Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Kwangu mimi sipendi kuoga na mtu akiwa uchi awe mwanaume au mwanamke aisee sipendag kuona zile dudu zao.

Katika imaan dini haziruhusu mwanaume au mwanamke kuangalia uchi wa mwenziwe labda iwe dharura sawa ila sio kwa makusudi.

Ndio maana hata nikienda kuoga mtoni huwa sipendi kuoga pamoja yaan huwa namuacha mwenzangu aoge kisha akimaliza ndipo nakwenda mimi hii kwa mujibu wa dini ya kiislam hairuhusu.

Mtu pekee anaetakiwa kuona uchi wa mwenzake ni mke au mume na kuna kipindi cha dharura hasa uhaba wa madaktari au nurse hapo kuna ulazima wa kuona uchi wa mwenziwe.

Kama tujuavyo uchi wa mwanaume ni kuanzia magotini mpaka kitovuni na uchi wa mwanamke ni mwili mzima isipokua viganjan na uson japo kuna wengine hata uso hawatak uuone.
 
Back
Top Bottom