Kwa wapenzi wa Korean Dramas, hii ni thread yako!

Kazz0

Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
48
Points
95

Kazz0

Member
Joined Mar 15, 2015
48 95
Kama wewe ni mpenzi wa Korean Dramas, karibu katika thread hii tupate ku share kuhusu kazi hizo hatari za mkorea.

Tuambiane;

- Ipi ni drama yako bora ya kila wakati kwako?

- Ni ya aina gani? (Wengi tumezoea kusema za 'mjini' na 'vijijini')

-Nini kinakuvutia sana katika hiyo Drama?

Pia:

- Nani ni Msanii wako Bora wa kiume na wa kike na baadhi ya drama alizoigiza?

- Nani ni sexiest Actor au Actress kwa maoni yako?

- Ipi ilikua Drama yako ya kwanza ya kikorea kuiona?

- Ni Drama gani ya kikorea unaitafuta sana na unapata wakati mgumu kuipata? (Unaweza ukasaidiwa kuipata na mashabiki wengine)

*Pia tumia thread hii kufahamishana kuhusu drama mpya zilizotoka au unayohisi ni nzuri ila haijapata umaarufu sana!!

Karibu tujumuike! Saraghae! Kumooyo!!

=========

Baadhi ya Links za Dramas mbali mbali za Korea...;

Be Strong Geum Soon

Princess Ja Myung Go

THREE DAYS (2014)

Swallow the Sun

Jumong

King Guenchoggo

=====

Links za ku-download drama za Kikorea;

- Watch Drama Online | Korean Drama | Japanese Drama | Taiwanese Drama | Hong Kong Drama | Chinese Drama
- GoodDrama.Net


======

Updated: Kwa mjadala na kubadilishana uzoefu kuhusu series za jumla za movies mbalimbali, za zamani na mpya, Unaweza pia kufuatilia UZI HUU hapa Series (Special thread)
..

Kazi kwako.. Enjoy!
 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
Jamaniii 😔...Mi Sababu Ya Swaum Ndomna Nikapotea!

Huyo Alokuambia Ivyo Niii Wiii...

Kupunguza Ni Sahihi Kabisaa Kabisaa Apo Wala Hatukinzani!

Ila Siyo Kupotea Umu Eti!?
mhhhhh hapana
mimi ni mfuasi wa imani ya buddha no love ni mwendo wa om mani padme hum muda wote
 

idrey

Senior Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
149
Points
225

idrey

Senior Member
Joined Feb 23, 2015
149 225
Ina bidi nikutafute unipe hizo series kaka
EMPEROR WANG GUHN DRAMA
imenichukua miaka takribani mitatu kuiangalia hii drama and finally usiku wa jana nimeimaliza, drama kama hizi zinaangaliwa zaidi na wale binadamu wabishi, watemi na vichwa maji kama damushin ambao kwa kiasi kikubwa muda wao mkubwa huutumia kwa ajili ya kuangalia televisheni kuliko kufanya kazi mpaka anayaletea athari macho yake aliyopewa na muweza wa yote ulimwenguni.

jumla ya episode 200 na kila episode inachukua wastani wa dakika 48- 53, kilichonivutia ni kwamba 85% ya matukio yalioigizwa humu ndani yamerikodiwa kwenye vitabu vya historia na kwa kuwa washindi walikuwa ni goryeo basi kivyovyote maandishi ya kihistoria yaliorekodiwa yatakuwa upande wa kuisifu Goryeo.
Neno goryeo(koryeo) ndio msingi wa neno korea.
  1. wang gun amezaliwa na kufariki (31 January 877 – 4 July 943)
  2. ni mzaliwa wa shilla lakini chimbuko la ukoo wao ni watu kutoka goguryeo ya zamani, ukoo wao ulikuwa na heshima kubwa sana na utajiri uliotokana zaidi na biashara walizokuwa wakizifanya kwa njia ya bahari.
  3. kwa mujibu wa drama na maandishi ya kihistoria aliwahi kuwepo muhadhiri wa imani ya buddhism aliyeitwa dosun ambaye aliwahi kutabiri ya kwamba wang guhn atakuja kuwa mtawala mwenye nguvu kwenye hizi nchi tatu za baadae (laer goryeo+ later baekje +shilla)
  4. wang guhn alitawala goryeo kwa miaka 25,ndipo madaraka yake yakarithiwa na mtoto wake wa kwanza ambaye ni wang mu lakini alifariki baada ya miaka miwili ya kuwa madarakani
  5. wang guhn alioa wanawake takribani 30, kwa kiasi kikubwa alifunga ndoa zaidi za kisiasa kwa dhumuni la kuunganisha damu dhidi ya koo tofauti ambazo ziliamua kujisalimisha kwa wang guhn.
  6. upande wa pili alikuwepo jamaa anayeitwa gong ye ambaye alizaliwa na mfalme wa shilla lakini kupitia kwa mwanamama amabye ni concubine, huyu jamaa alikutana na mitihani mingi sana uddogoni mwake alipokuwa shilla ikiwemo kupoteza jicho lake na alishuhudia kifo cha mama yake jambo lililopelekea aikimbie nchi yake na kuwa MONK.
  7. Gong yae baadae alipata nguvu kubwa sana na kufanikiwa kuanzisha taifa lake ni kulipa jina la Taebong, ukoo wa wang guhn waliamua kujisalimisha kwa gong yae na hatimaye akapewa cheo cha general, mfalme gong yae alivutiwa sana na wang guhn kiasi ambacho alifikia hatua ya kumtangaza wang guhn kama ni mdogo wake.
  8. miaka ilizidi kusogea huyu jamaa akawa na chembe chembe za kidikteta, miongoni mwa vitendo vyake vya ovyo ni kuisambaratisha familia yake mbele ya hadhara, baadae gong yae akamua kulibadilisha jina la taifa lake kutoka Taebong kuelekea Majin.
  9. mwaka 918 takribani wanajeshi wanne wenye nguvu nchini Taebong waliamua kumfuata wang guhn nyumbani kwake kwa dhumuni la kumshauri ashiriki kwenye kampeni yao ya kutaka kumpindua mfalme gong yae ambaye alikwisha vuka mipaka kwa matendo yake maovu, wang guhn alikataa mpango huo lakini baadae baada ya kubembelezwa na mke wake hatimaye akaongoza kampeni ya kumuondoa madarakani mfalme gong yae kwa njia ya mapinduzi.
  10. mfalme gong yae aliuawa pamoja na wafuasi wake na hatimaye wang guhn akabeba ufalme na kutangaza rasmi utawala wa goryeo(goguryeo mpya).
  11. alikuwepo general aliyeitwa kyu hwon kutoka shilla, huyu general nayeye alifanya mapinduzi kwa kuivamia shilla maeneo ya mujinju na hatimaye baadae akaanzisha taifa lake ambalo ni HUBAEKJE ( baekje mpya)
  12. wenye lugha yao wanadai ya kwamba kama utashindwa kuiongoza familia yako haijalishi wewe ni shujaa unayeogopeka basi pia utashindwa kuiongoza tawala yako kwa amani na ndicho kilichomkuta huyu mfalme.
  13. alitokezea kumpenda sana sana mtoto wake wa mwisho huku akimchukia mnoo mtoto wake wa mwanzoni kupitia kwa mke wa mwanzoni, jamaa aliipa mafanikio makubwa sana hubaekje ikiwemo kampeni yake ya kuivamia shilla na kumuua mfalme wa shilla huku akimweka mfalme mwengine aliyekuwa akiendana na maamuzi yake lakini vita ya familia ilipelekea anguko la nchi yake.
  14. mtoto wake wa kwanza aliitwa shin guhm ambaye aliamua kufanya mapinduzi kwa kumuondoa madarakani baba yake na pia aliamua kumuua ndugu yake wa kambo aliyeitwa keum gang na hatimaye akawa mfalme wa pili baekje.
  15. kyu hwon hatimaye akaamua kukimbilia goryeo ili apate hifadhi kutoka kwa wang guhn ambaye ni adui wake wa muda mfrefu ambaye wameshakutana mara kwa mara vitani, mzee aliona ni bora ajisalimishe kwa wang guhn kuliko kumuunga mtoto wake wa kumzaa awe mfalme.
  16. vita ya mwisho hatimaye hubaekje wakajisalimisha kwa goryeo na baadae shilla pia wakajisalimisha kwa goryeo, bila ya kusahau taifa la balhae ambalo lilianzishwa na general daejoyong kutoka goguryeo nao pia walijisalimisha kwa goryeo.
  17. hawa balhae utawala wao uliangushwa na wahuni wanaoitwa KHITAN, hatimaye goryeo wakafanikiwa kuziunganisha kingdom tatu na wang guhn kupewa heshima ya emperor.
  18. shilla waliziunganisha tawala tatu kwa kutumia msaada zaidi kutoka nchi za kigeni hususani Tang.
  19. wang guhn hakutegemea nguvu za nchi za kigeni kuziunganisha three kingdom za baadae.
maisha ya emperor wang guhn na baadhi ya watoto wake pia yameelezewa kupitia drama zifuatazo
scarlet heart ryeo
shin or go crazy


huyu wang guhn kwa vipindi tofauti alizungukwa na wanadamu wenye akili zaidi kuliko binadamu wengineo kama mimi.

choi ung= aliingia madarakani akiwa na miaka 14 nyakati za utawala wa gong yae, alikuwa ni zaidi ya genius na alifariki akiwa na miaka 35
choi jimong = huyu jamaa alibobea mnoo kwenye elimu ya nyota
View attachment 1098969
 

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
3,179
Points
2,000

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
3,179 2,000
pole sana
unadhani yupo sahihi bidada kuomba kwake kuvunja mahusiano na boy friend wake?
episode ya 6 sijaiangalia hivyo basi sijui kilichoendelea mbeleni.
sijaona udhaifu wa yule mwanamume hata ifikie hatua bidada alazimishe kuvunja mahusiano kwa kutumia kigezo cha familia ya mwanamume.

halafu cha kuvutia baba yake binti ni muajiriwa wa shule ilio chini ya usimamizi wa baba yake mwanaume
Pole Nawe

Yupo Sahihi Kabisa! Unavyowaona Unahisi Wana Uhusiano Wakimahaba Wale!?

Kilichobakia kwao Ni Mazoea kwakua Wamekua Pamoja Mda Mrefu Lakini Hakuna Ile Hisia Yakuwafanya Wazidi Kua Pamoja Kwa Muda Mrefu Zaidi.

Yule Bint Kapata Mtu Wa Tofauti (Apa Wanaume Mnafeli Sana) Anamuonyesha Maisha Ya Tofauti Na Yale Ambayo Hayaoni kwa Mtu Wake! Lazima Dada Akili Iruke..

Iyo Familia ya Mwanaume, Dada Anatafuta Sababu Tu Ila Ukweli Dada Ana Hisia Na Jamaa
 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
Pole Nawe

Yupo Sahihi Kabisa! Unavyowaona Unahisi Wana Uhusiano Wakimahaba Wale!?

Kilichobakia kwao Ni Mazoea kwakua Wamekua Pamoja Mda Mrefu Lakini Hakuna Ile Hisia Yakuwafanya Wazidi Kua Pamoja Kwa Muda Mrefu Zaidi.

Yule Bint Kapata Mtu Wa Tofauti (Apa Wanaume Mnafeli Sana) Anamuonyesha Maisha Ya Tofauti Na Yale Ambayo Hayaoni kwa Mtu Wake! Lazima Dada Akili Iruke..

Iyo Familia ya Mwanaume, Dada Anatafuta Sababu Tu Ila Ukweli Dada Ana Hisia Na Jamaa
atakubali kulea mtoto wa mwanamke mwengine?
ikitokezea mama mtoto amerudi kitatokezea kitu gani?
 

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
3,179
Points
2,000

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
3,179 2,000
atakubali kulea mtoto wa mwanamke mwengine?
ikitokezea mama mtoto amerudi kitatokezea kitu gani?
Mpaka Pale Tayari Kashakubari

Huyo Mama Mtoto Hatausikaje Na Maisha Yao!
Ye akirudi akitaka Mtoto Amchukue, Awaache Ye Miaka yote alikua Wapi Mpaka Akamtelekeza Mtoto Bado Mdogo Vile!
 

scalethat

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
930
Points
1,000

scalethat

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
930 1,000
Great Conqueror tafadhali kuja hapa mara moja my rafiki, hivi ile barua yangu niliyoiwasilisha kwako ya kuchukua likizo ya muda usiojulikana kuanzia mwezi JUNE ndani ya hii thread umeisambaza kwa wanachama wa hiki kijiwe na kama hujaisambaza labda ulidhani nipo kwenye utani?

gwenchanah gwenchanah nitachukulia kama umesahau ombi langu mwenyekiti mpya wa hiki kijiwe kwa upande wa jinsia ya meeee.

my dongsaeng chuma96 ukweli ni kwamba mwaka 2019 nimejiwekea malengo ya kupunguza kuangalia korean drama kwa takribani 45% ukilinganisha na mwaka uliopita, hivyo basi unaponiambia nikuwekee list ya top 5 korean drama zilizofanya vizuri za mwaka huu utakuwa umenipa adhabu nzito sana, kwa drama zilizokuwa compeleted mpaka muda huu nimeangalia sita tu.

drama sita bora za kwangu mimi ambazo ndio nimeziangalia kwa mwaka huu ni hizi hapa:-
  1. doctor prisoner drama
  2. the fiery priest drama
  3. touch your heart drama
  4. romance is a bonus book drama
  5. haechi drama
  6. the banker drama
her private life drama sikubahatika kuiangalia lakini majorities ya walioiangalia wameisifia sana hususani love chemistry kati ya park min young noona pamoja na kim jae wook sunbaenim.

View attachment 1121993
================================================================================================
================================================================================================


scalethat noona hujaniambia wewe ni mpenzi wa drama za aina gani na nimeshasahau ladha uzipendazo. lakini jaribu kuchagua kati ya drama zifuatazo kwa kusoma kwanza drama details:-
  1. money flower drama + bad papa drama = kwa heshima ya bae wako jang hyuk
  2. secret forest (best drama kwa mwaka 2017) = criminal, law, investigation
  3. because this is my first life (best drama kwa mwaka 2017)
  4. signal (best drama kwa mwaka 2015) = criminal, investigation, time travel
  5. tunnel drama = criminal, investigation, time travel
  6. my mister (best drama kwa mwaka 2018)
  7. mr sunshine (best drama kwa mwaka 2018)
  8. incomplete life drama or misaeng drama (best drama kwa mwaka 2014) = inanihusu kwenye maisha ninayoishi
  9. replay 1988 (best drama kwa mwaka 2016)
  10. misty drama
  11. sky castle (best drama kwa mwaka 2018)
  12. whats wrong with secretary kim drama
  13. prison playbook drama
  14. encounter drama
  15. lawless lawyer drama
  16. life on mars = criminal, investigation, time travel
  17. hwayugi
  18. the last empress drama
  19. the smile has left your eyes drama
  20. come and hug me drama
95% ya list ya hapo juu ni drama zilizoonyeshwa na cable tv, nimepunguza sana kufuatilia drama zinazoonyeshwa na public broadcasting kama SBS, KBS na MBC
View attachment 1121991
Aigooooo nashukuru sana opah (sijui km nimepatia) yaaan apo nimeona moja tu ya Mr sunshine.zote mi naangalia siko selective Sana kwa Hawa ndugu zangu wakorea.
asante sanaaaa ngoja nianze na za bae wng then nije moja baada ya nyingine.........uzidi kubarikiwa na sorry kwa usumbufu kumbe umejipa likizo.
 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
Aigooooo nashukuru sana opah (sijui km nimepatia) yaaan apo nimeona moja tu ya Mr sunshine.zote mi naangalia siko selective Sana kwa Hawa ndugu zangu wakorea.
asante sanaaaa ngoja nianze na za bae wng then nije moja baada ya nyingine.........uzidi kubarikiwa na sorry kwa usumbufu kumbe umejipa likizo.
hamuna tatizo wala hujanisumbua kihivyo, ni makosa yangu nimeshindwa kuweka taarifa rasmi kwa muda mrefu.
nasumbuliwa na ugonjwa wa kuandika comment na kuifuta baada ya muda mchache.
ugonjwa huu kitaalamu unaitwa comment diagnosis kolomijee.

mungu ametutofautisha binadamu na viumbe wengine kwa kutuzawadiwa maarifa lakini si binadamu wote tunaotumia maarifa yetu ipasavyo kwa dhumuni la kuyakabili maisha yetu ya kila siku.
kang pil joo ni miongoni mwa viumbe hai wanaotufundisha jinsi gani mwanadamu anapaswa kuyatumia maarifa aliyopewa na muumba wake kwa ajili ya kutimiza malengo yake ya maisha aliyojiwekea.

itafute kwanza money flower drama naamini hutojutia maamuzi yako.
nitalipa fidia ya bando lako na mwengine yeyote kama atachukizwa na hii project.
mchana mwema.
1122570

 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
Pole Nawe
Yupo Sahihi Kabisa! Unavyowaona Unahisi Wana Uhusiano Wakimahaba Wale!?
Kilichobakia kwao Ni Mazoea kwakua Wamekua Pamoja Mda Mrefu Lakini Hakuna Ile Hisia Yakuwafanya Wazidi Kua Pamoja Kwa Muda Mrefu Zaidi.
Yule Bint Kapata Mtu Wa Tofauti (Apa Wanaume Mnafeli Sana) Anamuonyesha Maisha Ya Tofauti Na Yale Ambayo Hayaoni kwa Mtu Wake! Lazima Dada Akili Iruke..

Iyo Familia ya Mwanaume, Dada Anatafuta Sababu Tu Ila Ukweli Dada Ana Hisia Na Jamaa
jeongin ameshajifunza kupitia kwa dada yake ambaye ameolewa kwa ndoa ya kulazimishwa na baba yake (ndoa za siasa), angalia matatizo anayoyapitia dada yake ndani ya ndoa yake, tuachane na maigizo kwenye dunia hii tunayoishi wapo wengi sana wanaopitia maisha ya ndoa yenye manyanyaso makubwa sana kutoka kwa wenza wao lakini wakashindwa kutoa taarifa kwa sababu tofauti ikiwemo kuogopa kudhihakiwa na kuitwa wahuni wanaokimbia ndoa kwa visingizio dhaifu.

matokeo yake wanasubiri kumeshakucha ndio wanajifanya kujifunika shuka, unakuta mwanamke ameshavunjwa viungo na mwenza wake kwa vipigo, mara mwanamume ametiliwa sumu na mke wake ndio anatafuta ushauri nasaha.
kadri unavyoshindwa kutafuta msaada mapema ndio unazidi kuchochea moto wa mateso ya ndoa yako.
kuna kesi moja niliwahi kusoma stori ilitokezea nchi za amerika ambapo mwanamama alipeleka malalamiko ya kunyanyaswa na mume wake kwenye vyombo vya sheria(polisi), kibaya zaidi mume wake alikuwa ni miongoni mwa polisi wenye nyadhifa kubwa sana hali iliopelekea kesi yake ionekane ni ujinga (haikufuatiliwa) na mwisho wa siku yule baba aliamua kumuua mke wake.

unajua baadhi ya nyakati wanawake munasumbuliwa na tatizo la kuiogopa zaidi jamii kuliko munavyojiogopa wenyewe, unakuta msichana hana amani na mahusiano yake lakini kutokana umaarufu wake au umaarufu na ushawishi wa mume wake anaona tabu kutoka hadharani na kuelezea yanayomkabili.

"dah hivi kweli nitojitokeze mbele ya jamii na umaarufu wangu wote huu niilalamikie ndoa yangu, hivi jamii itanichukuliaje nitakaposema mume wangu ambaye ni waziri wa njaa na shibe wa serikali ya awamu ya 10 anachepuka si nitaonekana chanzo ni mimi nashindwa kumpa huduma bora"
 

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
479
Points
1,000

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
479 1,000
Kwa bahati mbaya siwafahamu hata mmoja maana miye ni mzee wa Historical drama.


TOP 7 Male Idols With The Best Visuals, As Chosen By Korean Press
Here are the top 7 chosen “face geniuses”!

STORIES
Yesterday
Korean media named the 7 male idols as the most handsome “face geniuses”, thanks to their deep gazes, perfect proportions, sweep-you-off-your-feet smiles and more!

7. Ong Seongwoo
most handsome visuals kpop 14

most handsome visuals kpop 15

4-D visual, Ong-(da)vid.
Unbelievably perfect, tall body proportions.
— Sporbiz
6. Vernon (SEVENTEEN)
most handsome visuals kpop 13

most handsome visuals kpop 12

Dicaprio doppelgänger.
Visual member of SEVENTEEN, Ver-caprio.
— Sporbiz
5. Suho (EXO)
1111
most handsome visuals kpop 11

His nickname is literally Jun-chael (Junmyeon and Saint Michael).
Are you human or an angel?
— Sporbiz
4. Jaehyun (NCT)
most handsome visuals kpop 9

most handsome visuals kpop 16

Visuals fit for the SM standard.
The ideal SM visual.
— Sporbiz
3. Kim Jinwoo (WINNER)
most handsome visuals kpop 6

most handsome visuals kpop 7

YG’s most handsome visual idol.
God-sent visuals.
 

scalethat

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
930
Points
1,000

scalethat

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
930 1,000
Kwa bahati mbaya siwafahamu hata mmoja maana miye ni mzee wa Historical drama.


TOP 7 Male Idols With The Best Visuals, As Chosen By Korean Press
Here are the top 7 chosen “face geniuses”!

STORIES
Yesterday
Korean media named the 7 male idols as the most handsome “face geniuses”, thanks to their deep gazes, perfect proportions, sweep-you-off-your-feet smiles and more!

7. Ong Seongwoo
most handsome visuals kpop 14

most handsome visuals kpop 15



6. Vernon (SEVENTEEN)
most handsome visuals kpop 13

most handsome visuals kpop 12



5. Suho (EXO)
1111
most handsome visuals kpop 11



4. Jaehyun (NCT)
most handsome visuals kpop 9

most handsome visuals kpop 16



3. Kim Jinwoo (WINNER)
most handsome visuals kpop 6

most handsome visuals kpop 7
Huyu no moja kabla sijaona uko juu nikajua ni demu.daaah wakorea hatari sana
 

scalethat

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
930
Points
1,000

scalethat

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
930 1,000
Ni
hamuna tatizo wala hujanisumbua kihivyo, ni makosa yangu nimeshindwa kuweka taarifa rasmi kwa muda mrefu.
nasumbuliwa na ugonjwa wa kuandika comment na kuifuta baada ya muda mchache.
ugonjwa huu kitaalamu unaitwa comment diagnosis kolomijee.

mungu ametutofautisha binadamu na viumbe wengine kwa kutuzawadiwa maarifa lakini si binadamu wote tunaotumia maarifa yetu ipasavyo kwa dhumuni la kuyakabili maisha yetu ya kila siku.
kang pil joo ni miongoni mwa viumbe hai wanaotufundisha jinsi gani mwanadamu anapaswa kuyatumia maarifa aliyopewa na muumba wake kwa ajili ya kutimiza malengo yake ya maisha aliyojiwekea.

itafute kwanza money flower drama naamini hutojutia maamuzi yako.
nitalipa fidia ya bando lako na mwengine yeyote kama atachukizwa na hii project.
mchana mwema.
View attachment 1122570

Asante sanaaaaaaaaa.na hakika sitojutia maana nakuaminia......ndo nimeianza hivyo now.tena kaigiza bae wng uwiiiiii najua ni bonge la picha hajawai kuniangusha huyu mtu.nashukuru sana
 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
aminas bado hujazizowea tabia zangu za kijinga jinga, usiniambie ya kwamba tokea juzi hujapata usingizi kwa kumuwaza huyu mpumbavu aliyetolewa kwenye mavumbi ya umasikini pale harvard university.

JF na sehemu nyenginezo mara nyingi ukimuona mdau ameanzisha thread au hadithi yoyote inayozungumzia kuacha kwake kufanya jambo fulani ambalo amelizowea kulifanya mara kwa mara tafadhali usimuamini hata kama aliyeanzisha thread hiyo ni mzee wako.

mara nyingi mtu huyo hutafuta njia zinazotumiwa na wenzake kuweza kuachana na jambo hilo au anatafuta nguvu ya umaarufu.
  • nimeacha kunywa pombe kwa wiki moja (ebwana wee hujaacha ila umepumzika pengine kwa ugonjwa au vyuma vimekaza)
  • nimeacha kula dagaa (ebwana wee usitudanganye hujaacha ila tu kipato pengine kimeongezeka ndio umeamua kubadilisha menu, pindi kipato kikishuka tena utakula dagaa wa kukausha kama paka nyau)
  • nimeacha kuosha minara yangu ya simu (ebwana wee au bibi weee hujaacha kuosha mnara wako usitudanganye mchana kweupe bali umepumzika tu kwa muda:D:D:D).
  • pindi mwanadamu anapoamua kuacha kufanya jambo alilolizoea hatangazi hadharani bali huchukua maamuzi yake bila ya mwengine kufahamu.
  • hivi ulipochukua likizo mwezi wa ramadhani ulikuja ukatangaza humu ndani
  • Khantwe ahjumma mtarajiwa alipokimbia jf kwa muda usiojulikana mpaka tukadhani amekutana na wachinjani wa joseon dynasty sidhani kama alitangaza humu ndani.
  • EMPTY dongsaeng mara ya mwisho kuonekana ni january 1/2019 au alikupa taarifa?
  • hivyo hivyo kwa mwanadada Nifahalipotea jf mpaka wadau wakadhani amekwenda mitaa ya songdo kumtafuta jumong wake aliyemuona ndotoni.
hivyo basi naomba ufahamu mjinga wewe itakapofika siku nitakayoamua kuachana na kazi yangu ya kuwa muhadhiri wa harvard university sitotangaza humu ndani, nitangaze kwa sababu gani kwani kuna mdau anayenilipa mshahara wake humu ndani?

nitakwenda nyumbani kwetu kulikojaa mavumbi ya makaa kimya kimya huku nikisubiri teuzi ya bwana too much know from kolomijeee, hata akiniita fala, lofa, baradhuli sitojali najua mwisho wa mwezi maumivu ya kuitwa oili chafu pia yanaondoka kwa salary slip

jamii forums hainipunguzii riziki zangu za kila siku hata nikimbie
wakorea wala hawanipunguzii riziki zangu za kila siku,cha ajabu kila ninapowafuatilia ndio nazidi kuchanua kama asumini za mpemba.
nawafuatilia wakorea kama mwanadamu mwenye kichaa cha mbwa na matokeo yangu namshukuru mungu hayajawahi kuwa mabaya.
sentensi ya mwisho nimekuwekea mtego kama kawaida yangu (najua utaanzisha quiz za kilofa)
ni mimi mtangazaji wako daemusin bin makinikiyya bin koroshow bin pumbavu bin masikini bin vumbi la kongo bin udsm bin noah bin vipigo kwa mashangazi zenu bin goodwill kishika uchumba bin millioni 300 dollarinho bin makontena bin IST.
om mani padme hum
1124956

 

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
3,179
Points
2,000

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
3,179 2,000
aminas bado hujazizowea tabia zangu za kijinga jinga, usiniambie ya kwamba tokea juzi hujapata usingizi kwa kumuwaza huyu mpumbavu aliyetolewa kwenye mavumbi ya umasikini pale harvard university.

JF na sehemu nyenginezo mara nyingi ukimuona mdau ameanzisha thread au hadithi yoyote inayozungumzia kuacha kwake kufanya jambo fulani ambalo amelizowea kulifanya mara kwa mara tafadhali usimuamini hata kama aliyeanzisha thread hiyo ni mzee wako.

mara nyingi mtu huyo hutafuta njia zinazotumiwa na wenzake kuweza kuachana na jambo hilo au anatafuta nguvu ya umaarufu.
  • nimeacha kunywa pombe kwa wiki moja (ebwana wee hujaacha ila umepumzika pengine kwa ugonjwa au vyuma vimekaza)
  • nimeacha kula dagaa (ebwana wee usitudanganye hujaacha ila tu kipato pengine kimeongezeka ndio umeamua kubadilisha menu, pindi kipato kikishuka tena utakula dagaa wa kukausha kama paka nyau)
  • nimeacha kuosha minara yangu ya simu (ebwana wee au bibi weee hujaacha kuosha mnara wako usitudanganye mchana kweupe bali umepumzika tu kwa muda:D:D:D).
  • pindi mwanadamu anapoamua kuacha kufanya jambo alilolizoea hatangazi hadharani bali huchukua maamuzi yake bila ya mwengine kufahamu.
  • hivi ulipochukua likizo mwezi wa ramadhani ulikuja ukatangaza humu ndani
  • khantwe ahjumma mtarajiwa alipokimbia jf kwa muda usiojulikana mpaka tukadhani amekutana na wachinjani wa joseon dynasty sidhani kama alitangaza humu ndani.
  • empty dongsaeng mara ya mwisho kuonekana ni january 1/2019 au alikupa taarifa?
  • hivyo hivyo kwa mwanadada nifah alipotea jf mpaka wadau wakadhani amekwenda mitaa ya songdo kumtafuta jumong wake aliyemuona ndotoni.
  • prishaz alipoamua kujiweka bize na wakorea hakutangaza hadharani, alisepa kama mzimu wa korosho
hivyo basi naomba ufahamu mjinga wewe itakapofika siku nitakayoamua kuachana na kazi yangu ya kuwa muhadhiri wa harvard university sitotangaza humu ndani, nitangaze kwa sababu gani kwani kuna mdau anayenilipa mshahara wake humu ndani?

nitakwenda nyumbani kwetu kulikojaa mavumbi ya makaa kimya kimya huku nikisubiri teuzi ya bwana too much know from kolomijeee, hata akiniita fala, lofa sitojali najua mwisho wa mwezi maumivu ya kuitwa oili chafu yanaondoka kwa salary slip

jamii forums hainipunguzii riziki zangu za kila siku hata nikimbie
wakorea wala hawanipunguzii riziki zangu za kila siku,cha ajabu kila ninapowafuatilia ndio nazidi kuchanua kama asumini za mpemba.
nawafuatilia wakorea kama mwanadamu mwenye kichaa cha mbwa na matokeo yangu namshukuru mungu hayajawahi kuwa mabaya.
sentensi ya mwisho nimekuwekea mtego kama kawaida yangu (najua utaanzisha quiz za kilofa)
ni mimi mtangazaji wako daemusin bin makinikiyya bin koroshow bin pumbavu bin masikini bin vumbi la kongo bin udsm bin noah bin vipigo kwa mashangazi zenu bin goodwill kishika uchumba bin millioni 300 dollarinho bin makontena bin IST.
om mani padme hum
View attachment 1124956

Ni Udsm Kumbe Hongera Wa Ngapi!??

😂😂😂😂😂😂😂

Una Maneno Sana Mkojani Wewe
 

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
3,179
Points
2,000

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
3,179 2,000
aminas bado hujazizowea tabia zangu za kijinga jinga, usiniambie ya kwamba tokea juzi hujapata usingizi kwa kumuwaza huyu mpumbavu aliyetolewa kwenye mavumbi ya umasikini pale harvard university.

JF na sehemu nyenginezo mara nyingi ukimuona mdau ameanzisha thread au hadithi yoyote inayozungumzia kuacha kwake kufanya jambo fulani ambalo amelizowea kulifanya mara kwa mara tafadhali usimuamini hata kama aliyeanzisha thread hiyo ni mzee wako.

mara nyingi mtu huyo hutafuta njia zinazotumiwa na wenzake kuweza kuachana na jambo hilo au anatafuta nguvu ya umaarufu.
  • nimeacha kunywa pombe kwa wiki moja (ebwana wee hujaacha ila umepumzika pengine kwa ugonjwa au vyuma vimekaza)
  • nimeacha kula dagaa (ebwana wee usitudanganye hujaacha ila tu kipato pengine kimeongezeka ndio umeamua kubadilisha menu, pindi kipato kikishuka tena utakula dagaa wa kukausha kama paka nyau)
  • nimeacha kuosha minara yangu ya simu (ebwana wee au bibi weee hujaacha kuosha mnara wako usitudanganye mchana kweupe bali umepumzika tu kwa muda:D:D:D).
  • pindi mwanadamu anapoamua kuacha kufanya jambo alilolizoea hatangazi hadharani bali huchukua maamuzi yake bila ya mwengine kufahamu.
  • hivi ulipochukua likizo mwezi wa ramadhani ulikuja ukatangaza humu ndani
  • khantwe ahjumma mtarajiwa alipokimbia jf kwa muda usiojulikana mpaka tukadhani amekutana na wachinjani wa joseon dynasty sidhani kama alitangaza humu ndani.
  • empty dongsaeng mara ya mwisho kuonekana ni january 1/2019 au alikupa taarifa?
  • hivyo hivyo kwa mwanadada nifah alipotea jf mpaka wadau wakadhani amekwenda mitaa ya songdo kumtafuta jumong wake aliyemuona ndotoni.
  • prishaz alipoamua kujiweka bize na wakorea hakutangaza hadharani, alisepa kama mzimu wa korosho
hivyo basi naomba ufahamu mjinga wewe itakapofika siku nitakayoamua kuachana na kazi yangu ya kuwa muhadhiri wa harvard university sitotangaza humu ndani, nitangaze kwa sababu gani kwani kuna mdau anayenilipa mshahara wake humu ndani?

nitakwenda nyumbani kwetu kulikojaa mavumbi ya makaa kimya kimya huku nikisubiri teuzi ya bwana too much know from kolomijeee, hata akiniita fala, lofa sitojali najua mwisho wa mwezi maumivu ya kuitwa oili chafu yanaondoka kwa salary slip

jamii forums hainipunguzii riziki zangu za kila siku hata nikimbie
wakorea wala hawanipunguzii riziki zangu za kila siku,cha ajabu kila ninapowafuatilia ndio nazidi kuchanua kama asumini za mpemba.
nawafuatilia wakorea kama mwanadamu mwenye kichaa cha mbwa na matokeo yangu namshukuru mungu hayajawahi kuwa mabaya.
sentensi ya mwisho nimekuwekea mtego kama kawaida yangu (najua utaanzisha quiz za kilofa)
ni mimi mtangazaji wako daemusin bin makinikiyya bin koroshow bin pumbavu bin masikini bin vumbi la kongo bin udsm bin noah bin vipigo kwa mashangazi zenu bin goodwill kishika uchumba bin millioni 300 dollarinho bin makontena bin IST.
om mani padme hum
View attachment 1124956

Matokeo Yatakuaje Mabaya Genius Wewe Hm!
 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
Great Conqueror hayo mapicha yako uliotuwekea hapo juu kama tupo ukumbi wa show za muziki ingelipendeza zaidi kama ungelituwekea picha zao wakati wanapoamka asubuhi (bila ya makeup).
hizi makeup nimepewa taarifa zina uwezo wa kumfanya mbuzi sura yake ibadilike na iwe nzuri kuliko sura ya tembo (ndovu).
 

Forum statistics

Threads 1,356,898
Members 518,959
Posts 33,140,572
Top