Uchaguzi 2020 Kwanini ACT-Wazalendo wanahimiza sana Wapinzani Kuungana tofauti na CHADEMA ambao wanataka kila Mtu apambane na hali yake tu?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,685
2,000
Kila nikiwasikia ACT-Wazalendo wakizungumza naona wanatia sana Huruma na wakati mwingine hadi 'wanalazimisha' Waungane na CHADEMA lakini kila nikiwasikia CHADEMA wao nawaona hawataki huo Ushirikiano wa 'Kinafiki' na badala yake wanataka kila Chama Kipambane tu na hali yake kuelekea Uchaguzi Mkuu ujao. Safi mno CHADEMA hakuna Kuungana nao Lissu Wetu anatosha.

Kazi ipo mwaka huu!
 

Mshughulishaji

JF-Expert Member
Sep 29, 2015
840
1,000
Labda pawe na muungano wa maandishi, lakini naona pana kitu hapo mbeleni juu ya hata kama wakiungana, hili lilitakiwa mapema sana japo lina faida na hasara kama ilivyo kawaida kwenye mambo mengi kuwa na pande mbili.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,685
2,000
Labda pawe na muungano wa maandishi, lakini naona pana kitu hapo mbeleni juu ya hata kama wakiungana, hili lilitakiwa mapema sana japo lina faida na hasara kama ilivyo kawaida kwenye mambo mengi kuwa na pande mbili.
Nikiwa kama mwana CHADEMA hata 'Members' wote wa JamiiForums hapa wanalijua hili Mimi nadhani Tundu Antipasi Lissu Wetu anatosha sana.
 

Mshughulishaji

JF-Expert Member
Sep 29, 2015
840
1,000
Nikiwa kama mwana CHADEMA hata 'Members' wote wa JamiiForums hapa wanalijua hili Mimi nadhani Tundu Antipasi Lissu Wetu anatosha sana.
Nikiwa mfuatiliaji wa mambo ya Muungano nadhani kuna jambo ambalo kwa wenye kufikiri watakua wameshaanza kuelewa kwanini hali ipo hivyo ila wanao waza wataendelea kubashiri na si kuleta suluhisho la mambo ya Muungano wao kwanini kama upande mmoja una shauku sana na mwingine kama hautilii maanani sana.
 

Mwanzi1

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
5,724
2,000
Chadema inataka maslahi na ACT inataka uhai.

Kama Chadema wakisema NO ushirikiano na ACT, huo ndio utakuwa msumari wa mwisho kwenye jeneza la ACT.

Ikumbukwe wote wanashida ya kupata wagombea makini kwenye majimbo yote ya nchi zima.
 

Mkwavingwa

Member
Jul 26, 2020
90
125
Chadema inataka maslahi na ACT inataka uhai.

Kama Chadema wakisema NO ushirikiano na ACT, huo ndio utakuwa msumari wa mwisho kwenye jeneza la ACT.

Ikumbukwe wote wanashida ya kupata wagombea makini kwenye majimbo yote ya nchi zima.
Hebu na waseme, mimi huwatizama kwa jicho la huruma, ngojeni uchaguzi upite ndio Mtajua kusoma a, e, I, o, u
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
4,871
2,000
Ni ‘kalikulesheni’ za ZZK, mwaka huu akimbize TAL ili 2025 iwe zamu ya Zitto.... ni hesabu nzuri.
 

Mbase1970

JF-Expert Member
Jun 11, 2015
6,030
2,000
Kila nikiwasikia ACT-Wazalendo wakizungumza naona wanatia sana Huruma na wakati mwingine hadi 'wanalazimisha' Waungane na CHADEMA lakini kila nikiwasikia CHADEMA wao nawaona hawataki huo Ushirikiano wa 'Kinafiki' na badala yake wanataka kila Chama Kipambane tu na hali yake kuelekea Uchaguzi Mkuu ujao. Safi mno CHADEMA hakuna Kuungana nao Lissu Wetu anatosha.

Kazi ipo mwaka huu!
Wewe kama mtaalam unapaonaje hapo? CCM mpaka june wana wanachama mil 16 mtaji tayari huo halafu wapinzani bado mpaka sasa wanasuasua. Hata kama ningependa washinde lakini sioni dalili. Kitakachotokea watagawana kura tu na kwaachia ccm mwanya. Ni muono wangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom