Kwani wewe unanini..?

Kwani wewe unanini..?

Aisee kuna watu wababe jamani..... nilikua napata kilaji mahala fulani hivi ...kuna jamaa kakaa na binti mzuri sana kama meza ya tatu kutoka tulipokaa...... unajua tena sehemu starabu watu huwa wanaongea kwa sauti za chini na mziki wa sauti ya mbali huku tunashusha vitu baridiii....
Ilikua ni mida ya saa nne au tano hivi usiku.....mara ghafla Jamaa aliyekua kakaa na yule mzuri binti akasimama na kwasauti nzito na ya ukali akamwambia yule dada...USIT*MBWE WEWE UNA NINI BWANA? akarudia tena kwa kumuuliza UNA NINI WEWE USIT*MBWE.
Alivyomaliza hiyo sentisi ya mwisho akamgeukia waiter huku anawasha sigara akawambia aisee tuletee bili tuondoke..

Huwezi amini jamaa kalipa kamshika dada mkono wakaondoka.....dada alikua anatia huruma kama anaenda kuuliwa vile...jamaa alikua kashiba hamna mtu aliyeingilia....
Aisee huyu jamaa kiboko.....

Mngeingilia tu jamaa angeanza na nyie ..... manake huwa wanatafuta sababu ya kumpata mtu wakum 071....
 
Vya kulazimishana wala havinogi lol! hapo bibie kaenda bakwa tena kavu kavu, mbona pole yake! Hilo jamaa lazima litakuwa limeathirika

Wacha bwana mi naona vinanoga aisee.....unakuta anakataa anabana miguu ukiingiza tu kichwa anaanza kukatika viuno...hehehe huwa nashangaaga kweli.
 
Mngeingilia tu jamaa angeanza na nyie ..... manake huwa wanatafuta sababu ya kumpata mtu wakum 071....

hehehe acha bana...ila kwa kweli jamaa alikua kashiba...nadhani pia demu alikua anaogopa shughuli...jamaa alikua vizuri.
 
UTANIBEBA LEO!
UMEKULA HELA ZANGU
UTANIBEBALEO!
UMEKUNYWA SODA ZANGU
UTANIBEBA LEO!
UMEKULA HELA ZANGU SANA
UTANIBEBA LEO!
SIONDOKI PEKE YANGU
ALI-LI-LI-LI-LIIII MPAKA HOME HIYO!!!!!
Aaaah Mzee Yusuph mkali...
 
Wacha bwana mi naona vinanoga aisee.....unakuta anakataa anabana miguu ukiingiza tu kichwa anaanza kukatika viuno...hehehe huwa nashangaaga kweli.

Ha! yaani ndio mchezo wako??? Unajua kwa nini ukiingiza anaanza kukatika? ni kwa sababu anaona ameshashindwa kukuzuia hivyo anakatika ili tu usimchubuwe lakini rohoni huwa anaumia sana kufanywa bila ridhaa yake.
 
hahaha kweli huyo ndio mwanaume wa kweli!!! inabidi na mie nianze kuitumia hiyo mbinu.....
NINI tena mzabzab?
Huo sio ugegedaji;​
Ni ugwagwaduaji.​
Bazazi ni malenga.
​

Bazazi Mwanamalenga.
​
 
Last edited by a moderator:
@lara1, where are you pliz?! I am exoding giving you room to have your input on this....this....t...!!!


Aisee kuna watu wababe jamani..... nilikua napata kilaji mahala fulani hivi ...kuna jamaa kakaa na binti mzuri sana kama meza ya tatu kutoka tulipokaa...... unajua tena sehemu starabu watu huwa wanaongea kwa sauti za chini na mziki wa sauti ya mbali huku tunashusha vitu baridiii....
Ilikua ni mida ya saa nne au tano hivi usiku.....mara ghafla Jamaa aliyekua kakaa na yule mzuri binti akasimama na kwasauti nzito na ya ukali akamwambia yule dada...USIT*MBWE WEWE UNA NINI BWANA? akarudia tena kwa kumuuliza UNA NINI WEWE USIT*MBWE.
Alivyomaliza hiyo sentisi ya mwisho akamgeukia waiter huku anawasha sigara akawambia aisee tuletee bili tuondoke..

Huwezi amini jamaa kalipa kamshika dada mkono wakaondoka.....dada alikua anatia huruma kama anaenda kuuliwa vile...jamaa alikua kashiba hamna mtu aliyeingilia....
Aisee huyu jamaa kiboko.....
 
Ha! yaani ndio mchezo wako??? Unajua kwa nini ukiingiza anaanza kukatika? ni kwa sababu anaona ameshashindwa kukuzuia hivyo anakatika ili tu usimchubuwe lakini rohoni huwa anaumia sana kufanywa bila ridhaa yake.

Kweli dada? Mbona anakubana na ukitoa nalaiia sasa!
 
Vya kulazimishana wala havinogi lol! hapo bibie kaenda bakwa tena kavu kavu, mbona pole yake! Hilo jamaa lazima litakuwa limeathirika
kwa nini visinoge ...jamaa kwake kitanoga tu.....lakini utayari wa wote muhimu
 
ndo tatizo la kuchuna watu wenye hela za mawazo, bia tu ndo unashaut bar nzima!!!shwain ingekuwa kahonga gari je?
Evelyn Salt!
Heri ya Mwaka Mupya.

Hapo ujue unalawitiwa hadharani,
Halafu unapigwa "all together"
Kisha unavuliwa viguo vyako na kutakiwa kuondoka haraka.​

Bazazi ni Bazazi
 
Last edited by a moderator:
Mtu wa aina hiyo anayeshout mbele za watu hana lolo wala chocho.
 
Ha! yaani ndio mchezo wako??? Unajua kwa nini ukiingiza anaanza kukatika? ni kwa sababu anaona ameshashindwa kukuzuia hivyo anakatika ili tu usimchubuwe lakini rohoni huwa anaumia sana kufanywa bila ridhaa yake.

Ni utamu bwana..mbona anakuwa wet sasa alafu pia anafika kileleni....nafiki ni tabia tu....na mwisho anakushukuru...na kukutabasamia..hehehe ile kitu tamu bwana
 
UTANIBEBA LEO!
UMEKULA HELA ZANGU
UTANIBEBALEO!
UMEKUNYWA SODA ZANGU
UTANIBEBA LEO!
UMEKULA HELA ZANGU SANA
UTANIBEBA LEO!
SIONDOKI PEKE YANGU
ALI-LI-LI-LI-LIIII MPAKA HOME HIYO!!!!!
Aaaah Mzee Yusuph mkali...
mulemule mkuu....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom