Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa kwanini iwe halali kuona kinachomnogesha Kaka yako?maziwa yako nje nje nayo ni sehemu ya unogeshaji
Umeshaona wanawake wa Enswati? Maziwa kuwa nje kwa Waafrika si issue. Unamnyonyesha mtoto na Baba mkwe yuko hapo.
 
Mimi nashangaa wanawake wanaweza vipi kukumbatiana na kubusiana.. wakati mwanaume akimwambia rafiki yake nimekukumbuka anaweza kupigwa block
Unamwambie mwanaume mwenzio "NIMEKUMISS"🤣🤣🤣🤣🤣
 
Unamwambie mwanaume mwenzio "NIMEKUMISS"[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Yaani haya mambo pasua kichwa Sana" Dada kumwambia Kaka yake "NIMEKUMISS" ni kawaida sana,ila mtu na mdogo wake wa kiume kuambizana "NIMEKUMISS" sijawahi kusikia
 
Sky Eclat, [emoji23]mi hata kuoga na marafiki huwa sitaki aise tokea kitambo,
kipindi cha o level wale jamaa wakaa uchi dorm nilikua nawazingua
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]wale jamaa wakaa uchi
. lol
 
Hao ni wale wa Bukoba na Mara wenye mikono ya sweta. Lazima alioshe kwanza na ule wekundubaba hee!
 
Back
Top Bottom