Kwani wewe unanini..?

Kwani wewe unanini..?

Sasa hii habari inatufundisha nini, mods please hizi mambo za unangaa zimezidi hapa jukwaani muwe mnazivukisha kwa recycle bin dah!!!
 
inawezekana si kukata hasa, labda tuseme kuzungusha ili mchi uingie vizuri kwenye kinu. Hii itasaidia kulainisha eneo na michubuko haitatokea kirahisi kama ambavyo angekuacha ukasokomeza tu li mchi lako.

Mh..na hii hali ya hewa ...
 
lara 1kubwa la maadui unaitwa huku

HAHAHAHAAAAAAAAAA!!!!!!!!!! Ujue inmenichekesha sanaa kunifananisha na hao mademu njaaa!!!!!!!! Mi ni mtu mwenye uwezo sema uchunaji ni kama hobby sio kuwa bila kuchuna mjini sikai!!!!!!! So pamoja na mkwanja lazima mkaka awe na vigezo vingine kama uzuri, class, civillized!!!!!! So kisa unapesa lazima niku date!!!! Hell Noooooooooo!!!!!!!!!!!

So hayo kunikuta ni NEVERRRRRRRRRRR!!!!!!!!!!! Hata yakinikuta I GOT SOME SERIOUS BROTHERS N COUSINS FROM KINOCLAIN!!!!!!!! Ningetuma SMS 1 tu na TIGO YAKE INGEKUWA HALALI YAO!!!!!!!!!!

ACHANA NA WATU BORN HERE HERE!!!!!!!!! WE OWN THIS TOWN!!!!!!
 
Sasa hii habari inatufundisha nini, mods please hizi mambo za unangaa zimezidi hapa jukwaani muwe mnazivukisha kwa recycle bin dah!!!

Wanawake wasipende vya bure.....maana kuna watu huko street ukiwabeep wanapiga.
 
Aisee kuna watu wababe jamani..... nilikua napata kilaji mahala fulani hivi ...kuna jamaa kakaa na binti mzuri sana kama meza ya tatu kutoka tulipokaa...... unajua tena sehemu starabu watu huwa wanaongea kwa sauti za chini na mziki wa sauti ya mbali huku tunashusha vitu baridiii....
Ilikua ni mida ya saa nne au tano hivi usiku.....mara ghafla Jamaa aliyekua kakaa na yule mzuri binti akasimama na kwasauti nzito na ya ukali akamwambia yule dada...USIT*MBWE WEWE UNA NINI BWANA? akarudia tena kwa kumuuliza UNA NINI WEWE USIT*MBWE.
Alivyomaliza hiyo sentisi ya mwisho akamgeukia waiter huku anawasha sigara akawambia aisee tuletee bili tuondoke..

Huwezi amini jamaa kalipa kamshika dada mkono wakaondoka.....dada alikua anatia huruma kama anaenda kuuliwa vile...jamaa alikua kashiba hamna mtu aliyeingilia....
Aisee huyu jamaa kiboko.....

Baa za mashenzini hutembelewa na washenzi, na washenzi hufanya ushenzi wao huko
 
@lara1, where are you pliz?! I am exoding giving you room to have your input on this....this....t...!!!

Huo ubabe wawafanyie watoto wa mkoa huko waliokuja na basi!!!!!! Sie BORN HERE HERE tukipata mashaka tu ya kimazingara tunatuma SMS kwa LAFAMILLIER YA MATEJA pale KINOCLAIN hapo hapo BACK UP INAINGIA!!!!!!!! Ataomba ardhi ipasuke!!!!!!!!

Nikitoa jero tu kwa teja inatosha kufanya aliwe 0713 kwa CHUPAA na KINO hakanyagi maisha yake!!!!!!!!
 
HAHAHAHAAAAAAAAAA!!!!!!!!!! Ujue inmenichekesha sanaa kunifananisha na hao mademu njaaa!!!!!!!! Mi ni mtu mwenye uwezo sema uchunaji ni kama hobby sio kuwa bila kuchuna mjini sikai!!!!!!! So pamoja na mkwanja lazima mkaka awe na vigezo vingine kama uzuri, class, civillized!!!!!! So kisa unapesa lazima niku date!!!! Hell Noooooooooo!!!!!!!!!!!

So hayo kunikuta ni NEVERRRRRRRRRRR!!!!!!!!!!! Hata yakinikuta I GOT SOME SERIOUS BROTHERS N COUSINS FROM KINOCLAIN!!!!!!!! Ningetuma SMS 1 tu na TIGO YAKE INGEKUWA HALALI YAO!!!!!!!!!!

ACHANA NA WATU BORN HERE HERE!!!!!!!!! WE OWN THIS TOWN!!!!!!

Ngoja nivute subra kwanza wengine waje....
 
@lara1 I want to see you on our JF D-Day. I can not afford to miss this Day in my own motherland.


Huo ubabe wawafanyie watoto wa mkoa huko waliokuja na basi!!!!!! Sie BORN HERE HERE tukipata mashaka tu ya kimazingara tunatuma SMS kwa LAFAMILLIER YA MATEJA pale KINOCLAIN hapo hapo BACK UP INAINGIA!!!!!!!! Ataomba ardhi ipasuke!!!!!!!!

Nikitoa jero tu kwa teja inatosha kufanya aliwe 0713 kwa CHUPAA na KINO hakanyagi maisha yake!!!!!!!!
 
Sasa hii habari inatufundisha nini, mods please hizi mambo za unangaa zimezidi hapa jukwaani muwe mnazivukisha kwa recycle bin dah!!!

Haiitaji hata akili nyingi kama unaona mada haina mvuto kwako, we sepa kimya kimya mkuu mbona majukwaa mengi
sio lazima uchangie mzee
 
@lara1 I want to see you on our JF D-Day. I can not afford to miss this Day in my own motherland.

Nakuja nimevaa MASK!!!!!!!!! Hahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!! Utanijua?
 
Haiitaji hata akili nyingi kama unaona mada haina mvuto kwako, we sepa kimya kimya mkuu mbona majukwaa mengi
sio lazima uchangie mzee

Watu wengine bana....shule alikimbia sasa ivi anataka JF imfundishe.... kwani ni tuko kwenye masomo ya online sisi...
 
Ufukara ni mbaya sana na unahamasisha unyanyasaji wa kijinsia. Yaani mtu kula nyama na kunywa bia tu inatosha kuwa sababu ya kwenda kumbaka? Huu ni ubakaji ulioenea sana mjini na haswa maeneo ya uswazi.
 
Wanawake wasipende vya bure.....maana kuna watu huko street ukiwabeep wanapiga.

Unaweza kuwa na sababu na nia nzuri lakini namna unavyoiwakilisha hapa inakuwa kama umeharibu vile...anyway ni mtizamo tu!
 
Haiitaji hata akili nyingi kama unaona mada haina mvuto kwako, we sepa kimya kimya mkuu mbona majukwaa mengi
sio lazima uchangie mzee

wewe ndio umeleta mada hii mkuu, mbona mhusika kanielewa...kwa mantiki hiyo basi kusingekuwa na BAN maana hata kutukanana pia kwa wengine ni kitu poa tu.
 
Watu wengine bana....shule alikimbia sasa ivi anataka JF imfundishe.... kwani ni tuko kwenye masomo ya online sisi...

Kuwa mstaarabu....nyuma ya screen yako hujui nani ni nani na anafanya nini. Kila mmoja wetu amepewa fursa tu ya kitumia hii platform. Sasa habari za shule zinatokea wapi...maana tukianza weka wasifu hapa sijui kama hata utakuwa na guts za kuangalia mara mbili mbili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom