Kwanini CHADEMA wanamwona Mbowe wa kipekee (exceptional)?

stakehigh

JF-Expert Member
Aug 9, 2019
4,705
2,000
Nawasalimu kwa jina la Lowassa

Hivi karibuni naona vijana wa CHADEMA wanamwagia sifa sana mzee baba Mbowe, naombeni mtuambie ni nini haswa kinachomfanya Mbowe apokee sifa zote hizo wakati kila mtu anajua ni kada mtiifu wa CCM.

Whats so special about him?
 

Ryaro ryaro

JF-Expert Member
Feb 10, 2021
291
1,000
Nawasalimu kwa jina la Lowassa!

Hivi karibuni naona vijana wa Chadema wanamwagia sifa sana mzee baba Mbowe, naombeni mtuambie ni nini haswa kinachomfanya Mbowe apokee sifa zote izo wakati kila mtu anajua ni kada mtiifu wa CCM.

Whats so special about him?
He has got his owner weakness but for more than two decade he has shown to posses very important leadership skills including the sense of humor, a comforter, and or with political tolerance.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
85,271
2,000
Nawasalimu kwa jina la Lowassa!

Hivi karibuni naona vijana wa Chadema wanamwagia sifa sana mzee baba Mbowe, naombeni mtuambie ni nini haswa kinachomfanya Mbowe apokee sifa zote izo wakati kila mtu anajua ni kada mtiifu wa CCM.

Whats so special about him?
BAVICHA_&_CHASO_on_Instagram:_“Enzi_hizo_Lijuakali_hapajui_mjini._%0A%0ALeo_anamtukana_Mwe...jpg
Tutamtoa_Mkoloni_Mweusi_Soon_on_Instagram:_“Mwenyekiti_wa_Chadema_Taifa_akisalimiana_na_Waziri...jpg
No_Hate_No_Fear_on_Instagram:_“Uongozi_ni_kusikiliza.”%22_.jpg
FB_IMG_1589397986327.jpg
FB_IMG_1595009729173.jpg
 

saidi kindole

JF-Expert Member
Sep 21, 2012
308
1,000
Nawasalimu kwa jina la Lowassa!

Hivi karibuni naona vijana wa Chadema wanamwagia sifa sana mzee baba Mbowe, naombeni mtuambie ni nini haswa kinachomfanya Mbowe apokee sifa zote izo wakati kila mtu anajua ni kada mtiifu wa CCM.

Whats so special about him?
kada mtiifu wa ccm huwa anafilisiwa au kufungwa na watawala?
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
10,900
2,000
Nawasalimu kwa jina la Lowassa

Hivi karibuni naona vijana wa CHADEMA wanamwagia sifa sana mzee baba Mbowe, naombeni mtuambie ni nini haswa kinachomfanya Mbowe apokee sifa zote hizo wakati kila mtu anajua ni kada mtiifu wa CCM.

Whats so special about him?
Wafuasi wa wanasiasa wote hufanana, kama kwa hayati JPM nani angeweza kutofautiana naye?
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
11,294
2,000
Nawasalimu kwa jina la Lowassa

Hivi karibuni naona vijana wa CHADEMA wanamwagia sifa sana mzee baba Mbowe, naombeni mtuambie ni nini haswa kinachomfanya Mbowe apokee sifa zote hizo wakati kila mtu anajua ni kada mtiifu wa CCM.

Whats so special about him?
Ni kama ccm kwa mwendazake
 

santesandy

JF-Expert Member
Apr 23, 2012
2,035
2,000
Nawasalimu kwa jina la Lowassa

Hivi karibuni naona vijana wa CHADEMA wanamwagia sifa sana mzee baba Mbowe, naombeni mtuambie ni nini haswa kinachomfanya Mbowe apokee sifa zote hizo wakati kila mtu anajua ni kada mtiifu wa CCM.

Whats so special about him?
Ni kwa sababu; Mbowe ni exceptional! Au nenda Kisongo ukamtembelee jambazi, utaje jina Mbowe, uone matokeo!!
 

stakehigh

JF-Expert Member
Aug 9, 2019
4,705
2,000
Kwa uchache operation uhuru,haki na maendeleo umekuwa wimbo wa wa Tanzania wote ,wapenda haki na wasiopenda haki. Na kazi inaendelea. Hata vijana wa kijani tumejumuishwa.

hicho ndo kinawafanya mumwagie sifa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom