Kwanini infidelity imeongezeka sana kwa jamii yetu?

Kwanini infidelity imeongezeka sana kwa jamii yetu?

Life is a continous learning process,ulichokijua leo jana ulikuwa hukijui,kila siku tunapata ma experience mapya yanayotubadili perception yetu ya maisha. In other words mtazamo kuhusu cheating jana,juzi,mwaka uliopita si lazima uwe mtizamo wako leo. Mathalan bishanga mwaka jana nilikuwa cheater mkubuhu,could be leo nimeacha,why,labda dunia imenifundisha ubaya na madhara ya cheating.
To sum up😡The Boss na AshaDii achane na historia changieni uzi kwa muono wenu wa leo.

Kwa mtazamo wangu B', it was complicated then... It is still complicated now. God willing nikipata mawazo mapya nayaleta.
 
he he he, ujue wee uko juu sana.

Bishanga namnunua soko la Tandale, wee nakununua Quality Plaza.

Ngoja nimcheke Bishanga hadharani hata kama nami nimepewa za uso); hiloooo Bishanga limeitwa kachumbari; hiloooo!
 
kwani Bishanga huwa tunagonganisha manati?

Yee ni story tu.

Bishanga kachumbari, wewe Wine, main course ? ? ?
Konnie unasemaje? Halafu ujue siku nikikuacha watakuokota unaelea mto wami,chezeiya midundo ya size twelve.
 
Last edited by a moderator:
Ndoa za sikuizi bila kuwa na kidem cha kukuliwaza kitaa, haziendi kabisaaa! Wanawake wakishapigwa pete ya ndoa, wakapata na mtoto mmoja au wawili na kuendelea, wanabadilika sana, tena sana! Maisha ya ndoa yanakuwa na stress ajabu!

Usipokuwa na sehemu ya ku de-stress, walahi nakuambia, huchelewi kufukuza mke!
 
Utanisamehe mimi kwa kweli
threads zoote humu zinazotaka kujadili cheating nimeamua sitachangia
why?
sababu nilitoa mchango mwingi mno kwenye threads za zamani
hasa zile mbili za nyumba ndogo,ya kwangu na ya Roulete..
na zingine za Mwanajamii one nimezisahau title

kingine ni pili sioni kama kwa kuponda sana cheating inasaidia watu kubadilika
sanasana watu weengi wanaoponda cheating hadharani ni macheaters wakubwa in private
so why waste my energy?

U have said it all hasa hapo mwisho. Kipya ni kwamba hii sredi kaianzisha gfsonwin, najiuliza kuna nini there must be something seriously wrong somewhere..... The Boss wape the guide bana
 
Last edited by a moderator:
Kwa mtazamo wangu B', it was complicated then... It is still complicated now. God willing nikipata mawazo mapya nayaleta.

Nayasubiria,najua yatakuja tu,it is a matter of time.
 
umetibiwa wapi size 12??

Ile 2.1 imekuwa, kweli vits inaweza kuwa lori?

Konnie unasemaje? Halafu ujue siku nikikuacha watakuokota unaelea mto wami,chezeiya midundo ya size twelve.
 
Unahamu Nikusemeeee!!!!!! Nikikusemaaaa Utaliaaaa! Unahamu Nikuchambeeeeee!!! Nikikuchambaaa Utazimiaaaaa!!!!

Yatakushinda na wewe, kujifanya Shabiki MAANDAZI, Umetiwa amira kijiko kimoja Umeumuka Beseni Zima!!!!! We nichokoze tu,

NANI KANUNA? LARA 1 NIMEMUNA, NIMEVIMBA KAMA PUTO, UKINIGUSA NA SINDANO NAPASUKAAAAAA! LOLESH!!!!

Bwahahhah aya nimekugusa na kitu chenye ncha ila sidhani kama utapasuka!
 
mkuu saragossa mbona waongelea upande mmoja?vip na mwanaume akiweka jiko ndan inakuweje?wengi wakishaingia kwenye ndoa wanabweteka,mau2ndu ya enz wanaanza mahusiano yanatoweka hapo ndo problem inapoanzia lov is a2 way traffic mkishindwa kubalance imekula kwenu.kwan mwadhan wanawake huwa hawavutiwi na other men after marriage?au hawataki adventures with new persons?they do bt wanacompromise why cant you guys do the same?ofcourse c wanawake wote
 
Last edited by a moderator:
Binafsi I don't know why people cheat. Unakuta watu wengi especially women end up stepping out their relationships/marriages (start sleeping around) cause somebody cheated on them. Don’t let a cheater change who you are! Do not block your blessing from our God Almighty so you can get even with a cheater…it’s not worth it. I’ve come to realize that you can be the best woman/man there is but, if your partner is a cheater there is nothing you can do about it. At the end of the day, if you are in a marriage, do all you can, be the best wife/husband that you can be and leave the rest to God. Do your part and God will do the rest. When you GET TIRED or think his/her cheating might jeopardize your health then walk away. Make sure you give it all that way there will be no regrets! That’s my take.
 
Binafsi I don't know why people cheat. Unakuta watu wengi especially women end up stepping out their relationships/marriages (start sleeping around) cause somebody cheated on them. Don't let a cheater change who you are! Do not block your blessing from our God Almighty so you can get even with a cheater…it's not worth it. I've come to realize that you can be the best woman/man there is but, if your partner is a cheater there is nothing you can do about it. At the end of the day, if you are in a marriage, do all you can, be the best wife/husband that you can be and leave the rest to God. Do your part and God will do the rest. When you GET TIRED or think his/her cheating might jeopardize your health then walk away. Make sure you give it all that way there will be no regrets! That's my take.


and i thought unajiita naumia
sababu uliumia from cheating lol
 
Back
Top Bottom