Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Posts
512
Reaction score
326
Kwanini mawifi wanaweza kuoga pamoja,lakini ni ngumu sana kwa mashemeji kuoga pamoja? Kama manavyojua sisi tuishio karibu na mito, mabwaw na maziwa huoga majini.

Mara nyingi nimekua nikiona mawifi wanajiachia wakioga pamoja lakini mashemeji (wakiume) ikitokea wakakutana mtoni/ziwani basi itabidi mmoja wapo ampishe mwenzake, je,ni mila na desturi au ni utamaduni?
 
Kwasababu viungo vyetu vya uzazi vimefichwa na kwenu viko nje. Sasa uoge na shemeji uone kinachomnogesha dada yako!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa kwanini iwe halali kuona kinachomnogesha Kaka yako?maziwa yako nje nje nayo ni sehemu ya unogeshaji
 
Back
Top Bottom