Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,954
- 183,558
Ubaya ni kwamba Kila mtu anatunza hela atakayotunzwa stejini. Hakuna hela nyingine tena teh
Basi mie nitakuwa mtazamaji
Ubaya ni kwamba Kila mtu anatunza hela atakayotunzwa stejini. Hakuna hela nyingine tena teh
Si Fonabo bwana, ndio kujua gani kule? Na lile gitaa ndio akanimaliza kabisaaaa, pamoja utaalamu wote pia ni.........
Say that magic word again.
Loooh hazina machejo yako Jukwaani. Una talent gani?
Teh teh..Hizo mbwembwe tu...Si twataka burudani..Ilo gitaa mtafute aje kukupigia chumbani
Huyu nilishamwambia ye atakuwa anakata viuno pale..Mana anajua sana kuzungusha lol
Hatutaki watazamaji wasiotunza. Shurti mtazamaji kama lile bonge lilokuwa linamwaga mapesa kwenye bssBasi mie nitakuwa mtazamaji
Huyu nilishamwambia ye atakuwa anakata viuno pale..Mana anajua sana kuzungusha lol
Teh aje nimpeleke kwa kayumba amfundishe kucheza vizuriHuyu nilishamwambia ye atakuwa anakata viuno pale..Mana anajua sana kuzungusha lol
Hahhah tutakuwa tunapiga tu papaa nangai, mama atoto na kati ya jfTeh teh..Lazima tupige pesa aisee..Hapa nafanya research ya kujua majina ya mapapaa wa bongo..Hawa wanahusika sana
Mmmh! Chumbani tena!! Itakuwa zaidi ya gitaa.
Hatutaki watazamaji wasiotunza. Shurti mtazamaji kama lile bonge lilokuwa linamwaga mapesa kwenye bss
Teh aje nimpeleke kwa kayumba amfundishe kucheza vizuri
Hasira na usingizi umeisha, haya niambie maana najua hata wewe leo pombe haipo kichwani.
Teh aje nimpeleke kwa kayumba amfundishe kucheza vizuri
Unataka na nn tena??
Mi pombe situmii ww..Umenisahau?
Hahhahah yule chiba atamtengua kiuno ndugu yetu, hafai yule mweehYeah..Kayumba akishilikiana na Chiba
Hahahha sasa mbona una utani na msanii nanhiii, maana ndo style zake za uchezaji hizoIle ya kutubinulia makalio mtoto wa kiume!! We mie nitakuwa mtazamaji tu.
Umeacha lini? Afadhali aisee, safari ya Dubai itakuwa tamu sana
Hahhahah yule chiba atamtengua kiuno ndugu yetu, hafai yule mweeh
Teh eti mbona kuna Madai kuwa Viuno vya stejini na kwingineko ni tofauti?[emoji87] [emoji85] [emoji86]Yule Chiba hafai hata kidogo..Ntamtafuta demu wake nifanye nae mahojiano