Kwanini kila kesi Tundu Lissu anashinda?

Kwanini kila kesi Tundu Lissu anashinda?

Huyu Mtatiro si ndiye aliyetiwa suna na yule mdada wa CDM Segerea ambaye yeye chama chake kimemteua ubunge? Hana political charisma, amebakiwa na mashairi tu
Kama lilivyo jina katika ID yako na ndio ulichoandika hapa, weka jina lako halisi na andikA ANDIKO moja tuone charisma yako
 
Kama lilivyo jina katika ID yako na ndio ulichoandika hapa, weka jina lako halisi na andikA ANDIKO moja tuone charisma yako

CHARISMA haitokani na andiko, kama vipi nikupige shule ya bure, unachohitajika kusema ni kuomba tu nikupatie maarifa
 
Chadema imemtoa sadaka Lissu. Na ninyi mnaomsifia pasipo haja wala sababu ndio mnaomsindikiza safsri yake ya mwisho. Siasa haziendi hivyo. Mkishuhudia mtakumbuka maneno haya siku si nyingi
Kivipi xaxa mbona huelewek ulchopost
 
Matusi na kejeli zimezoeleka toka upande wenu, ila mtaisoma namba mliyoiandika wenyewe. Na wewe kama huyo "dikteta uchwara" ni mmeo mkanye ajifunze kuwa kuna katiba na sheria za nchi zinamhusu. Wa kwenda mirembe humjui? Basi subiri utaonyeshwa au atajionyesha.
Wanafkir wote akili tumeziacha lumumba kama walivoziacha wao!
 
CHARISMA haitokani na andiko, kama vipi nikupige shule ya bure, unachohitajika kusema ni kuomba tu nikupatie maarifa
Fanya kama Mtatiro , tuone charisma yako otherwise unamuonea wivu na mwanaume unapomuonea wivu mwanaume mwenzio inatia shaka mkuu, sasa wewe umejuaje kama Mtatiro ana Charisma?Umefanya tafiti gani?
 
Lizabon nafasi za uteuzi zinkupita tuu,, inamaana mkuu wa uteuzi hakujui?
 
Fanya kama Mtatiro , tuone charisma yako otherwise unamuonea wivu na mwanaume unapomuonea wivu mwanaume mwenzio inatia shaka mkuu, sasa wewe umejuaje kama Mtatiro ana Charisma?Umefanya tafiti gani?

Mimi silazimishi kuwa mwanasiasa, mimi ni political analyst, ninachoandika kinauma na kinagusa kama wewe ambaye kimekugusa mpaka ukajibu, nafahamu mijitu isiyo na charisma ya uanasiasa ambao hawaeleweki kwa wananchi na huyu dogo anayejivisha mikofia kutafuta identiy hana hiyo charisma. Sasa wewe hoja yako ni nini? Au nawe unalazimisha kuwa awe na charisma ambayo hana? Wewe ndiye unayenionea wivu na uwezo wangu wa kufanya analysis ambao wewe huna lakini umekugusa sana
 
Natamani sana huyu mropokaji aishie kizuizin...maana sisi wazalendo tumechoshwa na huu upuuzi usioisha.

Mtu mzima ovyo...
Na mtachoshw xana mwaka vjana wa lumumba lkn ukwl unafka huo uzalendo gan ulionao kama co mchumia tumbo??? acha kupndsha ukwl!
 
Yesu mtume wa Mungu alijaribiwa na shetan sembuse binadamu wa kawaida?kila binadamu hapa duniani atajaribiwa.
 
Huyu Mtatiro si ndiye aliyetiwa suna na yule mdada wa CDM Segerea ambaye yeye chama chake kimemteua ubunge? Hana political charisma, amebakiwa na mashairi tu
Lkn ukwl unawafkia lumumba huko!
 
Mtatiro amebaki kujadili watu tu.. Anasubiri tukio la mtu ili aandike katika Wall yake FB
 
Lkn ukwl unawafkia lumumba huko!

Ukweli unajulikana na uzandiki na uzabizabina unajulikana. Eti mtu anakuambia anayemuhoji anatamani amdeseshe Lissu maswali nawe unamuona kasema bonge la ukweli. Kuna watu wanafahamu vyema kuwadanganya wajinga, na mjinga chakula yake ni uongo na ulaghai, haya shibeni
 
Mkiishiwa hamkosi lakusema
Hata pumba kwenu hoja
Hii ndio News mmeona!!!
Tafuteni habari zinazo msaidia mtanzania
Hata ingelikuwa ni Dk 15 kusmafirisha Mropokoji kutoka Kigoma to Dar
Yote sawa tu

Kisichomsaidia Mtanzania ni nini sasa, habari au kukamatwa kwa Tundu Lissu?
 
Ukweli unajulikana na uzandiki na uzabizabina unajulikana. Eti mtu anakuambia anayemuhoji anatamani amdeseshe Lissu maswali nawe unamuona kasema bonge la ukweli. Kuna watu wanafahamu vyema kuwadanganya wajinga, na mjinga chakula yake ni uongo na ulaghai, haya shibeni
Povu jingi kk kulkon?
 
Back
Top Bottom