Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Wanaume marafiki hawawezi kutengeneza ukaribu kihisia kama marafiki wa kike wanavyofanya, hiyo ndio sababu
 
Mimi nashangaa wanawake wanaweza vipi kukumbatiana na kubusiana.. wakati mwanaume akimwambia rafiki yake nimekukumbuka anaweza kupigwa block
Sio hivyo tu, pia tunaitana majina kama mpenzi,darling sweetheart bila tatizo kabisa.
 
Kwa sababu viungo vyetu vya uzazi vimefichwa na kwenu viko nje. Sasa uoge na shemeji uone kinachomnogesha dada yako!
Nadhani hili ndio jibu sahihi.. wanawake sehemu zao zipo ndani.. mwanaume mkuyange unaweza simama ikawa shida.
 
Hiawe
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Sasa kwanini iwe halali kuona kinachomnogesha Kaka yako?maziwa yako nje nje nayo ni sehemu ya unogeshaji
Wmanamke akiwa amesimama huwezi kuona K yake.
 
Sio hivyo tu, pia tunaitana majina kama mpenzi,darling sweetheart bila tatizo kabisa.
Sasa mnawezaje asee.. unaweza kwambia baba yako nakupenda baba akaona hapa hana mtoto
 
Kwa wanaume kuna vitu ambavyo ni mwiko kufanya mfano kuvua nguo mbele ya wanaume/ mwanaume mwenzio, ikitokea mazingira yanakulazimu basi mwanaume huwezi kumuangalia mwanaume mwenzio akiwa uchi it feels so wrong and girly, ni sawa na mwanaume kupakaa mafuta mgongoni au makalioni, au kuwa all touchy lazima uzinguliwe! Kuambiana tu tunapendana ni so weird... those shits are for white people not us black. Especially kuonekana tako dah hio ni not normal kabisa, tako ni sehemu sacred kwa mwanaume that only he can touch napo akiwa anaoga au akiwa toilet.
 
Kwa wanaume kuna vitu ambavyo ni mwiko kufanya mfano kuvua nguo mbele ya wanaume/ mwanaume mwenzio, ikitokea mazingira yanakulazimu basi mwanaume huwezi kumuangalia mwanaume mwenzio akiwa uchi it feels so wrong and girly, ni sawa na mwanaume kupakaa mafuta mgongoni au makalioni, au kuwa all touchy lazima uzinguliwe! Kuambiana tu tunapendana ni so weird... those shits are for white people not us black. Especially kuonekana tako dah hio ni not normal kabisa, tako ni sehemu sacred kwa mwanaume that only he can touch napo akiwa anaoga au akiwa toilet.
Duu kwahiyo ukipaka mafuta mgongoni na makalioni tafsiri yake nini?
 
Wewe kama mimi tu, huwa sipendagi sana kukaa uchi aisee.

Ukifuatilia kwa kina baadhi ya watu tuliojifunza elimu ya dini huwa tunafahamu kwa nini hatupenda kuonyesha uchi wetu kwa wengine hata kama ni jinsia moja.
Sky Eclat, [emoji23]mi hata kuoga na marafiki huwa sitaki aise tokea kitambo,
kipindi cha o level wale jamaa wakaa uchi dorm nilikua nawazingua
 
Back
Top Bottom