Kwanini Josephat Mwingira ana ulinzi wa kufuru?

Kwanini Josephat Mwingira ana ulinzi wa kufuru?

Umeona kidume cha mbegu,hawa jamaa ibabidi serikali ijayo iwafanyie uchunguzi hawa wote wanao jiita Manabii hizi pesa nyingi wanazo zipata,vyanzo vyao vya mapato wanapata wapi,naamini madudu mengi sana yatafichuka.
 
Huyo ni trilionea. Anamiliki kanisa lenye aelfu ya waumini, kituo cha TV na benki. Hao kina Pengo wao ni watumishi wasio na mshara mali zote ni za waumini katika makanisa wanayoyaongoza. Watu kama akina Mzee wa upako, Gwajima, Kakobe, na manabii, wachungaji na mitume wengi walioanzisha makanisa yao ni kama wakurugenzi wa makanisa hayo kwa hiyo kimsingi wao ndio wamiliki. Niliwahi kumsikia mzee wa upako akisema eti watu wanahoji kwanini michango anayoitisha ipitie kwenye akaunti yake binafsi badala ya kanisa. Akasema yeye ndiye mwanzilishi na kuwa akifa yeye na huduma inaishia hapo. Kuna waumini walimfungulia Kakobe kesi eti anatumia ovyo mali za kanisa. Mahakama ilisema Kakobe hana kosa kwani kanisa ni lake na yeye ndiye mwanzilishi hivyo ni mali yake wao walijiunga wakati limeashaanzishwa na kuwa kama hawaridhiki waende na wao wakaanzishe la kwao

kwa ukweli wa maelezo hayo bado kuna wanawaamini hao!,kweli mwl, Nyerere alisema mpu.mba.v.u ni tofauti na m.j.i.ng.a!.
 
Ni kwl kabisa hata mimi simuamini kbsa huyu mwingira akifuatiwa na mzee wa upako na mlima wa moto hao sitaki kabisa kuwasikiliza..kwangu ninaelewa mafundisho yake ni mwalimu mwakesege peke yake na the late mosses kulola..over

hao ndo unaowaamini!!,mh! Wacha nipite!
 
Kwa walokole, adui wa kiroho tunajilinda na kupambana naye kwenye maombi. Adui katika mwili tunajilinda kwa ulinzi wa kimwili (bodyguards) kama unajihisi hauko salama.
Huwezi jua wanaomzunguka Pengo au sheikh mkuu ni akina nani, au kwa vile hawavai combat au miwani myeusi ndiyo maana unasema hawana walinzi? Jaribu siku moja uwasogelee uone mambo!

pengo hana ulinzi wowote wa bodyguard ndugu acha kusema uongo mpendwa kama hujui kitu uliza utajibiwa.
 
pengo hana majanga, huyo nabii ni mafia, dhuluma ataacha kuwa na ulinzi mkali unakumbukumbu na vurugu ya viwanja vya bagamoyo? alitajwatajwa sana.
 
Mmmhhh
Mkuu una uhakika?
Nina uhakika maana sijawahi sikia sehemu ambapo wanasema Kardinari Pengo amebaka ama anatembea na mke wa mtu hata kwa kusingiziwa.Ila kwa Mwingira na Gwajima nimeshawahi kusikia hata kama watakuwa walisingiziwa ila nimeshawahi kusikia tena zaidi ya mara moja
 
Wewe muumini unaambiwa roho mtakatifu atakulinda ila yeye analindwa na mabodigadi
 
Kardinali Pengo hana walinzi kwa kuwa anakula halali lakini Gwajima na Mwingila wanahitaji walinzi kwa kuwa wamezoea kula haramu
Jiulize kwanza kwa nini vatican city ina jeshi kabisa na kwa nini baba mtakatifu analindwa?

Hao ni viongozi waasisi wa makanisa yao hivyo ni muhimu kujihakikishia usalama wao, kwani kuna tatizo gani wakilindwa ?
 
Halaf wakitoa mahubirii utawasikiaa kua na amani ya bwana, Mungu yupo pamoja nawe usiogope chochote"" wakati kwanza wao wanatembea na walinzii haa uongo huuu
Sio kila ulinzi ni kuogopa maadui. Mungu pia anao malaika walinzi, je anamuogopa nani? ULINZI NI UFAHARI PIA. Na ni TABIA YA MUNGU MWENYEZI
 
Mungu anawalinda dhidi ya maadui wakiroho mabodigadi dhidi ya maadui wa kimwili
Kwa hiyo Mungu hana uwezo wa kukulinda dhidi ya maadui wa kimwili??? Binafsi haya makanisa yatanipita tu kushoto. Ni bora niziishi zile amri za Mungu zilizopo kwenye Biblia, Kuliko madudu yanayoendelea kwenye haya makanisa. Badala ya kutoa sadaka yangu kwa waganga njaa kama hawa. Kuna ubaya gani nikienda kuitoa sadaka hiyo kwa wale wasiokua nacho na wenye uhitaji??? Tunaangamia kwa kukosa maarifa. Mungu atusaidie
 
Wote mnajua kuwa kuna shutuma za kuzaa na mke wa mtu, unadhani yupo salama?
 
Bwana asupoulinda mji wakeshao wafanyabiashara kazi bure.

Msimwogope yy Yule awezaye kuharibu mwili lk. Hana uwezo wa kuua roho
 
Nani kakwambia Pengo Hana walinzi. Kwa taarifa yako, pengo safari zake zote yupo na masister . Wale masister ni balaa, ukiwakagua mifukoni utakimbia. Wanavifaa vyote. Huwa wanatembea na silaha. Fanya uchunguzi umuone Pengo, Masister wapo nae sambamba. Tena masister wawili, inavyosemekana hao masister wamepitia jeshi na usalama wa taifa.
Acha uongo mbwa wee tukikudaka utaweza thibitisha kauli yako.Hao wachungaji wajasiriamali wenu
 
Mtumishi wa Mungu analindwa na mabodigadi?
Kwa kigezo hicho huyo hafai kuitwa mtumishi wa Mungu.

Ama kweli watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
biblia inaseema wanangamizwa, kumbe kuna ambaye anawangamiza
 
Back
Top Bottom