Kwanini Dotto Magari anamuogopa Askofu Gwajima

Kwanini Dotto Magari anamuogopa Askofu Gwajima

🔹 UNAHITAJI MKOPO HARAKA? TUNA SULUHISHO! 🔹

💳 Mikopo kwa Dhamana ya Kadi ya Gari - Pata pesa Hadi 30m ndani ya masaa 24 bila usumbufu!
🚗 Mkopo wa Kuagiza Gari kutoka Nje ya Nchi - Tunakusaidia kuagiza gari unalotaka kwa urahisi Kwa mkopo wa 55% wa thamani ya gari mpaka linakufukia
💰 Mkopo wa Kulipia Ushuru wa Gari - Hauna ushuru? Tunakulipia ushuru 80% ya gharama za ushuru haraka ili upate gari yako
🚙 Mkopo wa Kununua Gari Katika Yadi za Ndani - Tunakupa mkopo wa 45 % ununue gari unalopenda kutoka yadi yoyote Tanzania!

✅ Masharti nafuu
✅ Riba rafiki
✅ Uhakika wa kupata mkopo ndani ya muda mfupi
✅ Huduma bora kwa wateja

📞 Wasiliana Nasi Leo:
📱 Simu 0784087481
WhatsApp: 0768815810
 
Back
Top Bottom