Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Hii kauli wengi walio kwenye ndoa huiongea sana, sasa huwa najiuliza hivi kwanini ung'ang'anie kukondeshana nafsi kama mmejitahidi sana kurekebisha hali ikashindikana? Wengine huishia kuuana, au ndio ile utajua namna ya kuvuka mto ukifika mtoni!!

Asante mdada kwa kumjibu vyemaaa
 
atoto hebu tumika kwenye ndoa yako acha kurusha mawe. Lawama ni lazima coz wanaume na wanawake ni viumbe tofauti in all aspects.

Hawkings kaswma juzi kwenye mtandao wa redit kwamba wanawake ndo mysery ambayo hajaweza kuisolve...ngumu sana kuwaelewa
 
Last edited by a moderator:
Hawkings kaswma juzi kwenye mtandao wa redit kwamba wanawake ndo mysery ambayo hajaweza kuisolve...ngumu sana kuwaelewa

Kwani unadhani Mungu ni Kaizer hadi alipowaambia mtumie akili kuishi nasi? Alafu bahati mbaya sana nahisi hiyo akili aliificha, kwahiyo ni wachache mnoooo wenye hofu naye ndio huwa anawapa utambuzi wa kuitumia akili hiyo, just try him and you ll see.
 
Last edited by a moderator:
Atoto hakika Mada yako umesema UKWELI ni jukumu letu wote kukubali kujisahihisha badala ya kulaumu.Kila MTU ana wajibu wa kufanya katika mahusiano ili kuboresha mapenzi.Mimi niseme sisi wanaume tuna wajibu zaidi ya wanawake kuboresha mahusiano kabla ya kulaumu kwa sababu mwanaume ni kichwa cha familia
 
Heaven Sent yo totaly right my dear, mpaka nalileta hili humu have seen alot in here and out there.
Niko ktk group moja la ladies wasapp tupo 50 ladies ambao hatujaolewa ni wawili tu, mule tunajifunza alot, jamani ndoa zina mazito hizi, nikaja kugundua kuwa mostly wanawake wanahangaika sana ktk kusimamia ndoa zao pale zinapoyumba na hupokea ushirikiano mdogo sana au hakuna kabisa kutoka kwa wanaume zao, wanavumilia mengi sana ila wanaume wanasubiri mwanamke akosee tu ili apate pa kutokea.

Sisemi kuwa wanawake tumekamilika au hatuna cha kulaumiwa lkn kwanini tulaumiane wakati mahusiano ni ya wawili? Why not work out on it wote?

Wanawake mnapenda kuona mnaonewa but hebu fikiria hawa wanaume mnaosema wanawanyanyasa wamewapa maisha yote nyinyi wanawake. Mwanaume yoyote huwa anawaza kuihudumia na kuhakikisha mke na wanae wanapata kilicho bora kabisa katika maisha yake. Ila wanawake wengi huwa hawaoni hilo. Hasa wanawake wengi huwaza kusaidia familia yake na kusaidia kwao. Ila mwanaume hujaribu kujenga na kuiweka familia yake katika furaha. Na amini wanaume wengi tunawaza mke wangu na watoto watavaa nini? watakula nini? Watoto wangu watasoma wapi na n. k..
Nb:ILA KUNA WANAUME WANAWATESA WANAWAKE SANA. KIASI HUWA NA SEMA HAWA WANAWAKE HAWANA MAKWAO. AU KAMA NI SHEMEJI YANGU BASI NINGEENDA KUMCHUKUA DADA YANGU.. AACHANE NA WANAUME WA HIVYO.
 
Last edited by a moderator:
Labda sababu za mahusiano yaliyopita yanakuwa yameshatuchosha saana
kiasi kwamba mwenzio akifanya kitu inakua kama 'marudio'
ni kama anakurudisha kulekule ulipoapa hutarudi.....ndo maana hasira zinakua twice

mkuu The Boss umeongea kwel aisee........kwanza unakuta kila mtu kadanganywa na kufanyiwa maigizo huko alikotoka ya kutosha.........pili unakuta hata lile tendo halifurahii tena (japo hii inachukua 20% ya maisha ya ndoa) ,miili imechoka balaa......

nadhan ustawi mbovu wa ndoa zetu pia unashababishwa na kuanza mahusiano tukiwa bado nje ya ndoa!!
 
Last edited by a moderator:
Wanawake mnapenda kuona mnaonewa but hebu fikiria hawa wanaume mnaosema wanawanyanyasa wamewapa maisha yote nyinyi wanawake. Mwanaume yoyote huwa anawaza kuihudumia na kuhakikisha mke na wanae wanapata kilicho bora kabisa katika maisha yake. Ila wanawake wengi huwa hawaoni hilo. Hasa wanawake wengi huwaza kusaidia familia yake na kusaidia kwao. Ila mwanaume hujaribu kujenga na kuiweka familia yake katika furaha. Na amini wanaume wengi tunawaza mke wangu na watoto watavaa nini? watakula nini? Watoto wangu watasoma wapi na n. k..
Nb:ILA KUNA WANAUME WANAWATESA WANAWAKE SANA. KIASI HUWA NA SEMA HAWA WANAWAKE HAWANA MAKWAO. AU KAMA NI SHEMEJI YANGU BASI NINGEENDA KUMCHUKUA DADA YANGU.. AACHANE NA WANAUME WA HIVYO.

Laiti hilo uliloliongelea hapo awali ndio ingekuwa priority ya kila mwanaume, trust me hii unayosema sijui tunapenda kuona tunaonewa walaaaa usingeisikia.
Nawapa big up wanaume wanaotambua hilo na kulisimamia kwa nguvu,akili na upendo wao wote.

We do apreciate even a litle that you guys do, ila hamuoni tu, jamani kula,kuvaa na kusomesha sio ndio uwe umemaliza, make sure yo woman is happy, thats why yo a man.
Sisi wanawake ni wepesi kuridhika tena kwa vitu vidogo tu ambavyo huwa nadhani hamvifikirii kabisaaa, tupeni ushirikiano and you ll see.
 
Atoto hakika Mada yako umesema UKWELI ni jukumu letu wote kukubali kujisahihisha badala ya kulaumu.Kila MTU ana wajibu wa kufanya katika mahusiano ili kuboresha mapenzi.Mimi niseme sisi wanaume tuna wajibu zaidi ya wanawake kuboresha mahusiano kabla ya kulaumu kwa sababu mwanaume ni kichwa cha familia

Mpaka yakaitwa "mahusiano" inamaana ni ya wawili sio ya mmoja, sijui huwa ni ubabe au nini ila huwa nashindwa kuelewa kwanini wanaume hutaka sisi ndio tusucrifice alot kwaajili yao, bila kuangalia ni kitu gani huyu mtu anayesucrifice alot anagain in return, mapenzi ni kutoa na kupokea(simaanishi pesa hapa), utapokea zaidi kama unatoa zaidi, ikishakuwa tu one way trafic dahhhh hakuna mahusiano tena hapo.

Maisha ya furaha baina yenu yanakuwa determined na the two of you, tusilaumiane bali tusaidiane kuona wapi tumekosea na kusaidiana kurekebisha.
 
Kwani unadhani Mungu ni Kaizer hadi alipowaambia mtumie akili kuishi nasi? Alafu bahati mbaya sana nahisi hiyo akili aliificha, kwahiyo ni wachache mnoooo wenye hofu naye ndio huwa anawapa utambuzi wa kuitumia akili hiyo, just try him and you ll see.

Unadhani Mungu anaweza kutoa maagizo hayo kisha afanye hivyo?
 
mkuu The Boss umeongea kwel aisee........kwanza unakuta kila mtu kadanganywa na kufanyiwa maigizo huko alikotoka ya kutosha.........pili unakuta hata lile tendo halifurahii tena (japo hii inachukua 20% ya maisha ya ndoa) ,miili imechoka balaa......

nadhan ustawi mbovu wa ndoa zetu pia unashababishwa na kuanza mahusiano tukiwa bado nje ya ndoa!!

Sio kudhani madenge, hiyo ni kweli kabisa.
 
Last edited by a moderator:
It's not that easy my sis, ar u married?

It's not easy to let go of someone you had a long term relationship with.... Whether you were married (as In had a wedding?? ) or not.

Ikifika point njia zote za kutengeneza amani nyumbani zinagoma na furaha yako maishani inakuwa ya kuhesabu it's very easy to let go.

My aunt left her abusive husband and became a single mother of two kids under 10. Dada yake aliyekomalia ndoa "for the sake of kids" na kushika dini, wakikutana ni kumlilia jinsi anamtamania ujasiri wake na maisha yake. Aunt kakuza watoto kaja kuolewa na mwanaume mwingine uzeeni. Hopefully she is happy.

Moral:You have no reason to stay in an unhappy marriage. It's very easy to get out of a shitty relationship and regain happiness.
 
Nb:ILA KUNA WANAUME WANAWATESA WANAWAKE SANA. KIASI HUWA NA SEMA HAWA WANAWAKE HAWANA MAKWAO. AU KAMA NI SHEMEJI YANGU BASI NINGEENDA KUMCHUKUA DADA YANGU.. AACHANE NA WANAUME WA HIVYO.

Asante
 
It's not easy to let go of someone you had a long term relationship with.... Whether you were married (as In had a wedding?? ) or not.

Ikifika point njia zote za kutengeneza amani nyumbani zinagoma na furaha yako maishani inakuwa ya kuhesabu it's very easy to let go.

My aunt left her abusive husband and became a single mother of two kids under 10. Dada yake aliyekomalia ndoa "for the sake of kids" na kushika dini, wakikutana ni kumlilia jinsi anamtamania ujasiri wake na maisha yake. Aunt kakuza watoto kaja kuolewa na mwanaume mwingine uzeeni. Hopefully she is happy.

Moral:You have no reason to stay in an unhappy marriage. It's very easy to get out of a shitty relationship and regain happiness.

Ugumu au urahisi tunausababisha wenyewe, kuna maisha zaidi ya hayo, kwanini muendelee kunyaushana mioyo na kupeana magonjwa wakati maisha yanawezekana nje ya hapo?
 
Wanawake mnapenda kuona mnaonewa but hebu fikiria hawa wanaume mnaosema wanawanyanyasa wamewapa maisha yote nyinyi wanawake. Mwanaume yoyote huwa anawaza kuihudumia na kuhakikisha mke na wanae wanapata kilicho bora kabisa katika maisha yake. Ila wanawake wengi huwa hawaoni hilo. Hasa wanawake wengi huwaza kusaidia familia yake na kusaidia kwao. Ila mwanaume hujaribu kujenga na kuiweka familia yake katika furaha. Na amini wanaume wengi tunawaza mke wangu na watoto watavaa nini? watakula nini? Watoto wangu watasoma wapi na n. k..
.

Kwa taarifa yako waleta pesa nyumbani sikuhizi ni kina mama. Hiyo picha uliyochora hapo juu ni picha ya kufikirika bongo hii ya leo.

Na mada za shida nilizosoma humu ndani si za wanawake magolikipa. Ni watu Wana kazi tena wanaingiza kuliko waume zao.

apologize lady alikuwa aseme kinachowapa kiburi wanaume hawa ni nini sijui kaishia wapi
 
Last edited by a moderator:
Binadamu hatakuwa na amani na furaha mpaka atakapoacha unafiki na umimi....

Hata kwenye suala dogo tu la kuhusiana na binadamu mwenzake amekuwa mbinafsi na kuendekeza umimi kwa kiwango kikubwa sana,sijui anapata faida ipi hapo....

Kimsingi kila binadamu wa jinsia yoyote ana matatizo makubwa sana tena ya kutisha hivyo kuanza kujenga fikra kuwa kuna jinsia bora kuliko nyingine au ina afadhali kwenye kuhusiana na jinsia nyingine ni kuendeleza unafiki na ubinafsi ule ule ambao kimsingi tulitakiwa tuukemee....

Safari ya binadamu kujielewa ni ndefu sana achilia mbali kuyaelewa mazingira yake yanayomzunguka....
 
Kwa taarifa yako waleta pesa nyumbani sikuhizi ni kina mama. Hiyo picha uliyochora hapo juu ni picha ya kufikirika bongo hii ya leo.

Na mada za shida nilizosoma humu ndani si za wanawake magolikipa. Ni watu Wana kazi tena wanaingiza kuliko waume zao.

apologize lady alikuwa aseme kinachowapa kiburi wanaume hawa ni nini sijui kaishia wapi

Wanawake wanaleta pesa kwenye familia ngapi unazozijuwa?

By the way,habari ya miaka?
 
Back
Top Bottom