Kwanini hakuna Mkuu wa Majeshi mwanamke hapa Duniani?

Kwanini hakuna Mkuu wa Majeshi mwanamke hapa Duniani?

Wakuu wa jukwaa.naombeni mnijuze ni kwanini akina mama hawapewi nafasi adhimu na nyeti ya kuongoza Jeshi ( Ukuu wa Majeshi ) ?

Nini tatizo, mbona Urais, Umakamu wa Rais na hata Uwaziri Mkuu huwa wanashika nyadhifa hizo, lakini ukuu wa majeshi ni shida?

Karibuni kwa mjadala...
Huko US wao wanataraji kuwa na female chief of staff kwa mara ya kwanza ndani ya miaka 20 ijayo hii ni kwa mujibu wa Gen. James McConville
 
Angalia idadi ya wanawake ambao ni wanajeshi duniani, kama idadi ni ndogo basi uwezekano wao kupata mkuu wa jeshi ni mdogo.
 
Wakuu wa jukwaa.naombeni mnijuze ni kwanini akina mama hawapewi nafasi adhimu na nyeti ya kuongoza Jeshi ( Ukuu wa Majeshi ) ?

Nini tatizo, mbona Urais, Umakamu wa Rais na hata Uwaziri Mkuu huwa wanashika nyadhifa hizo, lakini ukuu wa majeshi ni shida?

Karibuni kwa mjadala...
Yupo wa jamaica
 
Hivyo ni vitengo maalum MKUU.. na hata huo uraisi/makamo nk.. kwa uchache sana wapo humo
 
Manabii wote ni wakiume

Wanafunz 12 wa bwana yesu ni wanaume

Maswahaba wote wa bwana mtume PBUH ni wanaume

Mungu alimuumba kwanza Adam....mwanaume

Iko hivi.. si kweli kama wanavyosema wanasiasa uchwara kwamba wanaume na wanawake wapo sawa

Mungu amewafanya wanaume kua juu ya wanawake kwa sababu azijuazo yeue mwenyewe

Kama alivuosema katika Quran' wanaume ni viongozi wa wanawake thats why mtaoshia tu kuimba haki sawa ila it will never happen .....
 
Sababu zipo

Ulishawahi ona mwanamke anapangwa zamu usiku awe polisi au mwanajeshi?

Au ulishawahi kuona Jeshi lolote lenye makomandoo wanawake.Jeshini Luna kazi wanawake hawawezi ndio maana hutakiwi wanaume wanaoziweza

Mkuu wa majeshi anatakiwa kuwa on duty masaa 24


Wanawake hawawezi
 
huko Marekani kwa wanadaiwa mabingwa wa haki za binadamu wanawake jeshini wamelalamika kuwa nao vitani wawe wanapelekwa front line
 
Back
Top Bottom