Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Nafahamu wanawake wengi sana ambao ndoa zao zipo juu ya mawe kwasababu walikuwa desperate kuolewa.

Mtu anakuja bila kuwa na mbele wala nyuma ila wao wanamkubali, mwisho wa siku wanakuja kulialia hapa.

The bigest miastake ever!! Bavaria hii mifano sio kwa wanawake tu ipo hata kwa wanaume pia ambao wanalia na wanawake waliokosea kuwaoa.

Hii ya kuwa desparate na kujibebea tu inatucost hatari lakini sijui kwanini hatujifunzi, tena wakuta mwanamke anaenda mbali hadi kumpa mwanaume mahari amtolee au hata kugharamikia harusi!!
 
Last edited by a moderator:
Wewe ndio umeongea cha maana sana.

Hapo ndo kuna kuja tofauti ya ndoa yako na za wenzako.

hili nilijifunza baada ya migogoro kadhaa,
nikaona nikae pembeni nimtizame nikimwambia kitu mara moja inatosha,mbona amani inarudi kwa kasi na mie najiona mwepesi.
shida na sisi wanawake tunapenda kuonewa huruma.
 
The bigest miastake ever!! Bavaria hii mifano sio kwa wanawake tu ipo hata kwa wanaume pia ambao wanalia na wanawake waliokosea kuwaoa.

Hii ya kuwa desparate na kujibebea tu inatucost hatari lakini sijui kwanini hatujifunzi, tena wakuta mwanamke anaenda mbali hadi kumpa mwanaume mahari amtolee au hata kugharamikia harusi!!


Tutaendelea kujifunza tu.
In a "hard way"
 
Last edited by a moderator:
hili nilijifunza baada ya migogoro kadhaa,

nikaona nikae pembeni nimtizame nikimwambia kitu mara moja inatosha,mbona amani inarudi kwa kasi na mie najiona mwepesi.

shida na sisi wanawake tunapenda kuonewa huruma.


Wewe umejitambua. Ndoa lazima imesimama.
Wafundishe wenzako waache kutafuta sympathy toka kwa wanaume.
Na wasilazimishe wanaume wawaze kile kilicho vichwani mwao.
 
The bigest miastake ever!! Bavaria hii mifano sio kwa wanawake tu ipo hata kwa wanaume pia ambao wanalia na wanawake waliokosea kuwaoa.

Hii ya kuwa desparate na kujibebea tu inatucost hatari lakini sijui kwanini hatujifunzi, tena wakuta mwanamke anaenda mbali hadi kumpa mwanaume mahari amtolee au hata kugharamikia harusi!!


Wanaume wanakutana na shida kibao ila wao sio wa kulialia kama nyie. Wana face the fact na kuendelea na maisha.
Nyie ndo mtalia dunia nzima ijue kwamba ndoa ya atoto ipo juu ya mawe.
 
Last edited by a moderator:
Hornet sikatai kuwa tuko tofauti sana na wanaume in many aspects, lakini linapokuja suala la "kuoana" this is big than what you like or want, wakati mwingine utatakiwa kufanya jambo sio kwasababu unataka bali kwasababu unapaswa.

Kwahiyo hata hiyo ya wanaume kuishi watakavyo wao sikatai only if ni sahihi, unapoamua kuungana na mwenzio lazima kuwe na compromise maana wote hamjakamilika, kuna ambayo either itabidi uyaache kabisa au mwenzio akubaliane kuyavumia(only if kama linavumilika) na hii sio kwa wanawake tu, hii ni kwa wote.

Hata wale wanaokuwa compartible kuna wanavyotofautiana, hamuwezi kufanana vyote, hapo sasa ndipo utashi unabidi ufanye kazi.
Boss do u know how much I adore you? Maandiko yanasema " mwanaume atamwacha baba yake na mama yake, naye ataungana na mkewe. Nao wawili watakuwa mwili mmoja. kwa hiyo, wao si wawili tena ila ni mwili mmoja.

Sasa Pata picha mwili mmoja ambao mkono unasema nile afu miguu haitaki kufata chakula. Unapoingia kwenye ndoa "umimi" unauacha nje, unakuwa na "usisi" as nyie ni mwili mmoja. Mwanaume afanye anavyotaka, according to nani? Ndoa haihitaji ubinafsi at all. Kabla hujafanya maamuzi unaangalia je yanamgusaje mwenzangu.

Ukiona unakaribia kuoa/ kuolewa afu what matters to you the most ni furaha yako, mitazamo na mipango yako tu please usiingie kwenye ndoa. Maana hakuna ndoa hapo unless unataka tu "just ndoa" na sio ndoa Yenye maelewano, baki tu single ili ufanye kadri upendavyo. Ndoa ya namna gani hiyo ambayo kila mtu anafanya anavyojisikia?

Mwili mmoja unategemeana kwa Kila kitu, sasa sipati picha ubongo useme A, miguu iseme B, mikono inasema C? Kuna kitakachofanyika? Kila kiungo si kimetia mgomo baridi. Yani mwanamke wewe uwe kwenye ndoa ila anachokitaka tu mwanaume ndo kinafanyika, hiyo ni ndoa au udikteta? Lazima mcompromise, lazima kuna sacrifice zifanywe kwa ajili ya furaha yenu wote wawili. Kuna Vitu lazima vibadilishwe na vingine vivumiliwe tu.
 
Last edited by a moderator:
hili nilijifunza baada ya migogoro kadhaa,
nikaona nikae pembeni nimtizame nikimwambia kitu mara moja inatosha,mbona amani inarudi kwa kasi na mie najiona mwepesi.
shida na sisi wanawake tunapenda kuonewa huruma.
...wewe umeongea kitu cha msingi. Mnapenda sympathy hata yai lina afadhali. Simamia sehemu yako, acha kulialia...let life move on!
 
Wanaume wanakutana na shida kibao ila wao sio wa kulialia kama nyie. Wana face the fact na kuendelea na maisha.
Nyie ndo mtalia dunia nzima ijue kwamba ndoa ya atoto ipo juu ya mawe.

Hao wanaume unaowaongelea wa kizazi kipi???
 
*atoto* Leo Umeandika Kama Vile Ni Mama Mchungaji. Mungu Akubariki Sana, Ebu Ni Pm Nikupe Zawadi.

Nilitoa Uzi Hapa Kuwa *kuna Aina 2 Za Ndoa Je, Yako Ni Ipi?

Tatzo La Wengi Wametunguana Tu, Na Wanaishi Wala Hapana Mwenye Hofu Ya Mungu.

Mungu Awabariki Vijana Na Mabinti Wapate Wenza Sahii Ktk Jina La Yesu Kristo
 
Boss do u know how much I adore you? Maandiko yanasema " mwanaume atamwacha baba yake na mama yake, naye ataungana na mkewe. Nao wawili watakuwa mwili mmoja. kwa hiyo, wao si wawili tena ila ni mwili mmoja.

Sasa Pata picha mwili mmoja ambao mkono unasema nile afu miguu haitaki kufata chakula. Unapoingia kwenye ndoa "umimi" unauacha nje, unakuwa na "usisi" as nyie ni mwili mmoja. Mwanaume afanye anavyotaka, according to nani? Ndoa haihitaji ubinafsi at all. Kabla hujafanya maamuzi unaangalia je yanamgusaje mwenzangu.

Ukiona unakaribia kuoa/ kuolewa afu what matters to you the most ni furaha yako, mitazamo na mipango yako tu please usiingie kwenye ndoa. Maana hakuna ndoa hapo unless unataka tu "just ndoa" na sio ndoa Yenye maelewano, baki tu single ili ufanye kadri upendavyo. Ndoa ya namna gani hiyo ambayo kila mtu anafanya anavyojisikia?

Mwili mmoja unategemeana kwa Kila kitu, sasa sipati picha ubongo useme A, miguu iseme B, mikono inasema C? Kuna kitakachofanyika? Kila kiungo si kimetia mgomo baridi. Yani mwanamke wewe uwe kwenye ndoa ila anachokitaka tu mwanaume ndo kinafanyika, hiyo ni ndoa au udikteta? Lazima mcompromise, lazima kuna sacrifice zifanywe kwa ajili ya furaha yenu wote wawili. Kuna Vitu lazima vibadilishwe na vingine vivumiliwe tu.

I adore you too darling.

Na huo umimi(ubinafsi) ndio sumu kali inayotafuna ndoa nyingi, maana zimekuwa sio ndoa tena bali ni kama kamkutano tu, there is so much sucrifices for each others happiness, sasa kama mmoja tuuuuuuu ndio atatakiwa asucrifice kila wakati it means kuna mmoja kamwe hatokuwa na furaha na atakuwa mtumwa wa mwenzie, wakifundishwa hilo utasikia wanawake tunapenda sympathy.

Yaani sasa mwanamke ndio anatakiwa aishi na mwanaume kwa akili na sio "enyi wanaume ishini na wake zenu kwa akili"
Wanabaiolojia wanasema kila yai linavyosogea kuelekea period ndivyo mwanamke hubadilika kila siku hivyo mwanaume hutakiwa kutumia akili sana kumsoma mkewe ili waende sawa.

Huwa najiuliza tu, hivi hiyo akili waliyoambiwa waitumie huwa wanaitumia wapi??
 
...wewe umeongea kitu cha msingi. Mnapenda sympathy hata yai lina afadhali. Simamia sehemu yako, acha kulialia...let life move on!

Brod darlin em just read between the lines. Uwe na mahusiano na mtu afu akwambie " nakuangalia tu". Is it a good sign? Huyu mtu ameshajikatia tamaa. Furaha yake kaiweka rehani ili tu mwingine aendelee kufurahi. Hiyo ndoa ni kwa ajili ya kumfurahisha tu mwanaume? Ni sawa mpo kwenye ndoa afu mtu "anakuignore" tu. Fanya utakavyo, utajijua na roho yako, hakuna mwisho mwema
 
*atoto* Leo Umeandika Kama Vile Ni Mama Mchungaji. Mungu Akubariki Sana, Ebu Ni Pm Nikupe Zawadi.

Nilitoa Uzi Hapa Kuwa *kuna Aina 2 Za Ndoa Je, Yako Ni Ipi?

Tatzo La Wengi Wametunguana Tu, Na Wanaishi Wala Hapana Mwenye Hofu Ya Mungu.

Mungu Awabariki Vijana Na Mabinti Wapate Wenza Sahii Ktk Jina La Yesu Kristo

Aimen baba mchungaji.
 
I adore you too darling.

Na huo umimi(ubinafsi) ndio sumu kali inayotafuna ndoa nyingi, maana zimekuwa sio ndoa tena bali ni kama kamkutano tu, there is so much sucrifices for each others happiness, sasa kama mmoja tuuuuuuu ndio atatakiwa asucrifice kila wakati it means kuna mmoja kamwe hatokuwa na furaha na atakuwa mtumwa wa mwenzie, wakifundishwa hilo utasikia wanawake tunapenda sympathy.

Yaani sasa mwanamke ndio anatakiwa aishi na mwanaume kwa akili na sio "enyi wanaume ishini na wake zenu kwa akili"
Wanabaiolojia wanasema kila yai linavyosogea kuelekea period ndivyo mwanamke hubadilika kila siku hivyo mwanaume hutakiwa kutumia akili sana kumsoma mkewe ili waende sawa.

Huwa najiuliza tu, hivi hiyo akili waliyoambiwa waitumie huwa wanaitumia wapi??
Teh yani sasa hivi mke unatakiwa uwe mke mwema at the same time "uishi na mumeo kwa akili", mbona tutakoma. Ndoa sio utumwa wala ndoa sio kila siku kumfurahisha mtu mmoja tena. Wewe upo tu unamuangalia akhuuuu
 
Wanaume wapo vizazi vyote.

Hata nyuzi za kulialia nyingi humu ni za wanaume, katatizo kadogo tu ambako angekamaliza tu kiume huyoo kaileta jf, na huku mitaani tunawaona pia, sasa i wonder unaposema "mnavumilia na kuendelea na maisha", ni wachache mnooo ambao hufanya hivyo, na kwa kiasi kikubwa ni wale wenye hofu ya Mungu.
 
Hata nyuzi za kulialia nyingi humu ni za wanaume, katatizo kadogo tu ambako angekamaliza tu kiume huyoo kaileta jf, na huku mitaani tunawaona pia, sasa i wonder unaposema "mnavumilia na kuendelea na maisha", ni wachache mnooo ambao hufanya hivyo, na kwa kiasi kikubwa ni wale wenye hofu ya Mungu.


Sasa hao wavulana wawili wamesababisha wanaume tuonekane kituko.
 
Teh yani sasa hivi mke unatakiwa uwe mke mwema at the same time "uishi na mumeo kwa akili", mbona tutakoma. Ndoa sio utumwa wala ndoa sio kila siku kumfurahisha mtu mmoja tena. Wewe upo tu unamuangalia akhuuuu


Kwani ndoa ni kitu cha lazima sana?
 
...wewe umeongea kitu cha msingi. Mnapenda sympathy hata yai lina afadhali. Simamia sehemu yako, acha kulialia...let life move on!

Teheeeee!! We si ulisema wanawake na wanaume tuko tofauti sana? Itumie ile akili sasa,mnafikiri tungekuwa sawa mngeambiwa mtupende na kuishi nasi kwa akili?

Tatizo nyie wabinafsi sana(japo kila binadamu mbinafsi) ila nyie mmezidi, inabidi na nyie muanze kufundwa, kuna siku nilimsikia Chriss Mauki akisema inabidi wanaume waanze kufindwa now i get him.
 
Wawili eti??????? Wengi siku hizi ni "wavulana" kwakweli, yaani "wanaume" ni wa kuhesabu.


Ushawahi kuona wanaume wanalialia humu?
Wapo kimya wanajenga ndoa zao au taifa.
 
Back
Top Bottom