia mimba mnalalamika ongezeko la single moms?
Baby punguza hasira, achana naye huyo hana lolote alijualo, unapofoka hivyo unaniogopesha mimi ambaye nakupenda!
 
Hajielewi huyo.
Hivi umesoma huu uzi au unajibu tu? sisi tunawajibu nyie mnaoona sisi tuna mizigo kulea watoto peke yetu. Wanaume ndio wanalalamika sisi kuwa single moms sio sisi tunawalalamika idiots zilizokataa kutunza watoto wao au wanaotunza watoto wao lakini hatuishi nao. Soma uzi halafu urejee kwenye majibu
 
Mda mwingi tunalaumiwa sana wanaume ila wanawake nao ni visababishi kwa namnaa nyingine mwanamke kakubali kuolewa akiwa kijana au mwanaume kamzalisha lkn amekubali kuishi naye na wanaishi kama familia lakini wanawake mtoto akifika miaka miwili anaamuwa kukimbizana na ujana kisa mzuri hamueshimu tena mwanaume uliyenaye ndani akiachwa anaanza kulaumu wanaume nimeona wanawake wanne hadi sasa kisa mwanaume kipato ni kidogo anakimbizana na wenye pesa ameachwa wenye pesa ata hawamtafuti tna shida zimezidi anataka rudi jutambueni wanawake usibebe mimba kisa ameonesha mapenzi ya kweli kwako au usizae ili umteke akuowee zaa na mtu aliyekuowa au atakayeweza kuitunza familia yako ata kama hamtakuwa pamoja punguzeni tamaa ya pesa jaribuni kujituma nanyi mzitafute dunia ya sasa ni 50 kwa 50
 
Alafu eti anajiona ana akili kuliko huyo single mom, idiot.
Nina rafiki zangu wawili baba zao waliwakataa mama zao walipobeba mimba na walikua kwenye ndoa. Wote baba zao walijua wake zao wanazaa midume na hawataki tena. Mmoja baba ake alimpeleka kabisa mama yake hospital mimba yake itolewe mama akamwambia dokta adanganye akitolewa ile mimba atakufa. Akazaliwa japo baba hakupenda kabisa. Sasa hivi ndip msaada mkubwa kwa mama yake.
kwahiyo hawa nguchiro wanaojihisi wana haki sana ya kusema single moms hawazai kwa kupangilia hawajui hata wao wengine kuwepo kwao duniani ni nguvu za mama zao kuamua kuzaa hata kama baba angekimbia.
 
Hiyo nayo Kwako ni sifa huduma una peleka au mpaka upelekwe Polisi
Mbona unajichanganya wewe,si umesema hamuhitaji hufuma za mwanaume, na kuwa mnachojali nyie Ni heshima ya kuitwa mama tu,Sasa naona unayalamba matapishi yako
 
Sasa mngekua mnashiriki kelele zingetokea wapi? huoni kuna kidume mwenzio huko juu anajisifu kuwa sababh ya single moms mtaani? kwamba yeye anawapa mimba analala mbele? hapo utamlaumu mama alieamua kuzaa au baba aliemua kukimbia majukumu?
Sema hata mkiandika mpaka mkatike vidole maamuzi ya kuzaa au kutokuzaa yako kwa mwanamke. Kwahiyo jifurahisheni tu ila ukiona mtu kawa single mom amependa wala hakushikiwa kisu alelee mimba miezi tisa hivyo mkimsema mtamvunja moyo na kujifanya ajute kuleta uhai.
Kazi moja wapo ya mwanamke kuwepo duniani ni hii ya kujaza dunia.
Chanzo cha matatizo hayo yote ni Sisi wanaume, mwanamke hapaswi kupewa lawama zozote, ni kiumbe dhaifu!
 
Back
Top Bottom