Kwanini hakuna Mkuu wa Majeshi mwanamke hapa Duniani?

Kwanini hakuna Mkuu wa Majeshi mwanamke hapa Duniani?

Wanawake ni viumbe dhaifu sana hata kupewa madaraka kama urais, ubunge, uanasheria bado hawakidhi vigezo hivyo vya kupewa nyazifa hizo kwanini sababu ya udhaifu wao. Kubeba mimba, kutongozwa, nguvu
 
Leading a military sio kazi rahisi kama unavyodhani. Military state within a state, so ile kazi ya kuwa mkuu wa majeshi. Lazima achaguliwe mwanaume ambaye amkuwa jeshini kwa muda mrefu na anauzoefu wa muda mrefu. Na pia wanaume ni leaders toka anapozaliwa.

Na si tu ukuu wa majeshi hata special forces hakuna mwanamke. America waliwahi kulalamika kuwa hakuna female special force lakin baada ya kupewa mazoez sawa wanayopewa wanaume walifeli sana.

Man are mans, woman atabaki kuwa hivyo hivyo.
British council
 
mkuu wa CIA ni mwanamke kwa mara ya kwanza
aliolewa akaachika zaidi ya miaka 30 iliyopita ,hana mtoto,hajiusishi na social network
ni mama wa kazi,kabla ya hakuwa dg wa CIA alikuwa ana operate kambi za siri za mateso kwa magaidi wa sept 11
watu walishtuka na uteuzi ,ili bidi CIA watoe CV ya operation alizofanya ndani ya miaka 33 anatisha kwa kweli
800px-Gina_Haspel_official_CIA_portrait.jpg
 
mkuu wa CIA ni mwanamke kwa mara ya kwanza
aliolewa akaachika zaidi ya miaka 30 iliyopita ,hana mtoto,hajiusishi na social network
ni mama wa kazi,kabla ya hakuwa dg wa CIA alikuwa ana operate kambi za siri za mateso kwa magaidi wa sept 11
watu walishtuka na uteuzi ,ili bidi CIA watoe CV ya operation alizofanya ndani ya miaka 33 anatisha kwa kweli
800px-Gina_Haspel_official_CIA_portrait.jpg
Huyo Gina before ajawa DG wa CIA alikuwa ni Deputy Director wa apo apo CIA
 
Wanawake ni rahis kufall kwenye majaribu haswa hisia za kibinadamu ambazo hazidhibitiwi, aidha ni wepesi kusaliti kambi japo naamini Dunia inaenda kasi sana ipo siku wanaweza kuwepo na kushika vyeo vya juu km hivyo
 
Leading a military sio kazi rahisi kama unavyodhani. Military state within a state, so ile kazi ya kuwa mkuu wa majeshi. Lazima achaguliwe mwanaume ambaye amkuwa jeshini kwa muda mrefu na anauzoefu wa muda mrefu. Na pia wanaume ni leaders toka anapozaliwa.

Na si tu ukuu wa majeshi hata special forces hakuna mwanamke. America waliwahi kulalamika kuwa hakuna female special force lakin baada ya kupewa mazoez sawa wanayopewa wanaume walifeli sana.

Man are mans, woman atabaki kuwa hivyo hivyo.

Men will be men. But women will be aunties.
 
Wakuu wa jukwaa.naombeni mnijuze ni kwanini akina mama hawapewi nafasi adhimu na nyeti ya kuongoza Jeshi ( Ukuu wa Majeshi ) ?

Nini tatizo, mbona Urais, Umakamu wa Rais na hata Uwaziri Mkuu huwa wanashika nyadhifa hizo, lakini ukuu wa majeshi ni shida?

Karibuni kwa mjadala...
Mama Samia Hassan akiwa Rais atamteua Mwanamke awe mkuu wa majeshi.
 
Aisee uzi wako umeonekana, Kenya leo wameteua General wa kwanza katika historia nimeona Itv uhuru akimpa rank
 
Back
Top Bottom