Kwanini infidelity imeongezeka sana kwa jamii yetu?

Kwanini infidelity imeongezeka sana kwa jamii yetu?

Siku hizi kucheat imekuwa kama fashion.
Wengine wanasema sababu ni pesa lakini tumekuwa tukiona watu wenye pesa lakini wenza wao wana wacheat!

Wengine wana sema nikutorizishwa kwenye tendo ndio sababu na hapo kila mtu umtupia lawama mwenzie.

Madam B unam cheat?
 
Last edited by a moderator:


Uzuri wa hii mada ni kwamba watu wengi wanapiga porojo...hakuna au ni wachache sana wanao-cheat, ingawa nyumba za kupanga wageni zinajaa na nyingine bado zinajengwa hata maeneo ambayo hayafikiki!!

Babu DC!!
 
Uzuri wa hii mada ni kwamba watu wengi wanapiga porojo...hakuna au ni wachache sana wanao-cheat, ingawa nyumba za kupanga wageni zinajaa na nyingine bado zinajengwa hata maeneo ambayo hayafikiki!!

Babu DC!!
Sijakuelewa mkuu,una maana watu wengi wana cheat au hawa cheat?
 
Sijakuelewa mkuu,una maana watu wengi wana cheat au hawa cheat?


Ukisoma maoni na maelezo ya wadau wa MMU...wengi wanadai kuwa hawa-cheat...

Ndo maana nikasema kuwa inashangaza kwani ni tofauti na hali halisi kwenye uwanja wa mapambano!!

May be wadau wa JF MMU ni watu wazuri sana...huwa hawafanyi mambo hayo!

Babu DC!!
 
Ukisoma maoni na maelezo ya wadau wa MMU...wengi wanadai kuwa hawa-cheat...

Ndo maana nikasema kuwa inashangaza kwani ni tofauti na hali halisi kwenye uwanja wa mapambano!!

May be wadau wa JF MMU ni watu wazuri sana...huwa hawafanyi mambo hayo!

Babu DC!!
Hilo nshaliona siku nyingi.
Kuna siku nili wa challenge wanawake waolewa wa humu jf kwamba ambaye amewahi kum cheat mmewe akiri jamvini,ni mmoja tu alikiri tena kwa mbinde.We cheat a lot,wake kwa waume,hatutaki tu kukiri,tena wanawake wakicheat huwa hawakosi sababu,strange,sielewi kwa nini wanakataa kukubali kuwa tamaa ya ngono ndo inawasukuma,just like men.
 
Hilo nshaliona siku nyingi.
Kuna siku nili wa challenge wanawake waolewa wa humu jf kwamba ambaye amewahi kum cheat mmewe akiri jamvini,ni mmoja tu alikiri tena kwa mbinde.We cheat a lot,wake kwa waume,hatutaki tu kukiri,tena wanawake wakicheat huwa hawakosi sababu,strange,sielewi kwa nini wanakataa kukubali kuwa tamaa ya ngono ndo inawasukuma,just like men.

Ni dada zangu, wadogo zangu na wengine wajukuu zangu, kwa hiyo nawaelewa sana...!!

Ni vigumu kukiri hiyo kitu aisee...

Zamani hata kusema wanafanya matusi kwenye ndoa ilikuwa mwiko....Afadhali siku hizi wanasimulia..which is very helpful katika kubadilishana mawazo na uzoefu...

Hebu fuatilia hapa uone jinsi gfsonwin alivyomwaga shule ya kupigwa mpira ukweni jana.... SOMA HAPA FROM pg10

Very exciting experience, ila sasa kuipata kutoka kwa ndugu zetu hao ni ngumu sana!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
babu kumbe na wewe mtundu??

Hii ndizi ya kupandikiziwa kwenye machungwa mawili kifuani ni ipi??

Am out!

Hebu kwanza nambie na wewe, ndizi ya kupeleka gulioni utaitoa wapi Kongosho?

Halafu mie si mtundu...I am retired, ok???!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Hilo nshaliona siku nyingi.
Kuna siku nili wa challenge wanawake waolewa wa humu jf kwamba ambaye amewahi kum cheat mmewe akiri jamvini,ni mmoja tu alikiri tena kwa mbinde.We cheat a lot,wake kwa waume,hatutaki tu kukiri,tena wanawake wakicheat huwa hawakosi sababu,strange,sielewi kwa nini wanakataa kukubali kuwa tamaa ya ngono ndo inawasukuma,just like men.

I am your wife's boyfriend, paramour, and baby dad to be. Take that sucker heheee
 
Ukiendeshwa na mwili utafanya yaliyo ya mwili coz roho i radhi ila mwili ni dhaifu
 
Back
Top Bottom