Kwanini Kinana huwa hakubaliki kwao Arusha?

Kwanini Kinana huwa hakubaliki kwao Arusha?

Wanakubalika sana tu,si unaona hata Tembo wanavyowapenda?
 
Wachunguzi wa mambo ya mahusiano ya umma wanadai kwamba ukikataliwa kwenu ni mkosi mbaya sana .
 
hakubaliki kwa kuwa sio mlevi asilimia kubwa arusha na mbeya ni ulevi usio na tija.
arusha moshi wachinjie mbuzi na pombe umewamaliza

Daa hii ni dhalau sana, huwezi kutoa conclusion ya aina hii.
 
magufuli sio msukuma wewe kaulize tena

So what? hii mada inahusiana na haya malumbano yenu?

Back to topic. Tatizo sio kukubalika, bali chama chake kimechokwa na wananzengo.
 
vipi kuondoka kwa mzee Lowassa? halafu ukome kuniita ccm, mimi ni rais mzalendo wa taifa hili. basi.

Ccm hamtakagi wakweli ndiyo maana mliwafukuza kina Himid na Mzee Moyo
 
vipi kuondoka kwa mzee Lowassa? halafu ukome kuniita ccm, mimi ni rais mzalendo wa taifa hili. basi.

Kuondoka kwa Lowassa, mbona sikuelewi? anyway kuhusu wewe kuwa Ccm sioni tofauti yako na Ccm
 
watu wa ccm akili zao zinatoka chooni na kinyesi ndio sababu mtaji wa chama chenu ni mataahira
 
Huyu anayesema Arusha na moshi ukiwachinjia mbuzi na pombe umewamaliza mbona ccm wao hawachinji kama ni mbinu ya ushindi
 
watu wa ccm akili zao zinatoka chooni na kinyesi ndio sababu mtaji wa chama chenu ni mataahira

Jf ya siku hizi siyo kama ile nayoijua ungepigwa ban ya mwaka
 
huyu ni jangili Mkuu na Magufuli asipolitumbua jipu hili la Katibu mkuubwake itakuwa usanii mtupu...
 
Kwa sababu watalii wamepungua Arusha kutokana na uwindaji haramu wa wanyama hasa tembo. Na wengine kupandishwa ndege kupelekwa ughaibuni.
 
Huyu anayesema Arusha na moshi ukiwachinjia mbuzi na pombe umewamaliza mbona ccm wao hawachinji kama ni mbinu ya ushindi

Ogopa Arusha Monaban amewalisha wanaume wenzake ugali bure kwa mwezi mzima mfululizo lakini CCM imeangukia pua.
 
Back
Top Bottom