Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Nisile kwani nimekatika mdomo loohWacha we!! Asiyefanya kazi na asile
Nisile kwani nimekatika mdomo loohWacha we!! Asiyefanya kazi na asile
Nisile kwani nimekatika mdomo looh
Kazi yangu ipo pale pale, kwani nimesubmit barua ya kuresign?Utakula ulikokwenda kufanya kazi
Kazi yangu ipo pale pale, kwani nimesubmit barua ya kuresign?
Wewe usinitishe mie,mkataba wangu bado upo hai tehKumbe umesahau mkataba unasemaje? Au ulisaini bila kusoma?
Wewe usinitishe mie,mkataba wangu bado upo hai teh
Kausome tena mama
Mmh yale ni maandishi tu, hata kwenye Keki yapo siku hizi
Eeeh habari ndo hiyoEti eeeeh? Haya
Eeeh habari ndo hiyo
Wanawake wanaleta pesa kwenye familia ngapi unazozijuwa?
By the way,habari ya miaka?
Sura zetu au kitu gani?atoto and Heaven Sent look alike
inawezekana...manake "ulipo tupo"Sura zetu au kitu gani?
Hahaha you can't be serious.inawezekana...manake "ulipo tupo"
am serious. .alipo.... upoHahaha you can't be serious.
ooooh okam serious. .alipo.... upo
Sometimes huwa nafikiria sana au hii kitu ndoa ni kwa ajili ya wanawake tu? Lawama zoote utapata,mume akianza ukorofi utaambiwa chanzo ni mke, na hata wazazi hawatoi ushirikiano mzuri. Utaambiwa mvumilie tu.Ndugu zake wakunyanyase ni kawaida tu hakuna anayeshtuka.Kosa afanye mke ila mume ni sawa. Vingine vinafanya wanawake kuwa wakorofi kwasababu ni too much expectation na pressure juu.Heaven Sent yo totaly right my dear, mpaka nalileta hili humu have seen alot in here and out there.
Niko ktk group moja la ladies wasapp tupo 50 ladies ambao hatujaolewa ni wawili tu, mule tunajifunza alot, jamani ndoa zina mazito hizi, nikaja kugundua kuwa mostly wanawake wanahangaika sana ktk kusimamia ndoa zao pale zinapoyumba na hupokea ushirikiano mdogo sana au hakuna kabisa kutoka kwa wanaume zao, wanavumilia mengi sana ila wanaume wanasubiri mwanamke akosee tu ili apate pa kutokea.
Sisemi kuwa wanawake tumekamilika au hatuna cha kulaumiwa lkn kwanini tulaumiane wakati mahusiano ni ya wawili? Why not work out on it wote?