Kwani wewe unanini..?

Kwani wewe unanini..?

Na ukiona jamaa anapiga mkwara huo ukute ashawahi kusikia huyo dem anatoaga 'digitali'
 
Ulevi or Pombe kupita kiasi ina majibu ya kila aina machafu!!!
 
usikute jamaa mwenyewe akigusa tu anatema wazungu, mbele ya watu anajishaua aonekane na yeye yumo...

acheni kushobokea vya watu,dada ze2 mnatamaa sn hata kama m2 humpend ila akiwa na ka ki2 fulan utataka uambatane nae,ukshakpata unaleta za kuleta achen tamaa ridhken na mlvyonavyo,mi ni mwl.wa sekondari shulen kwng walmu weng ni wa kike na mshahara 2nalngana huwez amn wanarukiwa mbaya ktaa na walmu wa kiume ksa kapewa simu au kapewa msimbaz tamaa tamaa tu.
 
ndo tatizo la kuchuna watu wenye hela za mawazo, bia tu ndo unashaut bar nzima!!!shwain ingekuwa kahonga gari je?

kama bia ni kitu kidogo,kilchompeleka hapo bar nini? Na kuanza kunywa za kununuliwa,kwanin asngejinunulia zake kama ni ktu kdogo? We umeona gari ndo k2 kikubwa syo? Nmegundua kumbe mwanaume akiwa na gari tu anaweza malza wadada mtaa mzma,maana ndo ktu kikubwa kwenu.
 
hapo ndo ntakushusha nyota , mwanaume anatumia lugha laini tu, mwanamke c punda , ukiona hadi utumie nguvu inabidi ujitathmini upya na urudi jandoni,

usemalo ni kweli...nyie wetu tuu ya nini purukushani...kiulaini twakula hahaha maneno matamu yenye kufanya mwanamke ajisikie mwanamke na mwenyekutaka kutoa tunda ili upate kumuonyesha raha ya dushelele....jamani wanawake nyie ni starehe nzuri kweli kweli.....mie napenda mnavyolegeaga wakati wa game tuu
 
Nimempenda huyo jamaa ningekuwa karibu ningemwongeza beer

hahahaha kweli kabisa....hapo sipati picha huyo dada alijisikiaje wakati huo. lakini hiyo ni kwa wale wadada wazuri na wenye nyondo ndio kuwafanyia hivyo
 
Hizi style anazo mchizi mmoja wa kimorogoro anaitwa maggid mattesa,na kama kawa anawacheng* Kuwa wanahisi ni kidume wa ukweli
 
kama bia ni kitu kidogo,kilchompeleka hapo bar nini? Na kuanza kunywa za kununuliwa,kwanin asngejinunulia zake kama ni ktu kdogo? We umeona gari ndo k2 kikubwa syo? Nmegundua kumbe mwanaume akiwa na gari tu anaweza malza wadada mtaa mzma,maana ndo ktu kikubwa kwenu.

sasa kama zipo bia za bure kwanini zisinywewe
kitu kikubwa ndio, gari sio makalio kwamba kila mtu anayo!!!!
 
Wacha bwana mi naona vinanoga aisee.....unakuta anakataa anabana miguu ukiingiza tu kichwa anaanza kukatika viuno...hehehe huwa nashangaaga kweli.
we ni m or f mana hicho kicheko
 
Hakika kama ungekuwa umezaliwa usa au hata europe, ungekuwa bo bo bonge la actress, confidences za kumwaga plus ushupavu, unatofautiana na salama jabir kwenye mambo ya relationship na muonekano tu nahisi, u real rock .........!!!
 
huruma zake bi dada yule. Je kama yuko katika siku zake za hedhi? kiukweli kulazimishana sio kabisa!!

angemwambia kabla hajala vya watu....... siyo unavaa nguo za kutia ham na mbwembwe kibao mwiishoni ndio unalizusha hayo ndio matokeo
 
usemalo ni kweli...nyie wetu tuu ya nini purukushani...kiulaini twakula hahaha maneno matamu yenye kufanya mwanamke ajisikie mwanamke na mwenyekutaka kutoa tunda ili upate kumuonyesha raha ya dushelele....jamani wanawake nyie ni starehe nzuri kweli kweli.....mie napenda mnavyolegeaga wakati wa game tuu

hapo sawa we piga sound za kutosha tu mbona wenyewe tutapanga foleni, chezea maneno matamu wewe
 
hahaha kweli huyo ndio mwanaume wa kweli!!! inabidi na mie nianze kuitumia hiyo mbinu.....
ombea usije kutana na madem dizain ya asha ngedere, utakula mitama hapo..mixa kudhalilishwa....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom