Kwanini Josephat Mwingira ana ulinzi wa kufuru?

Kwanini Josephat Mwingira ana ulinzi wa kufuru?

......mtumishi wa mungu hulindwa na mungu....
......mtumishi wa shetani hulindwa na shetani....hao wote ni watumishi wa shetani ndio maana hata mungu wanaye muhubiri hawa muamini.....
 
Sio yeye tu....hata Gwajima

Geodarvie
Anyway sababu yao kuu unapokuwa kwenye kusanyiko kama Hilo wanadhani kuna chochote chaweza tokea hivyo wanachukua tahadhari. .
Hao wote si wachungaji wa watu, ni mbweha wala watu, ndio maana inabidi wajihami.
 
Jesus Christ duuu tunakoelekea siko kabisa yaan bado yy awe mfano kwa waumini yakwamba mungu pekee ndo mlinzi yy anatembea na mabody gard lukuki mfateni Yesu alivokuwa na sikuonyesha ufahari wa kulindwa wakati mlinzi Wa viumbe sio kiumbe mwenzio ndo manabii hao!!!? sjui mitume!!!! mnajua sifa za mitume na manabii nyie
 
Ni kwl kabisa hata mimi simuamini kbsa huyu mwingira akifuatiwa na mzee wa upako na mlima wa moto hao sitaki kabisa kuwasikiliza..kwangu ninaelewa mafundisho yake ni mwalimu mwakesege peke yake na the late mosses kulola..over
 
Tabia zao za kufanya ngono na waumini wao wa kike na wake za watu makanisani mwao ndiyo sababu kuu,wanahisi watakutana na watu waliowakosea adabu kwa wake zao hivyo hujihami na mabodigadi...
Ni kweli wanatafutwa mno kwa ajili ya tabia zao hizo kuna tetesi kuwa akiwa kwenye kambi yake kule Kibaha aliita wasichana wenye bikra awafundishe jinsi ya kuzilinda!!Mmmh jamaa hakufanya ajizi.Unategemea asitembee na walinzimtu kama huyu?
 
Nimeshangazwa sana na ulinzi ambao kiongozi wa kanisa la Efatha Ministry alivyokuwa na ulinzi wa kutisha. Amekuja hapa songea kwenye msiba wa dadake na walinzi lukuki wenye miwani nyeusi kama wale wa Obama.Najiuliza kwanini ulinzi huu,kuna tatizo la usalama nchini kwa sasa?Mbona Kardinali Pengo hana?Mbona sheikh mkuu hana?Kwanini huyu?Gari lake ni la gharama kubwa.
MOD MSINIPIGE BAN WALA SINA HILA NAE BALI KUJUA TU MAMBO HAYA
Kuchukua wake za watu kunamgalimu
 
Ni kwl kabisa hata mimi simuamini kbsa huyu mwingira akifuatiwa na mzee wa upako na mlima wa moto hao sitaki kabisa kuwasikiliza..kwangu ninaelewa mafundisho yake ni mwalimu mwakesege peke yake na the late mosses kulola..over

hapo kwa mwakasege 2ko pa1 mkuu wang
 
Naweza kukugawia moja likuoe na uwe kibopa
Hakuna shirika kati ya giza na nuru. It is either kati ya nuru na nuru AU giza na giza! Naamini unajua mwenyewe uko upande gani. Kazi yetu (walokle) ni kufukuza majini kwa Jina la Yesu! Nguruwe waliona ni afadhali kufa kuliko kuwa makao ya majini pale Bwana Yesu alipoyatoa nduki (fukuza) kutoka kwa mtu. Nashangaa nyie mnayafuga!
 
Kardinali Pengo hana walinzi kwa kuwa anakula halali lakini Gwajima na Mwingila wanahitaji walinzi kwa kuwa wamezoea kula haramu

Hawa wanamzidi hata YESU kwa''umaarufu'' Yesu hakua na ulinzi na angeutaka angeupata tena mkubwa tu lakini hakuwa wa kujikweza hakuogopa kifo maana alijua duni ni mapito hawa wanaipenda dunia sana ndo maana hawataki kuona kosa lolote kuhusu kung'anywa utamu wa dunia hii.... siku Yesu akirudoi atashanga sana wafuasi wake wakiwa na ulinzi lukuki na migari ya kifahari (hammer) am sure waki m offer ride atakataa.... aibu
 
sio mwingira tu hujawahi kukutana na msafara wa geo davie wa ngurumo ya upako?
jamaa mpaka ana ving'ora barabarani.
 
Ni kweli wanatafutwa mno kwa ajili ya tabia zao hizo kuna tetesi kuwa akiwa kwenye kambi yake kule Kibaha aliita wasichana wenye bikra awafundishe jinsi ya kuzilinda!!Mmmh jamaa hakufanya ajizi.Unategemea asitembee na walinzimtu kama huyu?

Hiki sasa kilinishangaza zaidi.Wakati amekuja hapa songea alitanguzana na vibinti vyenye umri kati ya 18 hadi 22 hivi. Vyote amevivisha suruali na shati nyeusi na kuviweka kwenye gari moja. Sijui malengo yalikuwa nini.
 
Ni kweli wanatafutwa mno kwa ajili ya tabia zao hizo kuna tetesi kuwa akiwa kwenye kambi yake kule Kibaha aliita wasichana wenye bikra awafundishe jinsi ya kuzilinda!!Mmmh jamaa hakufanya ajizi.Unategemea asitembee na walinzimtu kama huyu?
Kuna huyu Mzee mwenye namba ya simu 0656005556 anaitwa Ngonyani yupo kawe amedhulumiwa kiwanja chake na Mchungaji Rwakatare na Rushwa imetumika kila kona alipokwenda ameshindwa ! Sasa jiulize hv Mzee Kama huyu akiwa na uwezo Mama Rwakatare hatahitaji Ulinzi?
 
Wachungaji wengi huwa wapo kinyume na mahubili Yao , Vitendo vyao ni kinyume na mahubili Yao , Mfano Mchungaji Gwajima yeye ni bingwa wa kutembea na wake za watu, Kama alivyofanya kwa Frola mbasha,Pia wengine wanauza Unga huku wengine ni mabingwa wa kupora Viwanja vya wanyonge.
 
Back
Top Bottom