Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Kwanini hili ni halali kwa wanawake tu?

Bandu Ncheche, Inategemea mazingira ila sio vizuri uone mashine ya shemeji yako ambayo anamburudisha nayo dadaako.

Ila umenikunbusha kipindi tuko makruta jeshini kuna jamaa yeye tukienda kuoga tunaoga sehemu moja wote ila yeye alikuwa anajitenga mbali peke ake au siku tumebanwa sana tuaoga pamoja.

Ila yeye havui chupi sasa siku tukajiuliza huyu mwenzetu mbona havui chupi tukioga nae basi siku tukamwekea mtego pale anapoenda kuogea akiwa mwenyewe anavu nguo zote basi kuna jamaa akaendaga kujificha chakani mshkaji alipoenda kuoga amevua nguo zote alipojipaka sabuni mwili mzima jamaa akajitokeza ghafla kumbe mshkaji alikuwa hajatairiwa ndo maana alikuwa anajitenga[emoji2][emoji2]
 
Lucas Mobutu, Na wengi wa dizaini hii walikuwa na vielement vya ushoga!

Haiwezekani sisi wote tuoge pale bafuni kwenye korido wewe ujifiche! Wote tutembee uchi uchi Dom zima au na boxer ila wewe kutwa uko na minguo yako!
[emoji3][emoji3][emoji3] kweli ujue! Tulikua tunaanza kuchora ramani chini jamaa ni bwabwa
 
Nadhani ni mila kama ilivyo wifi anaweza ingia chumbani kwa kaka yake ila shemeji ni mwiko kuona anapolala dada yake na mumewe


Cc Kingsmann
 
Kumwambia dume mwenzio nimekumiss au Nakupenda INALETA UKAKASI SANA AISEE
Kuna mchiz wangu alikua ananitumia text anapenda kuniita BEST, nikamvumilia lakin mwisho wa siku nikamchana live kuwa aachr hizo mambo mm sizikubali.

2. Wa pili ni brother angu kanizid mbali sana umri halaf ni mchungaji, anapenda sana kunitafuta tafuta af mm huwa sina sana time nae .Basi huwa anaanza kunitumia text za nimekukumbuka mara nimeku miss.Aisee huwa ananichefua vibaya sana.Nimemlia buyu now days ila kum block siwezi
 
Lucas Mobutu, Na wengi wa dizaini hii walikuwa na vielement vya ushoga!

Haiwezekani sisi wote tuoge pale bafuni kwenye korido wewe ujifiche! Wote tutembee uchi uchi Dom zima au na boxer ila wewe kutwa uko na minguo yako!

Tuna misconceptions nyingi sana kuhusu watu walio tofauti na sisi na mbaya zaidi tunafanya maisha yao kuwa magumu zaidi, siku unasikia mtu kajiua mnabaki kushangaa na wakati mlichangia. Mimi nina katabia ka kuaminika and kuna mtu alikuwa ana tabia kama hiyo ila siku niliopokuja kujua sababu zake NILIJUTA na KUMUHURUMIA...

Now nimekua na nimejifunza kuwa less judgemental lakini kuwaelewa watu zaidi.Mungu akikuumba timilifu its a blessing lakini usiitumie against watu wengine maana mwisho wa siku hukulipia service ya uumbaji.It was just a natural occurance
 
Mkuu kuna choko alitumia picha za mnduku na maneno ya ajabu ajabu siku hiyo hiyo nikaifunga facebook account yangu mpaka leo.
Mi kuna choko aisee alifanyia hivyo hivyo kumpeleleza akaniambia anasoma chuo cha uhasibu arusha AIAA da nikaona dunia imeisha yani kanitumia matako yake kabisa eti anaipenda kum...aa nina zake
 
Hahahahaaaa....Vibamia lazima vitesekeee ukweli utabaki paleee paleeeeeee.

Lakini si niliomba msamaha Mrs mtera ha ha ha ha

NIsamehe tena siwezi kuogelea wala ujuzi sina

Nisamehe tena
 
Back
Top Bottom