Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Kwa taarifa yako waleta pesa nyumbani sikuhizi ni kina mama. Hiyo picha uliyochora hapo juu ni picha ya kufikirika bongo hii ya leo.

Na mada za shida nilizosoma humu ndani si za wanawake magolikipa. Ni watu Wana kazi tena wanaingiza kuliko waume zao.

apologize lady alikuwa aseme kinachowapa kiburi wanaume hawa ni nini sijui kaishia wapi


Nimeecha kwakua nikisema hapa tutalowa mapovu.
 
Teh teh...Mchungu mengine mnajitakia tu..We ulikuwa team Kayumba kilichofanya uhame nn??..

Si Fonabo bwana, ndio kujua gani kule? Na lile gitaa ndio akanimaliza kabisaaaa, pamoja utaalamu wote pia ni.........

Say that magic word again.
 
Back
Top Bottom