Kwanini kila kesi Tundu Lissu anashinda?

Kwanini kila kesi Tundu Lissu anashinda?

Nijiuliza huyu Lissu anakamatwa kila siku na kesi anawashinda si bora wamuache tu kwakuwa anawazidi kwa kila kitu wafungua kesi dhidi yake
Wewe utakuwa mgeni nchii hii
Case dhidi ya Zitto alishinda?
Case ya Wenje alishinda?
 
yaani juzi juzi tu katoka kukamatwa na kesi kashinda na leo anakamatwa tena kesho anashinda kesi daah! napata shaka na maafisa polisi
Hivi hizo case kumbe zilishatolewa hukumu?
 
Mkuu hili swali lako limekaa kichochezi.

Unataka tujibu majibu ambayo kesho yake yatatugharimu.

Lakini ngoja nikujibu tu, Mfano mwanao kila swali unalompa afanye halafu anakosa huyo mtoto ni kilazer.

Hivyo wale wanaopewa kazi ya kumshtaki Lissu halafu wanashindwa kumtia hatiani kila siku sijui tuwaitaje?

Rejea mfano hapo juu.
Case gani kashinda hivi karibuni?
 
Ukisha ajiriwa na serikali kama mwanasheria kazi yako kubwa ni kufuga kitambi, husomi sheria tena,Lissu anasoma muda mwingi kujiweka fiti kichwani. over
 
Ivi kwa nini wapinzani wasitafute ushindi kwa njia za usalama haki na utii wa chama au kiongozi tawala labda watafanikiwa kuliko kutaka kushindana na kujitia kifua mbele kwa kutaka kupambana kama kunabaadhi ya vitu vimezuiliwa kwa nini wasipoe na kuwa wapole kwa kutumia taratibu stahiki ili waweze kuendelea na shughuli zao za majukumu bila mtu kufikishwa mahakamani mimi naamini zipo njia sahihi kabisa huku wakiendelea na majukumu yao mengine ebu wafuate taratibu za chama na kiongozi tawala tuone kama tutasikia tundu lissu amekatwa wafuate taratibu na masharti tuone kama hato fanya mikutano ya adhala mbona mwenzao ameruhusiwa kapewa masharti na hakuna kilicho tokea kuna kitu wana kosea hapa ebu tuchunguze kwanza.
 
Ivi kwa nini wapinzani wasitafute ushindi kwa njia za usalama haki na utii wa chama au kiongozi tawala labda watafanikiwa kuliko kutaka kushindana na kujitia kifua mbele kwa kutaka kupambana kama kunabaadhi ya vitu vimezuiliwa kwa nini wasipoe na kuwa wapole kwa kutumia taratibu stahiki ili waweze kuendelea na shughuli zao za majukumu bila mtu kufikishwa mahakamani mimi naamini zipo njia sahihi kabisa huku wakiendelea na majukumu yao mengine ebu wafuate taratibu za chama na kiongozi tawala tuone kama tutasikia tundu lissu amekatwa wafuate taratibu na masharti tuone kama hato fanya mikutano ya adhala mbona mwenzao ameruhusiwa kapewa masharti na hakuna kilicho tokea kuna kitu wana kosea hapa ebu tuchunguze kwanza.
 
Ukisha ajiriwa na serikali kama mwanasheria kazi yako kubwa ni kufuga kitambi, husomi sheria tena,Lissu anasoma muda mwingi kujiweka fiti kichwani. over

ha ha
 
Back
Top Bottom