Kwanini kila Mwanaume hutaka kulala nami before

Kuukalia mshumaa unaona hataaaaaaari we mwanamwali,mchague mmoja tu mwenye uelekeo chanya na wewe amenye embe bolibo hilo uone raha ya dunia
 
Du mwanadada misimamo yako inakupoteza, wakati wewe unabana wenzio wanaachia tu, hivi unafikiri kuna mwanaume ambaye yupo attention na unachokifanya yaani utashangaa shikamooo zinakuja kibao yaani umeshakuwa mzee, mama uzee haupigi hodi. Ukitaka kufahamu wewe unathamani kiasi gani angalau wenzio maisha wanayoishi usijifungie ndani ya box, mtu hawezi oa tu atajuaje kama ni mlemavu wa viongo vya uzazi au ni jike dume (shemale).
 

Tatizo huwaga mnajisifu kwamba "my naniliu is so wet and tight" kumbe bwawa la mtera ha ha ha ha
 

ahahaaaa
 
Hongera kama umejiweka pembeni,ila now days hiyo haikwepeki hata ukiingia kwenye serious relation utatoa tu maana hakuna anayependa kuuziwa mbuzi kwenye gunia

Unataka kulala na m'mke kabla ya ndoa ili upime nini? Utapima wangapi?

Hivi umeshajiuliza kwamba wanawake nao hawapendi kuuziwa huyo "mbuzi kwenye gunia"?
 

mzabzab njoo kuna mtu kaiba password yako huku!
 
Last edited by a moderator:
Unataka kulala na m'mke kabla ya ndoa ili upime nini? Utapima wangapi?

Hivi umeshajiuliza kwamba wanawake nao hawapendi kuuziwa huyo "mbuzi kwenye gunia"?
una maanisha nini hapo kwenye blue
 

Kama unasema kweli subiri ukue kidogo utakuja kujua nini maana ya hiyo kitu .......
Kwa sasa huwezi kuelewa!!
 

Unaogopa kulala naye au kusex naye?
 
na je akiwa anavuavua kwa mtu mmoja???
Hili nalo neno!!! Kiatu kitakuwa kikubwa kwa muoaji na utasikia hapa JF. "Jamani Msaada wa ushauri-MUME WANGU ANATAKA KUTEMBEA PEKU NA ALIANZA KUTAKA HUO MCHEZO SIKU YA HONEY MOON HAJALI UCHAFU" kumbe jamaa kazoea kiatu na kaona kinampwaya anaona bora atembee peku peku
 
kweli hiki ni kizaz cha nyoka, watu wameshahalalisha zinaa, da inasiktisha. dada kuitunza tu haitoshi ongeza na maombi ili Mungu akujalie mwenye mtazamo kama wako, believe me wakaka wanaojiheshim bado wapo.
 
Fikiria huyo mkeo angekua anavua chupi kwa kila aliyemtongoza,..bado ungemthamini??angekua na hadhi kama ya sasa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…