Kwanini hakuna Mkuu wa Majeshi mwanamke hapa Duniani?

Kwanini hakuna Mkuu wa Majeshi mwanamke hapa Duniani?

Wakuu wa jukwaa.naombeni mnijuze ni kwanini akina mama hawapewi nafasi adhimu na nyeti ya kuongoza Jeshi ( Ukuu wa Majeshi ) ?

Nini tatizo, mbona Urais, Umakamu wa Rais na hata Uwaziri Mkuu huwa wanashika nyadhifa hizo, lakini ukuu wa majeshi ni shida?

Karibuni kwa mjadala...
kama Tanzania imetokea Amiri jeshi mkuu wa majeshi ya Tanzania ambaye mkuu wa majeshi yupo chini yake na ndiye Rais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samiah Suluhu Hassan "Mwanamke"
Basi amini chini ya Jua hakuna jambo linaloshindikana.

Ni swala la muda tuu. Time will tell.
 
Ni ngumu sana hii kwa mwanamke kuongoza jeshi.
Kwanza tofauti za kimaumbile yaani misuli ya mwanaume ni mingi kuliko mwanamke hivyo tofauti ya nguvu.

Pili ni uwezo was kuhimiki stress, mwanamke hawezi kuhimili long stress.

Tatu ni kutokana na mwanaume ni kiongozi kwa mwanamke hta maandiko yanathibitisha, why tupinge. Tusisingizie mfumo dume
Nikurekebishe kidogo, idadi ya misuli ni ilieile kwa mwanaume na kwa mwanamke, ila tu tofauti ni strength ya misuli kulingana na utofauti wa ukuji kati ya mwanamke na mwanaume.

Mwanamke anafikia ukomavu wa mwili haraka zaidi kuliko mwanaume.

Mwanaume anachelewa kufikia ukomavu wa mwili na hivo mpaka anavofikia mda wa ukomavu (maturity) anakua ametengneza misuli yenye nguvu zaidi kuliko mwanamke.
 
Kwa sababu Mungu wa majeshi ni mwanaume na majeshi yote ni yake.🚶🚶🚶
 
Ni ngumu sana hii kwa mwanamke kuongoza jeshi.
Kwanza tofauti za kimaumbile yaani misuli ya mwanaume ni mingi kuliko mwanamke hivyo tofauti ya nguvu.

Pili ni uwezo was kuhimiki stress, mwanamke hawezi kuhimili long stress.

Tatu ni kutokana na mwanaume ni kiongozi kwa mwanamke hta maandiko yanathibitisha, why tupinge. Tusisingizie mfumo dume
Sasa kama mwanaume ni kiongozi na mwanamke hawezi kuongoza mbona nchi yetu kwa sasa ipo chini ya Mwanamke? Kwa hiyo hakuna uongozi nchini au tafsiri yake ni nini?
 
Uliwahi kujiuliza:-
(1)Kwa nini Mungu ni Mwanaume na si mwanamke?
(2)Kwa nini Mungu alimwumba kwanza Adamu(mwanaume) na siyo Eva?
(3) Kwa nini Mungu alimleta Yesu(mwanaume) ili kuukomboa ulimwengu?
(4) Kwa nini Yesu aliwachagua mitume 12 ambao wote walikuwa ni wanaume bila kumchagua hata mwanamke mmoja?
(5)Kwa nini Mungu alimleta Mtume Muhammad S.A.W (mwanaume) na wala si mwanamke?
NB:- Mifano mingine aongezee mtu mwingine.
 
kama Tanzania imetokea Amiri jeshi mkuu wa majeshi ya Tanzania ambaye mkuu wa majeshi yupo chini yake na ndiye Rais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samiah Suluhu Hassan "Mwanamke"
Basi amini chini ya Jua hakuna jambo linaloshindikana.

Ni swala la muda tuu. Time will tell.
Soma uzi vizuri
 
Wakuu wa jukwaa.naombeni mnijuze ni kwanini akina mama hawapewi nafasi adhimu na nyeti ya kuongoza Jeshi ( Ukuu wa Majeshi ) ?

Nini tatizo, mbona Urais, Umakamu wa Rais na hata Uwaziri Mkuu huwa wanashika nyadhifa hizo, lakini ukuu wa majeshi ni shida?

Karibuni kwa mjadala...
Kwani ushaonaga padri wa kike!!??
 
Uliwahi kujiuliza:-
(1)Kwa nini Mungu ni Mwanaume na si mwanamke?
(2)Kwa nini Mungu alimwumba kwanza Adamu(mwanaume) na siyo Eva?
(3) Kwa nini Mungu alimleta Yesu(mwanaume) ili kuukomboa ulimwengu?
(4) Kwa nini Yesu aliwachagua mitume 12 ambao wote walikuwa ni wanaume bila kumchagua hata mwanamke mmoja?
(5)Kwa nini Mungu alimleta Mtume Muhammad S.A.W (mwanaume) na wala si mwanamke?
NB:- Mifano mingine aongezee mtu mwingine.
Aisee wewe MUNGU ULIMUONA WAPI? NA KAMA NI MWANAUME VP ANA MKE WAKE?

KULIKO KUKUFURU BORA KUKAA KIMYA.
 
Ni ngumu sana hii kwa mwanamke kuongoza jeshi.
Kwanza tofauti za kimaumbile yaani misuli ya mwanaume ni mingi kuliko mwanamke hivyo tofauti ya nguvu.

Pili ni uwezo was kuhimiki stress, mwanamke hawezi kuhimili long stress.

Tatu ni kutokana na mwanaume ni kiongozi kwa mwanamke hta maandiko yanathibitisha, why tupinge. Tusisingizie mfumo dume
Kuongoza jeshi mpaka uwe na misuli? Hapana mkuu
 
Mambo Ni mengi Ila ngoja nisiseme. All I can say is ' women know' they know what I mean when I say, they know.
 
Pamoja na mambo mengine, Jeshi maana yake Nguvu.

Wenye nguvu ndio wanatakiwa kuwepo Jeshini.
Labda ungeuliza kwanini

Simba dume ana nguvu kupita Simba Jike ?
 
Hakuna chs mfumo dume wala mfumo beberu ni wao wenyewe tu hawakufikia cheo cha ujenerali hata mmoja. Hapa Tanzania mwanamke aliyefika cheo cha juu zaidi ilikuwa ni meja jenerali kipindi cha Kikwete. Nahisi ashastaafu
Major General Zawadi Madawili mama yetu alishastaafu kipindi niko JKT alikuwa matron general wa JKT nchi nzima.Mwaka 1975 alikuwa mwanamke wa kwanza kupata cheo cha Luteni.Wako wengiene wawili Sara Rwambali na Lilian.Wote ni mama zetu hawa wameshastaafu.Hapa mama Zawadi Madawili kipindi akiwa brigedia general picha za wengine Chini mhe JK akitaniana na makamanda wake major general Lilian Kingazi na Major general Sara Rwambari ikulu.Ikumbukwe kuwa kama ni seniority kijeshi mhe alikuwa yeye ni Luteni kanali kipindi anaingia siasa ila kwa hapa sasa vile yeye ni Amiri jeshi mkuu amekuwa boss wao sasa maana ndio anayewateua.Hapa inaonekana katika hali ya kawaida japo ni boss wao lakini wanampiga madongo mkuu wa wa nchi kwa tafsiri ya picha tu labda wanamuambia heeeee wewe Jakaya yaani umekuwa bwana mkubwa sasa hongera sana(ni mawazo yangu tu ya kiutani)

zawadi.PNG


LILIAN KINGAZI.PNG
 
Soma uzi vizuri
ndo hivo, swala la mkuu wa majeshi mwanamke inawezekana kabisa, ni swala la muda tuu. Muda wake ukifika atapatikana na itatokea tuu.

pia kumbuka wanawake hawakuwa/hawana muamko na jeshi, ila kwa tunapoelekea mwamko wa jeshi kwa wanawake unakuwa mkubwa, hivyo basi tegemea mabadiliko muda wowote ule.

Kwani ni nani alijua kama ingekaa itokee mwanamke, awe Rais wa Tanzania?, tena kwenye kipindi hiki hiki cha mfumo dume.

Nothing is impossible under the sun.

Pia umesema dunia nzima haijawai kutokea mwanamke kuwa mkuu wa majeshi,

Je? unauhakika na ulichokiandika?

ulishawahi kufuatilia historia za mataifa yote duniani, ukajiridhisha kwamba haikuwai kutokea mkuu wa majeshi mwanamke?
 
Mimba ikimchukua Rais je? Si atapindua nchi
 
Back
Top Bottom