Kwanini CHADEMA hawatoi matamko katika maswala ya Waislam?

Kwanini CHADEMA hawatoi matamko katika maswala ya Waislam?

Kwakuwa waislam hawauwawi kwenye chaguzi na wakigombea hawaenguliwi. Haya mano reforms No election ni CHADEMA tu.
Mzee Kibao alikuwa mkatoliki?!
Ukiona mtu anaanza kuingiza siasa kwenye dini au kuingiza dini kwenye siasa ujue ni dalili ya kufilisika na kuishiwa hoja.
Mimi ninavyojua vyama vyote vina wafuasi waislamu na wakristo!
Tanzania hamna chama Cha wakristo peke yao wala hamna chama Cha waislamu peke yao!.
Vyama vyote vina wakristo na waislamu.
Jambo ambalo linaweza kuwa na mantiki ni kwamba ,MASHEIKH HUWA HAWAPENDI KUJIINGIZA KATIKA MIKWARUZANO NA SERIKALI ILIYOPO MADARAKANI NA KWA HILO HATA KAMA MIMI SIO MFUASI WA BAKWATA LAKINI KWA HILI NINAWAUNGA MKONO.
 
Wakati wa mahakama ya kadhi

Swala la OIC wakati kuna Vatican hapa

Swala la masheikh na kesi. Wao wanataka waislam wawapigie kelele ktk harakati zao ?

Nimemsikia Lema leo akiwalaumu waislam hawatoi tamko ktk swala la no reform no election kwa sababu Rais muislam.

Swali lini CHADEMA imewapigia kelele madai ya waislam dhidi ya utawala?
Hahahhaha wanatapa tapa
 
Hoja hii ilikua hot kipindi flan kama ilivyo hii ya no reform lkn chadema ikawa kimya. Leo lema anawalumu waislam kwa sababu ya ukimya wao ktk swala la lao. Aache double standard
Inamaana wewe hujawahi kushuhudia uchafuzi wa tume ya uchaguzi
 
Mzee Kibao alikuwa mkatoliki?!
Ukiona mtu anaanza kuingiza siasa kwenye dini au kuingiza dini kwenye siasa ujue ni dalili ya kufilisika na kuishiwa hoja.
Mimi ninavyojua vyama vyote vina wafuasi waislamu na wakristo!
Tanzania hamna chama Cha wakristo peke yao wala hamna chama Cha waislamu peke yao!.
Vyama vyote vina wakristo na waislamu.
Jambo ambalo linaweza kuwa na mantiki ni kwamba ,MASHEIKH HUWA HAWAPENDI KUJIINGIZA KATIKA MIKWARUZANO NA SERIKALI ILIYOPO MADARAKANI NA KWA HILO HATA KAMA MIMI SIO MFUASI WA BAKWATA LAKINI KWA HILI NINAWAUNGA MKONO.
Hiyo ni shauri yako lakini Mtume Muhammad na dola ya ottoman ilikuwa ni siasa .
Kuhusu mikwaruzano ilianza na Muhammad pale Makka,alipokinukisha AKAKIMBILIA YATHRIB.
 
Back
Top Bottom