Kwanini Kinana huwa hakubaliki kwao Arusha?

Kwanini Kinana huwa hakubaliki kwao Arusha?

Acha ujinga,na usishabikie kitu ambacho hukijui,chato gani wewe unayoijua ya Chalinze?
amini unachoamini, hata ukisema mchagga sawa tu, yani haujui kazi kubisha tu..namfaham mdogo wake vizuri niwasukuma.
 
We unayebisha unatoka mkoa gani? tuachie wanaojua zaidi yako basi

OOH, kumbe, ni baba yako mdogo eeh? sina haja ya kubishana na wewe..endelea na usingizi wako, kwani ni siri? kabila lake haujui wewe tu
 
Msomali from mogasdishi.Arusha ni centre yke ya pembe za ndovu
 
Wachaga wamewazidi Kete watu wote akiwemo kinana. Natives yaani kabila la waaraarusha miaka 10 iliyopita natives (waarusha)walikua almost asilimia 90 ya madiwani wote ni wao! Leo arusha 90 ya madiwani ni wachaga+mbunge na ukiangalia population Yao it's like 30% .huko moshi it's totally different its impossible huwezi kua hata mjumbe wa mtaani kama sio mchanga.
Acha ubaguzi wa kijinga wewe Fal*a mbunge wa Moshi mjini ni Msambaa na alimuangusha Mchaga.
Punguza kunywa maji ya chooni ili uweze kuwaza vema.
 
Kwani Kanali Kinana anakubalika wapi? Bila kuongezewa nguvu na 'system' hakubaliki popote

Mzee Tupatupa

Aisee kama wewe humkubali una sababu zako. Wengine tunamkubali kwa dhati-ni mchapakazi, mwanamikakati mahiri-kisiasa na kijeshi, mzalendo na kamanda mtulivu mwenye hekima sana. Yeye ni kigezo muhimu kwa mabadiliko unayoshuhudia hivi sasa. Huenda unahitaji muda zaidi kuuelewa mchango wake.
 
Ogopa Arusha Monaban amewalisha wanaume wenzake ugali bure kwa mwezi mzima mfululizo lakini CCM imeangukia pua.

Na wake za wanaume wenzake kawavisha madira ya kutosha, njano na kijani, vilemba vya kijani na unga wakapikie waume zao ugali kaangukia pua, ataachaje kulia na kutaka kuleta vyungu avunje?
 
Back
Top Bottom